*Pic* ? H B D ? MiNi Truck Club Drag Challeng 2007 @ Ratchaburi Air port ?(ʹ?? 2)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 25 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 300zx

300zx New Member Member

26
    0
    0
    อีซูซุ TFR หล่อทุกคันเลย

2. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    โห........ไม่ชม ดราก้อนอายบ้างล่ะครับพี่ต๋อย

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    5555

4. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    ขอบคุณภาพสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

.....ปล. วันงานสนุกมากครับ

5. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    คันสุดท้ายนี่เเจ่มมากเลย 555+

6. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ไม่มีรูปสาวๆเลย อิอิ

7. notty

873
    20
    0
    อืมน่ามีรวมๆ สาวๆวันงานเน้อเดี๋ยวคราวหน้าจะจัดให้ 555+

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สาวๆ เหน อยู่ แต่ เดิน กะ ปั๋ว เค้าทั้งน้านนน 555+

9. KOB DRAGONEYE

113
    0
    0
    อย่าไปถ่ายผัวเค้าสิคับ เอาแต่สาวๆ

10. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ถูกต้องนะครับ

11. notty

873
    20
    0
    ช่ายเลย เอ บอกปั๊วเค้าว่าเรามาถ่ายเผื่อเอาไปลงในเวป อิอิอิ เเผนการดีไหมพี่น้อง

12. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แผนการดีมากตาน๊อต แต่อย่าลืมขอเบอร์เค้ามาลง แนบพร้อมรูปด้วยนะครับ
    บอกเค้าว่า เผื่อจะได้ถ่ายลงหนังสือ จะได้ติดต่อไป

อิอิ

13. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    มีแผน..เหนือชั้นจิงๆๆ..ตาปู..อิอิ

14. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    :p :p :p มะรุจะพูดไรอ่า เหงรูปรถตัวเองรับมะได้ แต่เพื่องานวันเกิดคลับก็ เอาฮาไปค่ะ แหะๆ พอดีมีรูปอยู่ เลยเอามาเพิ่มให้ในนี้เลยละกันค่ะ งานนี้กว่าจะไปถึงก็บ่ายๆแว้ว เลยดูรอบแรกๆมะทันเลยอ่า แหะๆ;) ;)

15. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    :) :) :)

16. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    คนถ่ายน่ารักจัง

17. ชอบๆๆคับ

18. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    แหม...ชุดสุดท้ายตัวแรงทั้งน้าน....

19. KOB DRAGONEYE

113
    0
    0
    พูดเหมือนเคยทำเลยนะคับตาปู...........

20. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ขอบคุณ น้องอ้วน และ พี่กัญ ที่ช่วยกันโพสรูปนะจ้ะ อิอิ

21. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    มีอีกไหม จร้า

22. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    อยากดูรูปอีกครับ....

23. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    มะเปงไรจ้า ช่วยกันทำมาหากิน หุหุ:p

24. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แต่คนถ่ายน่ารักนะจ๊ะ

25. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ขอบคุณเอมากๆคับ ดีใจจังมีรูปรถเราด้วย อิอิ :D :D

26. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    พี่อุ้ยไม่ได้มาเหรอ ทำไมเหนแต่รถพี่ อ่า

27. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    เอ หมายถึงครายอ่า นู๋เอ น้องอ้วน หรือพี่เสื้อแดงรูปสุดท้ายอ่า :D :D :D

28. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    5555

ปอลอ.

พี่อุ้ย เมื่อวันเสาร์ ก่อนงานวันเกิดคลับมินิทรัค ที่ ราชบุรี อะ ค่ะ
    เอ ไป สั่งตัด ติ๊ก เกอร์ ที่ แฟชั่นฯ อะ เหน ทีม พี่คนนึง ใส่เสื้อ ทีม VELOCITY อะ
    คน อ้วนๆ ผิว คล้ำๆ หน่อย เหอะๆ เหน เค้ามาตัด ติ๊กเกอร์ ทีม แล้วก้อ ติ๊กเกอร์ รวมช่างเชียงกง
    มองหน้าเค้าอยู่ เค้า เหน เอ กะ น้อง เอ สั่ง ตัด ติ๊กเกอร์ มินิทรัค ก้ออยากจะทักอะ แต่ไม่รู้จัก เอิ๊กๆๆ

29. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    คนน่ารักมองแล้วน่าเกรงกลัว 555

30. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    อ่อ คนนั้นเค้าเป็นพี่ชายคับ เค้าก็บอกอยู่ว่าเจอคุณเอแต่ก็ไม่กล้าทักเหมือนกันคับ อิอิ ขอบคุณอีกครั้งนะคับสำหรับรูป:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้