พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    รถคุณเอเตี้ยได้ใจจิงๆ ระเบิดซุ้มหน้า-หลังหรือป่าวครับ

2. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    แอบตอบแทนเอครับ

จะเหลือเหลือหรือครับ เว้าคัสซี ดัดแหนบรองก้อน ตัดหูแหนบใหม่ หลังเอาลง 10 นิ้ว มั้งคับ
    ส่วนหน้า ตัดสปริง เอายางรองออกและตัดตัวกันกะแทก(ที่อยู่กะซุ้มโช๊ค) เรียกไม่ถูกวุ้ย รวมๆน่าจะ 6-7 นิ้วครับ

ส่วนโช๊คหน้าหลังใช้ของไรมิทราบคับ

3. boon_night_kids

boon_night_kids New Member Member

13
    0
    0
    มีอีกหรือเปล่าครับ5555555

4. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    มีใครเอาสตราด้าใส่หน้า ไทรทั่นบ้างนะ อยากเห็น อิอิ

5. มีรถใครสวยมาโชว์คับ

6. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    คริคริ

มองทางซ้ายเอานะ ไม่สวยเท่าไร

7. Note2529

Note2529 New Member Member

4
    0
    0
    อ่าส์

popman อยู่แถวปากหน้าใช้เปล่าครับพอดีเมือไม่กีวันที่แล้วเห๊นรถ คุณจอดอยู่แถวๆ โรงบาลปากน้ำง่ะ

นีอะรถผม----->http://rcweb.net./forums/showthread.php?t=148358&page=2 แต่ตอนนีซ้อมอยู่ง่ะเป๊นอย่างทีเห๊นทางซ้าย ง่ะ

8. วันนั้นไปเยี่ยมเพื่อนจิงๆอยู่แถวสวนหลวงคับ

9. ใครมีด้าสวยๆมาแบ่งให้ชมบ้างคับ

10. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เด๋ว รถเสร็จก่อน เอามมไห้ดูไหม่

11. รถสวยคับ

12. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    รถคุณ เอ ขนาดไม่เสร็จยังงามซะขนาดนี้ ถ้าเสร็จแล้วจะขนาดไหน

13. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    เด๋วโพสมั่งรอเปลี่ยนแม็กก่อน

14. สวยๆกันทั้งนั้น

15. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เอามาชมกันอีกซิคร้าบ..................!!

16. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    เก็บตังรอ TE 37 ถูกหวยแล้วจะสวยให้ดู

17. ตาด้า

141
    4
    0
    ตอนนี้ตาดำแล้วครับ

18. ชอบๆคับตาดำ

19. ตาด้า

141
    4
    0
    ขอบคุณครับ ผมบรรเลงเอง ดูวิธีทำใน DIY เลยครับผมลงไว้แบบเกือบๆละเอียด ถ้าทำแล้วเอามาดูด้วยนะครับ ;);)

20. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    อยากได้ครีบรีดลมฝาโปงหน้าตัวดาการ์บ้างจัง

21. nutdee

nutdee New Member Member

150
    0
    0
    ของลงบ้างนะค้าบบบบบบบ......คงไม่สวยเท่าพี่หลอกค่ะ

22. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    งามคร้าบ..................ขัดท่ออินเตอร์ซะเงาเลย..................อิ..........อิ

23. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จอดอู่ 4 เดือน ครับ หมดสภาพ

24. yoshi donmung

yoshi donmung New Member Member

15
    0
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ แหะๆมือใหม่หัดแซด....ด

25. สวยคับสวย

26. yoshi donmung

yoshi donmung New Member Member

15
    0
    0
    ช่วยกันแซด...ดหน่อยคับ สวยๆแรงๆทั้งนั้นเลยเนอะ?

27. ตาด้า

141
    4
    0
    อาโหล เทสต์ๆ เงียบไปอีกแว้วววว....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้