@@*** มาแว้ว การรวมตัวครั้งแรกของ 3ตู ภูเก็ต มาดูหน้าตากัน ***@@

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ghost rider, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    :Dผมไปวันศุกที่28นี้ไปทำงานอ่ะครับแต่คงไม่ได้ขับ3ดอไปอ่ะครับถ้าเจอจะทักนะคร้าบบบบ

2. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    ให้ติดรถมาด้วยได้แต่ต้องมาอยู่บ้านพี่นะน้องสาว กล้าป่าว อิอิอิ

3. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    เดี่ยวก็ หูยาน เลย 555+:D

4. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    sukie sukie

กรำ หาเรื่องให้มีคดีอีกแล้วนะ :D

5. sukie sukie

79
    0
    0
    sukie sukie

งั้นไปคันนี้ดีฟ่า (ขำขำนะเพ่ แซวกันเล่นอะ) มาภูเก็ตวันไหนละคะ

6. MEEN PHUKET

MEEN PHUKET New Member Member

24
    0
    0
    พอดีเห็นตอนวันเสาร์ แว็บๆๆ ใช่ของพี่ป่ะครับ เห็นมี สติกเกอร์ MID-WAY ที่กระจกหลังด้วยอ่ะ

7. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18

มาเลย เดี่ยวจาเอา(ขับ) ให้หัวใจวายเลย
    ปล เคยหลุด ตอนลงเขาจาก ป่าตอง 2 ครั้งละ
    อยากไปคับ แต่ยังไม่มีโอกาส:cool:

8. sukie sukie

79
    0
    0
    มี 3 ประตู (ภูเก็ต) คันไหน ให้เช่าขับสัก 1 เดือนมะอะ จายืมหน่อย

9. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    เอาป่าวน้องสุ น้องเขียว เกียร์ M/T พวงมาลัยเพลาเย่อ เย่อจนปวดไหล่เลย

10. sukie sukie

79
    0
    0
    sukie sukie

เฮ้ย! คนเค้าอุตส่าห์มีความหวัง....งอนละ :cry:

11. plugkung

62
    0
    0
    อยากเล่นโกคาท:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ตุลาคม 2007
  12. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    มีเจ๋งกว่าซ.11 ถ้ามาบอกแล้วกัน เด็กๆๆทั้งนั้น
    :p:p:p

13. oa556

142
    0
    0
    ที่เราไปไม่บอกกันบ้างเลยหว่า รำเอียงนี่นาไม่เอาของไปให้หละ แต่ว่าช่วงนี่ใครจาลงไปบ้างโทรมาบอกบ้างดิจาไปด้วย

14. sukie sukie

79
    0
    0
    กรำ...เห็นผู้หญิงเป็นอะไรกันเนี๊ยะ??? เหมือนกันหมดเลยมาตรฐานชายไทยสมัยนี้ เฮ้ย!!! กลับไปจมปลักแหละดีละ หาใหม่ก็อาจจะแย่ไปกว่าเก่า เวงจิงจิงเลย

15. plugkung

62
    0
    0
    :cry:ขับรถโคตรเหนื่อยเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ตุลาคม 2007
  16. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    จะไม่ไปไหนทั้งนั้น จะอยู่ในโลกส่วนตั้วส่วนตัว:cool::cool:

17. oa556

142
    0
    0
    มารับด้วยดิไปด้วยคน เอาจิงๆนะ

18. ghost rider

ghost rider New Member Member

56
    0
    0
    สามประตูหูดำ555+

19. plugkung

62
    0
    0
    ขอโทษด้วยนะครับพอดีไปกะครอบครัวอ่ะครับ:D

จะไม่ไปไหนทั้งนั้น จะอยู่ในโลกส่วนตั้วส่วนตัว -----:D

แล้วก็สะพานหินมานอยู่ตรงไหนหว่าไกลจากบางเทาป่าวครับ

20. IT

462
    25
    28
    TIMBER ครับ TIMBER อยากไปอ่ะ

21. sukie sukie

79
    0
    0
    sukie sukie

ไปด้วย ไปด้วย ไคไปมั้ง 1.พี่อิท 2.น้องสุ 3.... 4... โทรๆๆนัดกันก่อนเนอะ พี่ๆที่อยู่ไกลๆจาได้ไม่ขับรถมาเสียเที่ยว

22. plugkung

62
    0
    0
    ผมนอนที่บางเทาลากูลอ่ะครับไม่มีที่เที่ยวเลยอ่าเซง พอฟ้ามืดแล้วก็ขับรถออกไปเซเว่น ลีโอ3ขวดเปนอย่างนี้4วันติดที่ผมไปที่นั่น :D ภูเก็ตนี่มีสนามโกคาทมั้ยครับคือว่าอยากเล่นอ่า:D แล้วภูเก็ตแฟนตาซีนี่คืออะไรหรอครับ:D เสาร์นี้เจอกัน:Dไปวันศุกแต่ไปถึงนุ่นเย็นคงหลับแน่ๆนครปฐม--ภูเก็ตพันก่าโลขับเมื่อยตุ้มเลย:cry:

23. oa556

142
    0
    0
    ไปด้วยคนดิ แต่อาทิตย์หน้านะพาไปเลี้ยงหน่อยดิน้องสุคนสวย อิอิอิ

24. sukie sukie

79
    0
    0
    sukie sukie

ก็ค่อยมิตติ้งกันคืนวันเสาร์นะคะ ทิ้งเบอรืโทรไว้ด้วยก็ดี เผื่อจาได้โทรตาม มีอารัยโทรหาพี่ทัชนะคะ ส่วนโกคาทมีคะ ภูเก็ตแฟนตาซีก็มีโชว์การแสดงอลังการล้านแปด :)

25. sukie sukie

79
    0
    0
    sukie sukie

กรำ งั้นเอาติ๊กเกอร์คลับ 2 อันด้วยนะ อยากได้เสื้อคลับหงะ เอา 3 ตัว มีมุมส้มยังพี่ เอาด้วย นึกไรได้จาโทรไปบอกนะคะ ป.ล. เก็บเงินปลายทาง :p

26. plugkung

62
    0
    0
    0830238904 ปลั้กครับ อิอิ โทรมาบอกด้วยน้าว่ามิตติ้งกันที่ไหน

27. IT

462
    25
    28
    เสาร์นี้เอาไงครับ ไม่ได้เจอกันนานล่ะ ยังไงช่วยโทรบอกด้วยน่ะ

28. sukie sukie

79
    0
    0
    confirm meeting แล้วจาโทรจิกนะคะ *-*

29. plugkung

62
    0
    0
    เงียบกานหมดเลย โรงเจจุ้ยตุ่ยเค้าแห่วันที่เท่าไรอ่ามีใครรู้ม่าง

30. IT

462
    25
    28
    น้องปลั๊กเอารถลงมาหรือยังล่ะ อยากดูเครื่องอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้