ซ้อมยิมคาน่า ที่คลอง5กัน เสาร์นี้

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Super Colt, 26 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เอาอีกๆ :D

2. มันส์มากเลยหรอตาบอล

3. SUMSON

SUMSON New Member Member

12
    0
    0
    ขอบคุณพี่ ball มากนะครับที่ให้ต้าลองนั่งรถ สนุกมากเลยครับ แต่ผมกลัวเพราะมันเสียวๆยังไง่รู้ครับ เอารถไปนะครับ แต่ไม่กล้าลง ไปตั้งแต่ 14.00 นั่งมองจนเก็บกรวย เสียดายครับไม่กล้าเอง เอาใหม่แล้วกันครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อย่าไปด้วย

5. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ??:p

6. Ballnuclear

691
    14
    0
    ครั้งแรกก็เสียวครับ ครั้งต่อไปคงมันส์นะครับ ฮิๆ:D

7. Ballnuclear

691
    14
    0
    ช่ายๆ :D

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    งองู2ตัว เมื่อไหร่จะรู้เรื่องเนี่ย????

9. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    อิจฉาคนที่ไปมาจังค่ะ อยากซ้อมบ้าง แต่รถที่ใช้อยู่ทุกวันนี้มันไม่เหมาะอ่ะ ได้แต่มุดอยู่บนถนนไปวันๆ

10. Aloha!!

Aloha!! Guest

0
    0
    0
    ผมว่าไอ้ที่มุดตามถนนไปวันๆ นี่มันเสี่ยงรถพังมากกว่ามาวิ่งในสนามอีกนะครับ

11. nokyoongza

137
    0
    0
    พูดตามความจิงนะ

ยอมรับว่าเสี่ยงค่ะ พอดีที่บ้านไม่มีลานกว้างไม่มีกรวย ถ้าอยากซ้อมจิมฯก็เลยเลื้อยบนถนนอ่ะค่ะ

12. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    วันซ้อมก็ไม่มา.......แล้วบอกว่าอยากซ้อม........
    วันแข่งก็ไม่มา..........แล้วบอกว่าอยากแข่ง......:D :D

13. Ballnuclear

691
    14
    0
    มุดอย่างปลอดภัย ฮิๆ

ระวังหน่อยนะครับ

14. Aloha!!

Aloha!! Guest

0
    0
    0
    ถูก...

15. nokyoongza

137
    0
    0
    เง้อ!

ก็มันไม่ว่าง ถ้าไปแล้วจะเอาคันไหนขับล่ะ พี่วาจะให้หนูยืมรถหรอไง....เหอๆ

ปล.ถ้าว่างก็ไปแล้วแหละ แหม! ขับรถอ่ะมันคือชีวิตของยูงเลยนะ

16. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    อิอิ:D

17. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    งั้นเรยนะ...หึหึ :D

18. nokyoongza

137
    0
    0
    Umm...............

19. Ballnuclear

691
    14
    0
    ถ้าอยากขับรถยากๆ มาลองขับ Accord สักรอบสองรอบไม๊ล่ะคับ รถผมมันคงจะยินดี:cool:

ม่ายด้ายม่อนะคับ ป๋มมีแฟนแล้ว ดุด้วยแหะๆ :D :D

20. nokyoongza

137
    0
    0
    เหอๆ

เกรงใจจังเลยค่ะ เดี๋ยวจะพังไม่รู้ด้วยนะคะ ถ้ามีโอกาสจะไปร่วมแจมกับพี่ๆแน่นอนค่ะ

21. Ballnuclear

691
    14
    0
    ม่ายต้องเกรงใจคับ จิงๆ แล้วในนั้นก็เพื่อนกันซะส่วนใหญ่คับ เห็นฝีมือกันแล้วเค้าก็คงให้ขับคับผม ยินดีๆคร้าบ:D

22. nokyoongza

137
    0
    0
    อิอิ

ขอบพระคุณอย่างสูงคับผม ฝีมือไม่ค่อยเท่าไหร่ แต่ฝีปากเด็ดกว่า อันนี้ต้องลองมานั่งดูค่ะ ไว้ว่างๆเดี๋ยวคงได้เจอกันค่ะ...หุหุ

23. Ballnuclear

691
    14
    0
    คับผม เจอกันงานซ้อมของตาปอมละกันนะคับ:D

24. nokyoongza

137
    0
    0
    เหอๆ

รับทราบคับผม

25. Ballnuclear

691
    14
    0
    สงสัยจาขับไปด่าไป 55 เจอกันคร้าบ:D

26. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อ้าว...ว่างแล้วรึ......:D :D

27. nokyoongza

137
    0
    0
    กำ

ดูงานคับพี่คับ คนละงานกัน รับทราบแต่ไม่รู้จะว่างป่ะดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้