พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เสียดาย ไม่ได้เห็นรถพี่นพเลย ผมเอาผลไม้ไปฝากด้วย

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    แหม...!!...........*_*

พี่ท่านแต่ละองค์แซวกันเบาๆหน่อยดิ จะอะไรกันหนักหนา............ติ๊สต์ กันเหรอกันนะอารมณ์พวกเมิงเนี้ย........^_^

ไปเราไปเที่ยวกันดีกว่า รถไม่แรง ต้องเที่ยวเท่านั้น ที่เราต้องการ มิตรภาพต้องเกิดจาการคุย ไม่ใช่การแข่ง .....!!

ไปเที่ยวกันไหม จะไปก็รีบไป ไปกับพี่แล้วสบาย พี่จะพาไปหาดม้าน้ำ...............สนใจป่ะ.....!!.................^_^............^_^..............!!

เร็วๆนี้เจอกัน.........กรูจะเอาให้มันส์กว่าคราวที่แล้วเลย...................จะหลุด รั่ว ฮา ดูซิแมร่งจะสนิทกันไหม........!!

แมร่งจะใช้เงินเยอะเหมือนแข่งแล้วรถพังไหม มิตรภาพแมร่งไม่ได้อะไรเลย............หรือว่าผมคิดมากไปว่ะ .....งั้นผมขออยู่อย่างน้อยๆ แต่สนิทล่ะกัน...............!!

ถึงรถจะน้อย ไม่ถึงร้อย เราก็เฮฮาได้ แค่นี้แหล่ะชีวิตที่ผมต้องการ มิตรภาพสร้างได้ ด้วยการคุย ง่ายๆไม่ต้องใช้ตังค์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2011
  3. ถูกต้องคับ เป้ อิอิเที่ยวกันดีกว่า

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ผมก็ด้วยยังไม่ได้ยกดูครัชเลย

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อื่มมมม ไปเที่ยวผ่อนคลายความเครียดจาการทำงาน และโดน ม ด่ากัลดีกว่าครับ อิ อิ อิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2011
  6. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    พี่บีกลัว ม ด้วยเหรอครับ อิอิอิ.....

7. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ขอบคุณครับ.. เดี๋ยวไปกินถึงสวนเลย...อิอิ

ไปไหนแจ้งด้วยครับ..อยากไปเที่ยว

8. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

9. ดูจากรูปแล้วอีซูสุดูกลมกลืนเนอะ

10. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ถูกต้องที่สุดคับ พี่เป้

11. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เดี๋ยวแจ้งครับพี่นพ.........!!

เร็วๆนี้คงมีข่าวดีกันครับ ขอเคลียร์เรื่องที่พักก่อน.........ตอนนี้กำลังประสานงานเรื่องที่พักอยู่ครับ

ขอกลับไปซ้ำรอยเดิมอีกครั้ง...................แต่ทุกอย่างดีกว่าเดิม............รับรอง.....!!

เอาไว้เจอกันครับ พี่น้องทุกท่าน ที่รักยิ่ง..........!!

12. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    จัดเลยครับแบ๊งค์ นึกถึงบรรยากาศดีสุดยอดเลย อิอิอิ ขากลับแวะตี หม้... อีก แหล่ม อิอิอิ

13. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ตามคำเรียกร้องเลยครับ จัดแน่นอนครับ

พี่ๆเพื่อนๆก็เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับ
    กำหนดการคร่าวๆนะครับ
    สถานที่ : หาดม้าน้ำ สัตหีบ
    วันเวลา : ไม่กลางเดือนก็สิ้นเดือน กรกฏาคม ครับผม

วัตถุประสงค์ของการจัดเที่ยวรอบนี้
    1. เพื่อที่จะได้นั่งกินเหล้านอกสถานที่
    2. เพื่อพูดคุยกันเรื่องรถ
    3. เพื่อหลีกหนีความวุ่นวายทางการเมือง
    4. เพื่อให้เพื่อนๆพี่ๆได้ใช้เงินกันบ้าง
    5. เพื่อพักผ่อนและผ่อนคลายความตึงเครียดจาก ผบทบ ที่บ้าน(โดยเฉพาะตาบี)

สรุปแล้วไปครั้งนี้ ไม่มีวาระ ไม่มีสาระอะไรทั้งสิ้น ไปเพราะอยากไปครับ.....อิอิ

สำหรับพี่ๆเพื่อนๆที่เคยไปมาแล้วในครั้งที่แล้วไม่บังคับนะครับแต่ต้องไปกันให้ครบ.....อิอิ
    และสำหรับเพื่อนพี่ๆที่พลาดจากครั้งที่แล้ว ครั้งนี้อย่าพลาดนะครับ สนุกสนานฮาเฮแน่นอนครับ
    รับประกันความเมาโดยทีมงาน "หมูสไล้ค์" แบ้งค์ & เป้ ครับ

ใครสงสัยรายละเอียดโทร
    084-640-8024 แบ้งค์ครับ
    089-821-6767 พี่เป้ (ชมพูซ่า บ้าพลัง ตังค์ไม่มี ...ขาดแคลน)

14. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    พ่อครัวพร้อมนานแล้วครับ รีบจัดไวๆเลย

15. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    รอบนี้รับรองคับ ต้องมี 4D56T แน่นอนคับ

ปล.อยากไปสุดดดดดดดดดด

16. _nop_

811
    0
    0
    อยากกินจรเข้ทอด 555

17. จัดไปอย่าให้บูด

18. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ต้องถามลูกค้าก่อนนะคับ ว่าเค้าขายกันที่ไหนคับ

ปล.จัดให้คับ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ชิว ชิว ครับผม อิ อิ อิ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    งานไรหว่าท่านพี่นพ งานยกเสาลงหลุมอ่ะเปล่า อิ อิ อิ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

เค้าเรียกว่าเนียนละออ อิ อิ อิ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ตล๊อดดดดด ตลอดดดดด เข้าวัดทำบุญบ้างเดี๋ยวสุขภาพจะแย่นะครับ อิ อิ อิ

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

โดนอีกแว้วตู อิ อิ อิ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ใครอยากกินบ้างครับ ไก่ย่างสูตร DK (ไก่ดริ๊ฟ ควันท่วม ๆ ) อิ อิ อิ

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

เหรออออออออออ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สงสัยว่าท่านพี่นพชอบของแปลก 55555

27. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ถ้าไม่มีวัตถุดิบ ผมจัดให้ได้ครับ แถวๆบ้านมีฟาร์มจระเข้ ช่วยๆกันไป

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ตั้งกระทู้ให้แว้วนะจ๊ะ ตามลิงค์เลยจร้า

http://racingweb.net/forum/showthre...Tour-Sea-Horse-Beach-Sattahip-Thailand-Second.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2011
  29. _nop_

811
    0
    0
    อันนี้มันงานประจำครับ 55

ทำมาพูด..

เพิ่งเคยลอง..ที่บ้านแบงค์อ่ะ อร่อยดีนะ...ขอบอก...อิอิ

30. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    งานนี้มันแน่ๆๆๆไม่พลาดแน่นอน แต่ก่อนเราจะไปกัน น่าจะจัดมิตติ้งซะหน่อยนะครับ จะได้คุยรายละเอียดเรื่องไปเที่ยวกันซะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้