พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    ขอบคุณครับ

2. Maiauto

198
    0
    0
    ไม่เหมือนครับ(พี่นพแรงกว่าเยอะๆ)555

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แต่ตูดดดดดด ท่านพี่นพขาวกว่า อิ อิ อิ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    แหม.....ขอพี่ก็ใช่ย่อย เสียงปั๊มเขกทีได้ยินไกลเป็นกิโล

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    งดงามมากคร้าบ..................!!

6. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ของผมมันรถบ้านๆ คันนี้เรชซิ่งกว่าเยอะ โหดดี ชอบๆๆ

7. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    สีขาวนี่มันสวยจริงๆ ดูดีมีชาติตระกูล 55

8. Maiauto

198
    0
    0
    ขนาดนั้นเลยหรือแบงค์ อิอิอิ

9. Maiauto

198
    0
    0
    รถเสร็จยังครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:07:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:06:20 ----------

ยางใช้ดีไหมครับ

10. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    หล่อๆ แรงๆคับ

11. ขาวๆ สวยๆ คับ

12. dearruam

485
    0
    0
    ---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:07:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:06:20 ----------

[/COLOR]

ยางใช้ดีไหมครับ[/QUOTE]

ดีครับพี่ แต่อีกคู่สละไปแล้ว ใส่หน้ามันติดซะขับแทบไม่ได้เลยครับ ต้องลงมาเหลือก 215/45 ครับ ว่าแต่มีหลุดมาอีกหรือเปล่าครับพี่

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เสวิลเพียบเลย

14. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    โห้ๆ มี แต่ สตราด้า สวยๆ ทั้ง นั้น เรยยยยยยยยยยย............

ตั้งแต่ คันเก่า จากไป...........คิดถึงเสียง ปั๊มเขก จัง+++++++สงสัย ต้อง หา อีก สัก คัน

( สาธุ ขอ หั้ย ยาง พารา กิโลกรัม เกิน 150 บาท ที เถิดดดดดด).........เจอ กาน แน่.........***4m40***......

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:13:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:12:43 ----------

โห้ๆ มี แต่ สตราด้า สวยๆ ทั้ง นั้น เรยยยยยยยยยยย............

ตั้งแต่ คันเก่า จากไป...........คิดถึงเสียง ปั๊มเขก จัง+++++++สงสัย ต้อง หา อีก สัก คัน

( สาธุ ขอ หั้ย ยาง พารา กิโลกรัม เกิน 150 บาท ที เถิดดดดดด).........เจอ กาน แน่.........***4m40***......

15. 4D56T

1,903
    0
    0
    จัดไปคับ ท่านแนน

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จัดหนักเลยครับ ยางกำลังแพง

17. pandabank

2,427
    4
    0
    รายงานข่าวล่าสุดครับ

เมื่อเช้ามืดที่ผ่านมา รถพี่เป้สตราด้าชมพู มิดหน้ายับไปแล้วครับ

เจ้าตัวไม่บาดเจ็บครับ แต่คนนั่งมาด้วยบาดเจ็บเล็กน้อย

ยังไงเดี๋ยวข่าวคราวจะมาอัพเดทอีกทีครับ หรือใครว่างๆก็ช่วยโทรไปให้กำลังใจกันนะครับ ขอบคุณครับ

18. Maiauto

198
    0
    0
    คนไม่เป็นไรก็สบายใจแล้วครับรถซ่อมได้ เป็นกำลังใจให้ครับ

19. dearruam

485
    0
    0
    ตามพี่ใหม่เลยครับ ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับพี่เป้

20. pandabank

2,427
    4
    0
    ล่าสุดครับ พี่เป้สบายดีพกช้ำเล็กน้อยตามจุดกระแทกเนื่องจากยังไม่ได้คาดเบล

ส่วนคนนั่งก็อาการปกติครับ พกช้ำเล็กน้อย ส่วนสภาพรภเดี๋ยวพรุ่งนี้ยังไงไปดูรถแล้วจะถ่ายรูปมาใหดูเป็นอุทาหรครับ

21. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    คนปลอดภัยก็ดีแล้วครับ

22. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    ดีใจ ครับ พี่เป้ ปลอดภัย.........ไม่เป็น ไร มากกกกก

(รถไม่เปง รัย....ไม่ซ่อม ก้อ ซื้อใหม่ได้.......) 4m40 ทามนิดๆก้อแรงแล้ว.....

23. 4D56T

1,903
    0
    0
    หายไวๆนะคับ

24. 4D56T

1,903
    0
    0
    เมื่อไร จะเปลี่ยนกระจกข้างอ่ะพี่ ดูแล้วหน้ารถกะกระจกข้างมันไม่เข้ากันอ่ะคับ อิ อิ

25. กลับมาหล่อไวไวครับพี่เป้

26. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    หายไวๆนะครับพี่เป้

27. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  28. pandabank

2,427
    4
    0
    เอารูปมาให้ชมครับ นิดๆหน่อยๆ

29. คนไม่เปงไรก็ดีคับ(หายไวๆคับ)
    และขอให้ทุกท่านปลอดภัยคับ

30. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อื่มเห็นสภาพรถแล้วไม่น้อยเลยครับ แต่คนปลอดภัยก็ดีแล้วครับ งัยก็กลับมาหล่อเร็ว ๆ นะครับท่านพี่เป้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้