พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ซื้อนาฬิกาใส่สักเรือนนึงดิพี่:D
    รถโหสมากครับ

2. s spata

s spata New Member Member

151
    1
    0
    สวยแต่ในรูป กับตอนกลางคืนอะคับ คันเป็นๆ เก๋าเก่า ขอบคูณทุกท่านนะคับ จะเข้ามาดูประจำคับ ถ้าไม่ได้ออก ตจว. คับ

3. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ยินดีคับ

4. คับคุงเออิอิอิ*จันคงอากาศดี :cool:

5. s spata

151
    1
    0
    เคยไปจันเมื่อประมาณเจ็ดแปดปีที่แล้วคับ(น้ำตกพริ้วสวยมากๆๆขอบอก)อยู่บ่อกุ้ง กับสวนผลไม้ อากาศดีมาก อยากไปอีกถ้ามีโอกาศคับ

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    โหดจริงๆนะ.....................พี่เอส.......................!!

HX35.........................อยากได้ บ้างจัง................อิ..........อิ

7. s spata

151
    1
    0
    พี่เป้ผมกำลังหาให้ใหม่นะคับ(ใบหน้าอะคับ) ไม่มีใบใหญ่หลุดมาเลย

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาอีกเมื่อไหรโทรหาผมได้ตลอด24. 0872302577 เอครับ
    เดี๋ยวขโมยพลอยให้เม็ดนึง
    :D

9. s spata

151
    1
    0
    ขอบคุณคับ

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

ผมไม่รีบครับพี่..................ขอบคุณอีกครั้งครับพี่

ถ้าใบใหญ่ไม่ได้ก็ช่วยหาใบเล็กด้วยนะครับ

ยอดใบ 44 - 46 รูแกน 5 มม. ซัก 1 ใบ อ่ะครับ................:).....................:)

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0

จริงป่ะเอ เดี๋ยวว่างๆไปหา..........................55555555555+

:D..............................:D..........................:D

12. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    พี่เป้จะหนีมาเล่นโบเล็กอีกแล้ว อิอิ หมกนี่แหละขำดี ^11^ ^12^ ^26^

13. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    อะไรกันนี่

จะเหลาสเต็ปแรงกันอีกแล้วหรอนี่.....อิอิ.....

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่รู้อยากเจอผมหรือจะเอาพลอยเนี่ย:D

15. s spata

151
    1
    0
    สงสัยพี่เป้อยากได้ใบ rhc9c ..อิอิ

16. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    07-10 ก็พอมั้งครับ ฮ่าๆ เอามาให้ดูครับ นี่รถเพื่อนครับ บูช 60 psi มาแบบมืดฟ้ามัวดินเลย :D:D

17. สวย-โหด-ดุ-คับ

18. Pe..Strada

3,417
    8
    0

:D.............................:D.........................:D............................:D

ก็อยากเจอเอ เหมือนกันคร้าบ ...........................:p....................:p

มาบางแสนวันไหน โทรบอกด้วยนะคร้าบ...................................:cool:

19. Pe..Strada

3,417
    8
    0

:D.........................:D.......................:D.........................:D

ฐานใบโหดร้ายมาก 94/57 ..........................:cry:..........................:cry:....................:cry:

20. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    แม้ พี่เป้คับ จะแรงกันไปถึงไหนเนี่ย คิ คิ:p:p:p

21. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    รูปคันบนโหสสสสมากครับ

แล้วพี่เป้นี่ก็ซุ่มแรงจิงๆ

แบ่งเทอร์โบให้น้องใช้บ้างนะ

22. s spata

151
    1
    0
    โหส...คับ boots 60psi สุดยอด ....อิอิ

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ไม่แรงหรอกคร้าบ น้องจูเนียร์ .................ถ้าแรงพี่ก็คงหยุดแล้วอ่ะ

แต่นี่มันยังไม่แรง ก็เลยยังหยุดไม่ได้.................อิ..............อิ

ไม่ได้ซุ่มคร้าบ เจ้าแบ้งค์..................แค่ยังหาอยู่

ส่วนโบฯ จะเอาตัวไหน บอกมาเลยคร้าบ..........เดี๋ยวหาให้

ตอนนี้มี HOLSET , TF06-1 .............จะเอารีบบอกนะ เดี๋ยวมันจะไปซะฉิบ.................!!

24. aj anucha

948
    1
    0
    แล้วพวก holset อย่างพี่ๆนั้นบูชเท่าไหร่ครับ อิอิ
    รถเพื่อนผมวันศุกร์นี้จะไปเทสเวลาดูครับ เทพนคร ตอนนี้กำลังเก็บรายละเอียดอยู่ ปั๊มเห็นว่าจะไปแก้ที่ เพชรเจริญนะครับ

25. aj anucha

948
    1
    0
    แล้วพวก holset อย่างพี่ๆนั้นบูชเท่าไหร่ครับ อิอิ:D:D
    รถเพื่อนผมวันศุกร์นี้จะไปเทสเวลาดูครับ เทพนคร ตอนนี้กำลังเก็บรายละเอียดอยู่ ปั๊มเห็นว่าจะไปแก้ที่ เพชรเจริญนะครับ:):):)

26. s spata

151
    1
    0
    พี่เป้มี HOLSET ด้วย ใส่เองเลยคับ

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แต่ละคันโหดร้ายมาก

28. แรงดีไม่มีหยุด(อยากแรงบางอิอิ)

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0

หมายถึง จะหาให้น้องๆ ได้อ่ะพี่เอส

ผมก็หาจากพี่แล้วก็พี่แนนน้อย อ่ะคร้าบ...............:D................:D

ส่วนผมวาสนาคงไม่ถึง HOLSET หรอกครับ เต็มที่ก็ได้แค่ลูกผสม.................อิ...........อิ

30. Not@1

Not@1 New Member Member

5
    0
    0
    น้องใหม่คับ ขออยู่ด้วยคนคับ รถพี่ๆสวยๆแรงๆกันทั้งนั้นเลย ชอบชอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้