พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    :eek::eek::eek:

2. s spata

s spata New Member Member

151
    1
    0
    อิอิ...........

3. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    แจ่มเลยครับ

4. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เดี๋ยวโดนพากผู้เยาว์ หรอกคับ คิ คิ :p:p:p

5. s spata

151
    1
    0
    มาเป็นชุดเลยสวยคับ คันสีฟ้าๆอยู่อู่เดียวกันแน่ๆ.......อิอิ

6. _nop_

811
    0
    0
    ชุดใหญ่เลยนะเนี่ย...:D:D

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ค๊าบฝากด้วย . . . :)

8. s spata

151
    1
    0
    มาตอนเช้า วันอากาศดีคับ แต่ตอนบ่ายร้อนจริงๆ

9. 4D56T

1,903
    0
    0
    มาเป็นชุดคับ ชิดดวง

ใครอยู่นครศรีธรรมราช ล่ะคับ บ้านผมก็อยู่นครศรีธรรมราชคับ

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เห็นรูแล้วตาโตเลย

11. สวยๆทุกคันเลยคับ

12. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ไม่มีใครอยู่ที่นครศรีธรรมราช คับ พอดีเฮียกิจ(ชิงดวง) รู้จักกับเฮียเจ้าของร้าน The SET UP ที่ นครศรีธรรมราช เลยนับถือกันเเละโฆษณาให้กันเเละกันคับ :)

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ต่อพี่ป๊อปอีกที

14. s spata

151
    1
    0
    มาหลังคุณเอคับ

15. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ...........

ขออนุญาตินัดมิตติ้งพี่ๆเพื่อนๆน้องๆสาวกมิตซูบิชิครับ

สืบเนื่องมาจากการมิตติ้งชาวมิตซูครั้งที่แล้วค่อนข้างประสบความสำเร็จมีเพื่อนพี่ๆไปร่วมงานกันค่อนข้างมาก และมีเสียงเรียกร้องให้จัดมิตติ้งอีกครั้งที่บางแสนสถานที่เดิม

ดังนั้นผมและตี๋คุงได้คุยกันว่าจะจัดไปมิตติ้งสาวกมิตซูบิชิกันอีกครั้ง ณ ริมหาดบางแสนจึงมาแจ้งข่าวให้ทราบโดยทั่วกันและขอความคิดเห็นจากพี่ๆ

กำหนดการณ์คร่าวนะครับ[/U]

สถานที่ ณ ริมหาดบางแสน วันเสาร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2553 (วันที่นี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ครับแล้วจะแจ้งอย่างเป็นทางการอีกครั้ง)

วัตถุประสงค์ในการจัดมิตติ้งครั้งนี้

เพื่อให้ผู้ที่เป็นสาวกมิตซูบิชิได้พูดคุยพบปะสังสรรค์กันและแลกเปลี่ยนประสบการณ์ต่างๆในการตกแต่งรถและสร้างสัมพันธ์ไมตรีที่ดีระหว่างกลุ่มเพื่อนๆที่เล่นรถในจังหวัดต่างๆได้มารวมตัวกัน พร้อมทั้งมีการถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึก

ยังไงก็ฝากงานนี้ไว้ด้วยครับ ใครมีความคิดเห็นยังไงก็เสนอแนะมาครับทั้งวันที่จัดสถานที่จัดหรือว่าอยากให้งานเป็นยังไงก็เสนอมาครับ ผมและตี๋คุงยินดีรับฟังครับเพระกำหนดการณ์ต่างๆยังไม่เป็นทางการณ์นะครับ กำหนดการณ์จริงผมจะนัดวันขึ้นหน้าบอร์ดอีกทีครับ

ขอบคุณครับ

สำหรับรถยี่ห้ออื่นที่ไม่ใช่มิตซูบิชิก็สามารถไปร่วมแจมกันได้นะครับ แต่ที่ใช้ชื่องานอย่างนี้เพราะอยากรวบรวมสาวกมิตซูให้ได้มากที่สุดครับ อยากให้ไปร่วมแจมกันเยอะๆครับ

16. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    จัดไปอย่าให้เสียครับแบ็งค์

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตามนั้นเลยแบงค์
    แต่16นี้ผมก็ไปบางแสนนะ

18. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    16 ไม่มามิทติ้งที่ กทม. หรอคับ แหะๆ :D

19. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ผมอยากจะนัดล่วงหน้านานๆหน่อยครับ

เผื่อการกระจายข่าวสารจะได้ทั่วถึงกันครับ.....อยากให้ไปกันเยอะๆครับ

ขอข้อเสนอแนะด้วยนะครับ

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อยากไปครับ เป็นน้องใหม่ด้วย:)

21. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สรุปเสาร์นี้ ว่าอย่างงัยตาเอ..................!!

เจอกันที่บางแสน ช่ายไหมคร้าบ...........!!

เอารูป อุบัติเหตุมาให้ชมครับ เหตุเกิด 12/01/2553

ประมาณ 18.30 น. ขับอยู่บนถนนทางด่วน กาญจนาตัดใหม่ อยู่ๆยางเกิดระเบิด วิ่งมาที่140-150 เกือบสิ้นชื่อแล้วคร้าบ.....!!

22. คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับพี่เป้

23. ถูกคับคนไม่เปงไรก็ดีแล้วคับ
    ขอให้พระคุ้มครองทุกๆท่านคับ
    เมามากไม่ขับนะคับอิอิแต่ถ้าเมาไม่มากขับได้อิอิ

24. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอบคุณครับน้องตี๋....และคุณป๊อป............!!

อ๋อ..............!!

ผมลืมไปเลยครับ ขอขอบคุณน้องแบ็งค์มากครับ ที่เป็นธุระเรื่องอุปกรณ์ และความเป็นห่วงเป็นใย มาตลอด

ตอนเกิดอุบัติเหตุ...............ขอขอบคุณจากใจ มา ณ. ที่นี้ด้วยครับ

ส่วนจะมามิตติ้งวันไหน สรุปมาเลยคร้าบ เดี๋ยวจัดอาหาร ทะเลรอเลยคร้าบ.................!!

25. _nop_

811
    0
    0
    ดูจากสภาพยางแล้ว คนปลอดภัยก็ดีแล้วครับ

26. s spata

151
    1
    0
    เป็นห่วงนะคับ

27. 4D56T

1,903
    0
    0
    ไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ

28. ระบุ ปี รุ่น ยี่ห้อ ขนาด ก็ดีนะครับพี่เป้

จะได้เก็บไว้เป็นอุทาหรณ์

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านมากคร้าบ.........!!

ยางเป็นของ YOKOHAMA MODEL DNA S. DRIVE 245/40/ZR18

ปี จำไม่ได้ครับ......................!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้