** BLUEBIRD CLUB MEETING # 75 **

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 25 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ร่วมอะไรครับพี่LOL

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิอิอิ

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อืมมาแรงแว้ว............เอาไงดีนี่ ผมว่านะกล้วยมันต้องโหวตคนสุดท้ายแน่ๆ อิอิ

4. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ใจนึงก็อยากให้มานะ แต่อีกใจนึงก็อยากจะให้มันเป็นตำนานว่า ตั้งแต่มิตติ้งบลูเบิร์ดคลับมา มีมิตติ้งครั้งที่ 38 ครั้งแรกและครั้งเดียวเท่านั้น ที่มาที่เจทศรีนครินทร์ ส่วนที่อื่นผมไม่ขอพูดถึงครับ เพราะไปกันหลายครั้งแล้ว ......... ก็แล้วแต่สมาชิกจะโหวตครับ ผมขอโหวตคนสุดท้ายตามที่นิวบอก หรือไม่ก็ไม่โหวตเลยดีก่า เพราะคนอย่างผมที่ไหนก็ไปได้ครับ ถ้าไม่ติดธุระนะ อิอิ :D :D :D

ดูรูปประวัติศาสตร์มิตติ้งครั้งที่ 38 เจทศรีนครินทร์

5. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    :D อิอิ

Update Vote กันหน่อย...........

Racing Therapy ............... 4 เสียง
    Jet ศรีนคริทร์........................ 3 เสียง
    Jet วงแหวนตลิ่งชัน .................. 2 เสียง

อิอิ............... Vote กันมาเรื่อยๆ ครับ......... ;)

ส่วนตัวผม อยากไป เจท ศรีนครินทร์ จ้า.............:D

อิอิ เห็น น้ากล้วยเอา บรรยากาศ เก่าๆ มาให้ดู น่าไปเนอะ..........:D

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

Update Vote กันหน่อย...........

Racing Therapy ............... 4 เสียง
    Jet ศรีนคริทร์........................ 4 เสียง
    Jet วงแหวนตลิ่งชัน .................. 2 เสียง

อิอิ............... Vote กันมาเรื่อยๆ ครับ......... ;)

ปิด Vote วันพุธหน้า.......... นะครับ...... :D

7. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    LOLLOL

8. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D :D :D ใครอยากขายเสียงติดต่อผมได้ อิอิอิอิ......
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

10. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    โอ้ววววววว ประวัติศาสตร์ :eek: :eek: :eek: :eek:

11. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:eek: :eek: :eek: พี่โป้ง ซื้อเสียง.....ระวัง กกต.นะพี่ :eek: :eek: :eek: ใบแดง..แหง่มๆ:D :D :D

12. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    โหวต jet ศรีนครินทร์คับ เน้นความสบาย(ใกล้บ้านผม)อิอิ

13. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D

14. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    เยี่ยม มาก นาย กล้า....:thumbs_up: :thumbs_up: :thumbs_up:

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

Jet ศรีนคริทร์........................ 5 เสียง แว้วววววววววววว

:D

16. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ผม อยากไป กินหมูกะทะ ดีกว่า

17. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D :D :D ไม่รู้จะนับเสียงนี้อะป่าว เจ็ตศรีนครินทร์ ด้วยคน:D :D :D

18. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เอา อันไหนคนเลือกเยอะก้อไปกัน อิอิอิ
    .......

19. yy_u12

18,827
    95
    48

ก่อนกลับบ้าน

Jet ศรีนคริทร์........................ 6 เสียง แว้วววววววววววว

อิอิ...............
    Vote กันมาเรื่อยๆ ครับ......... ;)

20. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ไงหละกล้วยอย่างนี้เขาเรียกว่า ขุนขึ้น ครับ อิอิ อย่าน้อยใจเลยตากล้วยดุ๊ดดิ๊ก

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไปปปปปปปปปปป.......:D :D :D :D :D

22. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    กล้วยครับ หาร้านรับประทานอาหารได้เลยครับ
    คราวนี้ไม่น่าพลาด :D :D :D :cool: :cool:

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พอดีจะไปดูร้านรถบังคับที่ซีคอนพอดี อิอิอิ...:D

24. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    สงสัยต้องตามไปส่งลูกชิ้นLOL

25. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    มาดูว่าที่ไหนนำอยู่

26. new@nymph

12,042
    38
    0
    เขาให้โหวตครับพี่ อิอิ

27. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    เข้ามาดู ผมยังไม่โหวต :D

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    เช้าแล้ว
    Update Vote กันหน่อย........... ครับ

Jet ศรีนคริทร์........................ 6 เสียง แว้วววววววววววว

อิอิ...............
    Vote กันมาเรื่อยๆ นะครับ......... ;)

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไป..........

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ถ้านัดเป็นไปตามนี้นะพี่จ่อย และถ้าพี่จ่อยมาด้วย
    ผมว่าจะสั่ง ลูกชิ้น เนื้อ 40 หมู 20 (ย่างด้วยจ้า)
    พร้อมน้ำจิ้มสุดอร่อย
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D ได้มะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้