ไปบุกไปถึงซาปา(เวียดนาม) กันมาแล้ว น้องจูนไม่มีงอแงเลยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Car Clubs' เริ่มโดย MoneyQ, 8 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoneyQ

MoneyQ New Member Member

14
    0
    0
    ทริปนี้เดินทางกัน 40 กว่าคันใช้รถฟอร์จูนเนอร์เสียส่วนใหญ่เพราะเส้นทางจะทุรกันดารพอสมควร สมาชิกทั้งหมดไปค้างคืนเริ่มต้นเดินทางพร้อมๆกันตอนเช้าที่ อ.ปัว จังหวัดน่าน เพื่อออกชายแดนลาวที่ด่านห้วยโก๋น ติดตามทัวร์สุดสนุกครั้งนี้ได้ที่ http://pantip.com/topic/31432228 ครับ

2. Jackerna

Jackerna Guest

0
    0
    0
    ดูเป็นทริปที่ทรหดน่าดูเหมือนกันนะ แต่ก็น่าไปสุดๆด้วยเช่นกัน ขอบคุณสำหรับภาพบรรยกาศต่างๆครับ

3. Liamer

Liamer Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศทริปดีๆแบนี้ครับ ไม่ได้เห็นกันง่ายๆนะเนี้ย

4. Poopo

Poopo Guest

0
    0
    0
    อยากไปทริปแบบนี้มั้งอ่ะ น่าสนุกๆ

5. Jordana

Jordana Guest

0
    0
    0
    ขอตามไปดู ยังไม่เคยไปเที่ยวซาปากับเค้าเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้