พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อัพคับ

1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ดัน ดัน ดัน

2. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ดันๆๆๆ

3. ผมรบกวนพี่ๆชาวสตราดา

ใครพอจะมีแนวทางการแต่งเจ้าคันนี้บ้างครับ

ใครมีรูปช่วยโพสให้น้องดูหน่อยครับ

ขอบคุณพี่ๆไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ:):):)

พอดีว่าผมกำลังจะซื้อเจ้าคันนี้น่ะครับ:eek:

4. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    โหลดเตี้ย เปลี่ยนแม๊ก เดินท่อ2.5หน้าเพลา แหล่ม !!!

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เดี๋ยวสาวกสตาด้าก็มาแนะนำกันเพียบครับ อิ อิ อิ

6. ตามข้างบนคับ

7. อยากเห็นรูปแบบว่า ที่ใส่แม็ก20"อ่ะครับ

มีพี่ๆคนไหนใส่บ้างป่าวครับ

8. dearruam

485
    0
    0
    คงจะหาอยากครับใส่แม็ก 20 เพราะใส่ 17-18 ก็จะแย่แล้วครับ ปล.ยางแพงไม่มีเงินซื้อครับ...อิอิ ล้อเล่นครับ

9. ภายนอก>>>กันชนARB+วินซ์หน้าหลัง ไซ้เรียลรอบคัน สนอกเกิ้ลซาฟารี

ภายใน>>>รื้อพรมออกให้หมด นอกนั้นเดิมหมด เพิ่มเกจ์วัดความร้อน+วัดบูสต์+วิทยุสื่อสาร

เครื่อง>>>โบHX30+ทำปั๊ม+คลัชต์+อินเตอร์+เวสเกต

ช่วงล่าง>>>เด็ดปีกวางคานหน้าVX80 ล้อกริด16 ยาง 34-35 เฟืองหลังเต็ด+แอร์ล็อคเกอร์ โช๊คอามาด้าเอ็กตรีมซับแท้งค์+ถังลมสำหรับแอร์ล็อคเกอร์และจิปาถะเวลาเข้าป่า

10. เท่มากครับ แต่อยากเห็นแบบตัวสูงแต่งซิ่งอ่ะครับ:eek:

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

จัดมาซะเต็มเลยนะท่านตี๋คุง อิ อิ อิ

12. hunghung

hunghung New Member Member

11
    0
    0

ตามนั้นครับ ขอบ20เปลี่ยนยางทีเเทบเอารถไปจัดไฟแนช์มาเปลี่ยน

13. dearruam

485
    0
    0
    มีเงินก็อยากทำรถเข้าป่ามั่ง ดูสิจะเป็นยังไง...อิอิ

14. กระจังหน้ารุ่นนี้ เค้าเรียกว่าปีไหนหรอครับพี่

อยากได้มั่งอ่ะครับ ราคาเท่าไหร่ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

แล้วมีพี่ๆคนไหนในคลับนี้ขายมั๊ยครับ

รบกวนพี่ๆช่วยบอกหน่อยครับ

ขอบคุณรูปภาพสวยจากพี่ในคลับ MiNi Truck Club ด้วยครับ:eek:

15. ขอบคุณรูปสวยๆ นะครับพี่

แต่ทั้งคันเนี่ย มีที่อยากได้อยู่เดียวคือจมูกอ่ะครับ

หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ:eek:

16. dearruam

485
    0
    0
    เที่ยงแล้วกินไรกันดีครับ

17. อยากรู้เรื่องกระจังหน้าอ่ะครับ

มีใครพอจะรู้บ้างมั๊ยครับ

18. ปี 04 ครับ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดัน ดัน ดัน

20. dearruam

485
    0
    0
    หายไปไหนกันหมด

21. มาคับ อิอิ

22. มาคับ อิอิ:eek:

23. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    มาครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:29:45 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:28:53 ----------

วันนี้วันเกิดตาเป้ครับ องยพรกันหน่อยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:30:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:29:45 ----------

วันนี้วันเกิดตาเป้ครับ องยพรกันหน่อยครับ

24. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    04 คับ ตามร้านอะไหล่ประกัน

25. o_kit

o_kit New Member Member

26
    0
    0
    ไม่ได้เล่นหลายวัน สวัสดีชาวสตาด้าครับ

26. dearruam

485
    0
    0
    มาด้วยครับ วันศุกร์ ฝนตกๆ ทำไรดีหว่า...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้