*** สวัสดีปีใหม่ ชาว ClubNX ทุกท่านครับ ***

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 6 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    พี่ๆ น้องๆ ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างครับ

ส่วนตัวผมกลับบ้านที่ อ.เทพา จ.สงขลา

1066 km กับ 12 ชม. เมื่อยมากๆ

2. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่คุณ phota_boya และชาว NX club ทุกคนครับ
    ตอนนี้ผมก็อยู่สงขลาเหมือนกันครับทำงานข้ามปีไม่ได้หยุดปีใหม่เลย งานยุ่งมากเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดู club nx
    หวังว่าหลังปีใหม่งานคงเบาขึ้น จะได้พาเจ้า ประกายแสงสีแดง ของผมไปขัดสีซะหน่อยตอนนี้มอมแย่เลย
    ขอให้สมาชิกทุกท่านมีความสุขในปี2014น่ะครับ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เว็บนี้เงียบฉี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยนะครับ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ทันไหมนีสวัสดีปีใหม่57ครับ

5. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้