@@*** มาแว้ว การรวมตัวครั้งแรกของ 3ตู ภูเก็ต มาดูหน้าตากัน ***@@

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ghost rider, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ghost rider

ghost rider New Member Member

56
    0
    0
    :D :D ร้านที่ผมทำเค้าทำมาใหญ่อะคับท่านหมี มันผิดขนาด รบกวนท่านหมีทำมาดูซักอันอะคับ เป็นตัวอย่างอะคับ ตามที่คุยกันเลย :D :D

2. jokerism

jokerism New Member Member

19
    0
    0
    งดงามครับ ยินดีต้อนรับครับ

3. Jenny

Jenny New Member Member

799
    1
    0
    สวยงาม... ชัดเจน....

มีสาวๆ ด้วยอ่ะ.. " ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ "

ว่าแต่.. จะยกขบวนมากรุงเทพ เมื่อไหร่ดีจ๊ะ ^^

4. kudolbaruz

kudolbaruz New Member Member

42
    0
    0
    :D :D

5. Dios

Dios New Member Member

3
    18
    0
    เอ่อ bird มันคงทำอย่างเขาไม่ได้หรอก

เพราะทุกคนมีลูกมีเต้ากานหมดอ่ะ ไม่ค่อยมีเวลาว่างอ่ะดิ (ต้องชงนม อิอิ) :D

6. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    :cry: :cry: ไม่รอกันเลยอะไปถึงแค่9โมงเช้าเองไม่เห็นรอกันเลยไหนบอกจารอ นี่ผมกลับมาถึง กทม แล้วคับยังไม่ได้เจอน้องสุเลยฝากของไปแล้วนะ ไว้โอกาศหน้าไปใหม่เจอกันนะคับทุกท่าน :cry: :cry:

7. ghost rider

56
    0
    0
    :D :D หงะ ท่านโอ๊ะ วันนั้นลืมเอาเต๊นไปอะ กะว่าจากางอนอนรอแล้วนะ อิอิ :D :D สุฝากบอกว่าไม่เปนไรไม่ได้เจอไว้โอกาสหน้าลงมาจาพาไปเลี้ยงหมูกะทะ(จาให้พี่โอ๊ะพาไปเลี้ยงให้พี่โอ๊ะจ่าย)555+ เปนการคืนกำไรสู่ท้องถิ่น:D :D

8. <<<<OAD>>>>

<<<<OAD>>>> New Member Member

18
    0
    1
    สวยจัง WhOoooooooo!!!!!

9. ผมก็เพิ่งกลับจากภูเก็ตมาครับ ไปดำน้ำมาสวยมาก โดยเฉพาะที่เกาะใข่แต่ไม่ได้นำรถไปครับกลัวไปไม่ถึง เห็น3Dหลายคัน สวยดีครับโดยเฉพาะรถสีเหลีอง ถ้าทำเครื่องใหม่จะไปเที่ยวอีกครั้งครับ ยีนดีที่ได้รู้จัก3Dชาวภูเก็ตครับ ผมโอครับ

10. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    ใช้ถังขยะแทนขาตั้งกล้องโอ้ว สุดยอดไอเดียพี่ ผมก็ลืมบ่อยวันหลังจะลองมั่งอิอิ

น่าจะมีรูปเจ้าของรถด้วยนะพี่จะได้รู้จักหน้าตากันไว้

ปล.อยากไปเที่ยวผู้เก็ตอีกไปตอน วัยรุ่นนั่งรถทัวร์ตัวดำปื๊ด

11. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    sukie sukie ง่วง ง่วง ง่วง

" ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ " เหมือนกันคะ ตอนนี้เป็น ญ.เดียวอยู่คนเดียวเลยคะ ที่เป็นคนขับ นอกนั่นพี่ๆเค้าเป็นตุ๊กตาหน้ารถกันนะคะ ถ้ามีโอกาสจาพยายามไปให้ได้คะ ถ้าไปแต่ตัวไม่เอารถไปได้มะ ขับรถทางไกลแล้วหลับหงะ เหอะๆ งั้นไปหาคนขับก่อนนะคะ ถ้ามีโอกาสก็มาเที่ยวภูเก็ตบ้างนะคะ บ้านพี่ทัช รถเหลืองว่างคะ:p

12. ghost rider

56
    0
    0
    :D :D ขอบคุณค๊าบที่ชม หุหุ :D :D

13. ghost rider

56
    0
    0
    :D :D ไม่หวงไอเดีย แต่ขอบอก มันเหม็นนิดๆนะ 555+ ตอนนี้กะลังหาวันนัดถ่ายกลางวัน ริมทะเลหาวิวสวยๆมาฝากเพื่อนๆในคลับให้ดูอะ พร้อมหน้าตาดีๆของคนที่ใช้3ตู 555+ :D :D

14. ghost rider

56
    0
    0
    :D :D อะไรกานผู้หญิงคนนี้ มาเวียนบ้านช้านอีกแล้วกำเวง 555+ แต่ผม ชื่อ ทัช ยังโสดคับ 555+ :D :D

15. sukie sukie

79
    0
    0

3D ของพวกเรา ถึงจาคาร์บูเดิมๆ ก็ส.บ.ม.นะคะจากกรุงเทพมาภูเก็ต ครั้งหน้าถ้ามาอีกก็โทรตามละกันนะคะ พี่ทัชจังเค้าจาพาไปเลี้ยงน้ำชาคะ เอาเป็นว่ายินดีที่ได้รู้จักนะคะ:cool:

16. mumu_pe

mumu_pe New Member Member

4
    0
    0
    สวยงามคับ ยินดีที่ได้รู้จักคราบบบบบบ ลงใต้กันพี่น้องๆๆๆๆๆ

17. oa556

142
    0
    0
    ไม่เห็นมีใครพาผมไปเลี้ยงน้ำชาบ้างเลยอะ :cry: :cry:

18. sukie sukie

79
    0
    0

ก็พี่ไปกินหมูกะทุอยู่นี่หน่า เลยเกรงจัย ไม่กล้ารบกวนเวลาครอบครัวอะนะ ไว้คราหน้าละกัน แปะไว้ก่อนนะพี่ พี่ทัชจังกะบอย2เค้าสัญญาแล้วว่าคราหน้าจาเทคแคร์เป็นอย่างดีค่า

19. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    หวัดดีคับ แวะมาทักทาย จาก ชาว EG ferio ภูเก็ตคับ.............
    เจอกันทักกันบ้างนะคับ
    ชื่อ ดรีม คับ ..........

20. oa556

142
    0
    0
    หวัดดีคับคนไหนอะได้เจอผมป่าวคับเมื่อวันอาทิตย์อะ จำไม่ได้ ไว้ไปใหม่แล้วเจอกันคับ สวนเพื่อนๆชาวภูเก็ตทั้งหลายไว้สิ้นเดือนเจอกันใหม่คราวนี่ไปจาทำตัวให้ว่างเพื่อมีใครจาเลี้ยงบ้างพักนี่จนๆอยู่ อิอิอิ

21. ghost rider

56
    0
    0
    :D :D พอติดแก๊ส วิ่งถูกอะ วิ่งจังนะท่านโอ๊ะ อิอิ อิจฉาอะ ของทัชดิ เติม1000 มานวิ่ง250 โล กะลังเครยดอะ แงแง:cry: :cry:

22. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    เอ้า ท่าน โอ๊ะ เติมแก๊ส แล้วเหรอ
    จาเก็บตังค์ แต่งงาน แน่ๆ เลย:cool:

23. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    เยอะดีครับถ้าใด้ไปเที่ยวคงจะเจอกันนะครับ อยู่แถวร.ร.เชอรตั้นป่าวครับ

24. บุ้ง organize

บุ้ง organize New Member Member

10
    0
    0
    แหล่มเลย

25. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอบคุงทุกท่าน.....ที่รู้แล...พี่ชายผมเป็นอย่างดี(พี่อิท)จนลืบแปดริ้วไปแล้ว.....555+

มาแปดริ้วเอาสาวใต้มาฝากผมด้วยนะพี่.......55+

26. oza

oza New Member Member

4
    0
    0
    ไปไหนมาไหนไม่ชวนกันบ้างเลย ยังไงชวนกันบ้างน่ะ

27. oa556

142
    0
    0
    พักนี่เงียบๆจังเลยหว่า ยังอยู่กันป่าวพี่น้อง

28. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    ยังอยู่...........
    up...up......

29. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    เติมแก็ส สบายไปละ

30. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    เงียบๆจังเลยเพื่อนๆชาว 3door phuket หายไปไหนกันหมดคร้าบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้