ภารกิจลูกผู้ชายคนต่อไปครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 29 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากไปง่า:cry: :cry:

1. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    ร่วมอนุโมธนาด้วยคนครับ :)

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ไปแน่นอนคับ..

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มาดูก่อนเหลือเวลาอีก 6 วันนะครับ

4. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    นัดกันที่ไหนตาแมน ส่งข่าวด้วยครับ

5. hivigo

2,219
    39
    0
    เอาไง???แมนโทรบอกด้วย..

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ก็เจอที่ตรงปั๊มตรงสายใต้ใหม่สิเส้นพระบรมราชชนนีอ่า ว่าไง

7. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เหลืออีก 5 วันครับ

8. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ใคร จา ไป ยก มือ ขึ้น

9. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    ยก ค๊าบ.....

10. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ที่ไหน ยังไง ขอรายละเอียดหน่อยครับ
    ถ้าไม่ติดอะไร คงได้ไปเจอกันครับ พี่น้อง

11. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0

ติดที่ว่า หมายถึงหญิง อะเปล่า :D :D :D

นัดกันที่ไหนครับ เข้าวัดไม่ถูก PLS...........:cry: :cry: :cry:

12. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ตกลงนัดเจอกันที่ไหนเนี่ยบอกสถานที่ด้วยครับอีก4วันแร้ว

13. hivigo

2,219
    39
    0
    55555

14. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เฮ้ยงานบวชน๊ะไม่ใช่คาเฟ่5555

15. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    ต่ำกว่า 18 ไปได้ปะคับ :D :D

16. tom_disturb

201
    2
    0
    วัดบุณยประดิษฐ์อยู่ในพุทธมลฆลสาย2ครับ

ถ้าเข้าทางปิ่นเกล้า-นครชัยศรี ทางเข้าวัดอยู่ทางขวามือครับ

ถ้าเข้าทางบางแคทางเข้าวัดอยู่ทางซ้ายครับ

ปากทางเข้าวัดมีป้ายบอกครับ

เข้าทางสาย2เข้าได้2ซอยครับ

17. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แล้วใครสะดวกทางไหนกันบ้างอะครับ ผมขอเป็นทางด้าน ปิ่นเกล้า ดีกว่า
    เอ ครับตอนนี้ใช้โทรศัพน์เบอร์ไรอะครับ โทรหาไม่ติดอะครับ ว่างโทรหาแมนหน่อยครับ

18. S_Zygote

286
    0
    0
    เส้นสาย 2 เข้าได้ 2 ซอยคับ
    จะมีอยู่ 1 ซอยที่ฝั่งตรงข้ามทางเข้าจะเป็นปั๊ม ปตท. คับ มองตรงข้ามปั๊มจะเจอป้ายทางเข้าวัด
    ป้ายไหญ่พอสมควรคับ แล้วก็ขับตามทางมาเรื่อยๆคับมีป้ายบอกตลอดทาง

19. S_Zygote

286
    0
    0
    เพิ่มเติมคับ
    เข้าทาง เพชรเกษม ปั๊ม ปตท. จะอยู่ขวามือคับ
    เข้าทาง ปิ่นเกล้า ปั๊ม ปตท. จะอยู่ซ้ายมือคับ
    จากปั๊มมองฝั่งตรงข้ามก็จะเห็นป้ายทางเข้าวัดแล้วคับ แล้วก้อขับตามทางมาเรื่อยๆคับ

20. น่าจะไปคับ ยังไม่แน่นอน กลางวันงานบวช กลางคืนสนามบินราดรี ต่อ อิอิ

21. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ใครมีแผนที่มั่งอะไปไม่ถูกอะครับจะตามไปสมทบตอนเย็นช่วงเช้าเรียน
    จะสอบแว้ว ขอด่วนมากกกกกกกก ที่สุดเลยนะครับ

22. hivigo

2,219
    39
    0
    ว่าไงว่ากัน...

23. tom_disturb

201
    2
    0
    แผนที่ทางเข้าวัด

แผนที่ทางเข้าวัดครับพี่น้อง พอสังเขปนะ(สัดส่วนไม่ถูกอ่ะ)

24. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ไปด้วยจิ

25. hivigo

2,219
    39
    0
    แล้วตูจะไปถูกมั้ย???เนี่ย...

26. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ตาแมนไปไหมอะครับ ไปพร้อมกานจิปามอยู่ตรงแยกอุดมสุขอะพี่ยังไงถ้าพี่ไป
    ช่วยโทรบอกป๋มหน่อยนะพี่ 089-183-1770ขอบคุณครับ

27. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ว่างายจะมาเจอพี่หรือให้พี่ไปรับล่ะ ตรงมหาลัยโต๋เต๋ไง

เออแล้วลองไปเปลี่ยนน้ำมันเฟืองท้ายรึยังเอาเบอร์40น๊ะ

28. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ว่างายจะมาเจอพี่หรือให้พี่ไปรับล่ะ ตรงมหาลัยโต๋เต๋ไง

เออแล้วลองไปเปลี่ยนน้ำมันเฟืองท้ายรึยังเอาเบอร์40น๊ะ

29. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ต้องทำงานครึ่งวันครับ ใครไปช่วงบ่ายมั่งครับ ไปด้วยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้