@@*** มาแว้ว การรวมตัวครั้งแรกของ 3ตู ภูเก็ต มาดูหน้าตากัน ***@@

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ghost rider, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sippawon

sippawon Guest

0
    0
    0
    cvicสีขาว

(รู้จักคับ จะซื้อหรอคับ ไม่ต่ำกว่า450000อะรู้สึกจะทำไปแยะเหมือนกัน ทิ้งเบอร์ไว้ดิคับ ถ้ามีคันไหนขายเดียวติดต่อไป )
    แล้วทำอะไรไรไปบ้างอะครับ วางเครื่องอะไรหรอ แล้วที่ภูเก็ตเขาไปทำกันที่ร้านไหนบ้างอะครับ

2. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    *-*

ถึงใจเค้าจาอยู่กะ 318i แต่ตัวเค้าก็อยู่กะ 3D เสมอนะ :p ให้เจอตังค์สัก5หมื่นก่อนนะ จาวางเครื่อง
    ละ ไล่ไม่ทันสักรอบ หายแว๊บทุกครั้งเลย ใจไม่ถึงด้วยหงะ แมร่ง อย่างเซ็ง :mad:

คืนนี้ว่าไงเสาร์แห่งชาตินะ:cool:

3. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    จาไปไหนกันคนสวยไม่ชวนเลย ช่วยสมทบค่าตั๋วหน่อยดิได้ไปแจมด้วย อิอิอิ

4. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    เครื่อง b16a ตุ๊กแกซันลูป ช่วงล่างตัวนอก ล้อ5รู้ แยะมากบอกไม่หมด แต่ว่าคุ้ม โทรมาดีกว่า จะพาไปดูเลยบอกเบอร์มาดิคับ

5. งามๆทั้งนั้นคับ อิอิอิ

6. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    มีคันนึงครับสีแดงจอดตกท่อน้ำอยุ่แถวๆเส้นที่จะไปป่าตอง อิอิ

7. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    ตัวแรงเลยคันนั้นนะ5555

8. plugkung

62
    0
    0
    555

ใช่คันนี้ป่าวหว่า อิอิ ดูพี่ทัชเค้านั่งยิ้มเหมือนเยาะเย้ย :D

9. plugkung

62
    0
    0
    คันนี้มาไงหว่า

เจอแถวๆเพชรบุรี

10. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    คันนั้นรถโก เอ็กคับจะรวมตัวกันวันอาทิตย์ ตอนเย็นๆ นิสัยดีกันทุกคนคับ ข่าวล่าสุด รถสีดำ ของเก่งเอามาทำอยู่ Vpro ไส่ TODA ทั่งชุด กะว่าวิ่ง 13 วิ แต่ตอนนี้ยังไม่สมบรูณ์ อีกไม่นานคงได้เห็นกลับไปวิ่ง ภูเก็ต
    b18 ฝาแดงๆ

11. oa556

142
    0
    0
    จาแรงกันใหญ่แล้วชาวภูเก็ต น้องสุคนยอมได้ไงไปวาง K20 เลยเดียวตามไม่ทันเจ้าบอยมันนะ อิอิอิ

12. sukie sukie

79
    0
    0
    *-*

คิดอยู่ แต่เสียดายตังค์ ต้องเก็บไว้ไปขอพี่บอย :D

13. sippawon

sippawon Guest

0
    0
    0
    ดีๆๆสวยดีเจ้าของคงรักรถมากนะราคาเลยแรงจัง

14. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    รู้สึกว่าคันขาวน้องบอลร้าเชิงเลจะซื้อไปแล้วนะ เดี๋ยววันไหนน้องเขาว่างจะชวนไปมิตติ้งด้วย แล้วเสาร์นี้ไปกันป่าว.................................
    สุยังไม่เข้าไปโพสรูปรถในเว็บผมเลย......
    http://www.phuketracingweb.com/index.php?page=2&mo=5&qid=67457

15. plugkung

62
    0
    0
    ตกลงสุนอกใจ3ประตูแล้วใช่มั้ย

16. MEEN PHUKET

MEEN PHUKET New Member Member

24
    0
    0
    เสาร์นี้เจอกันที่ลานหลังห้องนำข้างเวทีสะพานหินเวลา21.00 วันเสาร์นี้ แฟนจะชวน คันสีขาวหน้ามิชชั่นไปด้วย รู้สึกว่าชัวนะ
    อย่าลืมแวะชม www.phuketracingweb.com ด้วยนะครับ

17. sukie sukie

79
    0
    0
    meeting แล้วไป party EG ต่อที่ Blue ok มะ ถามจิงๆๆนะเนี๊ยะ ลงชื่อด่วน

18. oa556

142
    0
    0
    มารับด้วยดิท่านจาได้ไปด้วย อิอิอิ

19. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    ไปด้วยคน
    :)เสาร์นี้รถคันขาวไปด้วยแล้วเจอกัน21.00 ที่ลานข้างเวทีสะพานหินนะ

20. รถ 3 D คันขาว

หวัดดีคร้าบ แต่ว่าได้ข่าว แว่ว ๆ มาว่า 3 D คันขาวเห็นมีโครงการจาขยับไป วาง K 20 a แร้นนะคร้าบ จบข่าว

21. sukie sukie

79
    0
    0
    *-*

งั้นพาพี่วิไปแทนดีฟ่า อิอิ

22. Friend boyd/au

98
    0
    0
    อะไหล่เก่าขายผมต่อก้อได้ 5555

23. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    เสาร์นี้ท่าจะมากันเยอะแหะ หลังจากเงียบกันมาหลายอาทิตย์

24. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    555
    ถ้ามารับโอ๋ะ ก็อย่าลืมมารับก้างด้วยนะ แจมด้วยคน

25. Sip

Sip Guest

0
    0
    0
    คันสีเขียวแถบ GREEDY ก็สวยนะครับทำอะไรไปบ้างครับ ใครพอทราบบ้างครับ

26. toi_sarasin

toi_sarasin New Member Member

13
    0
    1
    ไม่ทันคับจองแล้ว หุหุหุ

27. oa556

142
    0
    0
    งีบเลยพี่น้องแอบมิสติ่งกันวันเสาร์หรอไม่เห็นมีใครบอกเลย

28. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    เสาร์นี้ว่ายังไงครับ ทุกๆคน

29. sukie sukie

79
    0
    0
    เสาร์นี้...ไม่สบาย

30. plugkung

62
    0
    0
    :cry:อด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้