3SGE ติดแก้ส ?

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย jotgy, 1 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jotgy

jotgy Member Member

37
    0
    6
    เจ้าของกระทู้ ยังอยู่นะครับ เดียวมาโพสรูป ล่าสุดให้ดูครับ ยังวิ่งปกติดีอยุ่ครับ หลังติดมา 1 ปี กว่า
    พอดี ย้ายที่ทำงานใหม่ใน 1 ปี งานยุ่งมากๆๆๆ ครับ

ตอนนี้ก้วิ่งปกติครับ ยังไม่มีเวลาพาไปเช็ค หม้อต้มเลย 1 ปีแล้ว มีความสุขกับแก้สมากครับ

2. [ B i g ]

[ B i g ] Member Member

66
    3
    8
    ร้านอ๋า โช๊คอัพ แถวลำลูกกา คลอง3 ครับ ถ้าวิ่งทางไกลๆ แช่ยาวๆ ก็ตกกิโลล่ะ 95 ตัง ครับ :) :)

3. AmpST-171

AmpST-171 New Member Member

5
    0
    0
    ตอนนี้เจอปัญหาครับ หลังจากที่วางเครื่องไอดีกลม และติดแก้สแบบแลมด้าคอนโทรลเรียบร้อย
    ขณะที่ใช้แก้ส เวลาเร่งแบบกดคันเร่งเยอะแล้วปล่อยคันเร่งกระทันหัน รอบเดินเบาต่ำมาก บางทีแทบจะดับเลย
    ไม่ทราบว่าสาเหตุเป็นเพราะอะไรครับ แต่เปลี่ยนมาเป็นน้ำมัน ไม่ยักกะมีอาการ กรองอากาศก็กรองเปลือยสแตนเลส
    ที่เป่าทำความสะอาดมาแล้ว ไม่แน่ใจว่าเป็นที่กรองแก้สหรือเปล่าอ่ะครับ รบกวนช่วยตอบทีครับ

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แจ่มจังครับ อยากเป็นหัวฉีดบ้าง

5. Patompong

Patompong New Member Member

1
    0
    0
    ใช้ Carina เหรอครับ
    ผม ก็ Carina ED หาอะไหล่ยากมากเลยอ่ะครับ

6. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้