พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    หน้า 2 นิ้ว หลัง 3.5 นิ้วครับ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ประมาณนั้น

3. ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ เมื่อรถเสร็จ ว่าจะไปแวะ ร้าน N.J. สักหน่อย อิอิ

4. ตาด้าโหลดแบบไหนก็สวยคับอิอิ

5. ใช่ครับK.popman แบบไหนก็สวย อิอิ

อยากได้รถแล้ววววววว ทนไม่ไหวแล้วววว

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มีภาพ มาเตือนกันครับ

เพิ่งจะโดนมา จอดรถ ระวังกันหน่อยนะครับ

จอดมา 2 ปี เพิ่งจะโดน มันทุบซะละเอียดเลย นึกว่าต้องเสียเกจวัดเป็นครั้งที่ 2 ซะแล้วกว่าจะสะสมมาได้

ครั้งแรกโดนไปเกือบ สามหมื่น เกจอย่างเดียวมูลค่าก็หลักหมื่นแล้ว คราวนี้ดีหน่อยโดนไปไม่ถึงหมื่น

อิ.....อิ..........มองโลกในแง่บวกไว้จะได้ไม่เครียด..............................อิ..............อิ........แต่ที่จริงโคตรจะเครียดเลยพี่น้อง......!!

7. pandabank

2,427
    4
    0
    ต้องใส่โรบาล์เลยพี่

กันกระจกได้ด้วยนะ.....อิอิ.....

8. pandabank

2,427
    4
    0
    ต้องใส่โรบาล์เลยพี่

กันกระจกได้ด้วยนะ.....อิอิ.....

9. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    งานเข้าอีกแล้วพี่เป้

10. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    แล้วมันเอาไรไปอ่ะคับ

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เอ็ด แอ้..........

12. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เอาไปหลายรายการครับ เพราะรถผมรกมาก ซื้ออะไรมาก็กองไว้ในแค๊ป

พอมาดูอีกที รถผมเรียบเลย ไม่รกดังเก่า,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,อิ,,,,,,,,,,,,,,อิ

ที่พอนึกออกก็มี กรองอากาศปาก 6" K&N จะใส่หลายครั้งแล้วไม่ได้ใส่ซักที พวกเลยขอยืมไปก่อนเลย

ไฟฉาย เบาะญี่ปุ่นลองนั่ง ปรับบูสมือ และของแต่งรถจุกจิก ที่ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ติดตั้งอ่ะครับ

ดีนะเครื่องเสียง กับเกจไม่โดนไปด้วย ไม่อย่างนั้น นอนขี้มูกโปร่งแน่,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,อิ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,อิ

ระวังตัวกันด้วยนะครับ พี่น้องทั้งหลาย...............................ด้วยความปรารถนาจาก ชมรมเรารักสตาด้า...........5555555555+....!!

13. เป้ คิดว่าฟาดเคราะห์เดี่ยวนี้พวกขโมยเพิ่มขึ้นมากมาย
    งวดนี้ก็รองซื้อเลขทะเบียนรถดูคับ

14. pandabank

2,427
    4
    0
    ซื้อหวยแล้วถูกก็คืนทุนนะพี่

แต่ถ้าซื้อแล้วถูกรัปทานก็เซงเป็ดเลย.....อิอิ.....

งวดนี้น่าจะ 23 มั้ง เมื่อคืนผมฝันว่าผมท้องแล้วมีคนมาบอกเลขนี้

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สงสัยเค้าจัดความเรียบร้อยให้ครับ................รถพี่ไม่ได้ติดฟิลม์แน่เลย ไอ้เลวนั่นมันเลยเห็นของ

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ฟิล์มติดครับ ปรอท 60%

แถมตรงที่แตก ผมแขวนเสื้อแขนยาว + กางเกงยีนส์ไว้ด้วยครับ........หรือว่ามันจะส่องจากทางอื่น.........อิ.......อิ

พี่ป๊อป พูดเหมือนแม่เลยครับ แม่บอกให้ซื้อหวย ...............อิ.......อิ+++..........

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ขนาดนั้นแล้วยังโดนอีกเหรอเนี่ย............................ว่าแต่ทะเบียนเลขไรอ่ะ

18. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0

โดนที่ไหนคับพี่เป้

19. พี่ๆน้องๆต้องระวังกันมากขึ้นรถใคร ใครก็รักคับ

20. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ทะเบียน 5576 คร๊าฟตาเอ

โดนที่เซ็นทรัลชลบุรีครับ น้องบอย

อย่างที่พี่ป๊อปพุดถูกต้องแล้วคร๊าบ

21. 4D56T

1,903
    0
    0
    เสียดายคับ ไม่ได้ไป เซงๆ

22. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    5576งวดนี้ต้องโดน
    -ไม่เลยมาบ้านผมมั่งอ่ะตี๋

23. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    โอ้ว.....น่าเห็นใจครับท่านเป้ ดีนะที่ไม่ได้เอาเทอร์โบเก็บไว้ในรถ

24. 576เลขสวยคับ

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ........อิ..........!!

26. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - จัดไปแทงหมดตัว หุ หุ

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    วันนี้ได้ลุ้น

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    หลวงพ่อท่านบอกเลขเด็ดมาให้ไปโต๊ด และสลับเอาเอง (อย่าบอกใครนะเดี๋ยวไม่ขลัง อ่านแล้วก็เก็บไว้ในใจ) 1234567890 ครับ 55555 (รับรองถูกชัวร์)

29. 4D56T

1,903
    0
    0

30. TI A MO

TI A MO New Member Member

26
    0
    0
    เฮง เฮง เฮง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้