เอากระบะข้างทางมาให้ชมอีกแล้วคับผม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย S_Zygote, 22 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ผมเคยเจอตัว..เป็นๆแล้ว..โหดสุดๆ.เสียงก็น่ากลัว..:eek: :eek: :eek: :eek:

2. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    +++ DON TK'01 +++

มีหลายอย่างครับไล่ตั้งแต่ภายนอก = กันชนหน้า ชายล่าง กระจัง ไฟมุม แก้ม2ข้าง กระจกมองข้าง กระจกชารอคัน มือเปิดประตู ฝาท้าย ไฟท้ายตัวอเมริกา และ ที่สำคัญ คือ ป้ายโลโก้ของแท้เซิบตัวท๊อปสุดๆที่หายากจริงๆครับ มาถึงภายใน = คอรย์โซนตัวนอกที่มีให้เลือกหลายสีครับ เช่น แดง นําเงิน เทา สีชา ซึ่งสีชาจะหายากสุดๆครับ ซันรูป พราสติกปิดเสาA. ฝาข้างตัวยึดพรุไฟขอความช่วยเหลือ(ข้างซ้าย) ไฟส่องแผนที่ ภายในRECAROทั้งคัน(ตัวท๊อปสุดของเซิบครับ) เท่าที่จำได้นะครับ.

3. สาวกไมตี้ตัวจริงเลยนะเนี่ย...........

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ท่าทางโหดสุดๆ

5. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    โหดแบบคนข้างฯหรือเปล่า:) :)

6. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    อ๋อก้อยคงไม่โหดแต่อย่าให้เห็นกับตาไอ้นั่นที่อยู่กับตัว หายแน่5555

7. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    โหดกันจัง

8. hivigo

2,219
    39
    0
    โคตรโหดเลยพี่...ตีเอาๆๆจนเราต๊อแต๊.... :D :D :D :D :D :D

9. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เจอวิโก้ติดสติกเกอ วิโก้คลับ เหมือนของพี่เท็นเลยทะเบียน 5008ไม่ทราบรู้จักป่าวพี่เท็น

10. hivigo

2,219
    39
    0
    มันเยอะอ่ะคับ...ผมไม่รู้ว่าคันไหนบ้าง

11. SURAPHONG

135
    1
    0
    ช่วยลงรูปรถของพวกคุณให้ดูบ้างนะครับ.

12. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    โต๋เต๋หายไปไหนฟระเดี๋ยวโทรไปหาละกันเด้อ

13. hivigo

2,219
    39
    0
    พวกเราจัดหน่อย.รถใครแหล่มๆๆๆรีบลงเลย...

14. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    อะจัดมา

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีรูปให้ดูไหมครับอยากเห็นรูปบ้างอะครับ ผมไม่ค่อยรู้ว่าอันไหนตัวในหรือตัวนอก
    โชว์รูปหน่อย :) :) :) :) :)

16. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    WOW.....
    แฟนพันธ์แท้ไมตี้......จ้า

17. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    อยากเห็นรูปของตัวนอกคับ

18. tom_disturb

201
    2
    0
    จะมีไมตี้ TYPE R ไหมน้อ

19. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    คงอะรอไปเรื่อยๆ55555555555

20. tom_disturb

201
    2
    0
    Vigo ก็ไม่มีอะเด้55555

21. แรง................

สวยครับ โหดมาก 402เมตรวิ่งเท่าไร่อยากรู้

22. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    ต้องไปชมเองคับ พูดไปเดียววิงไม่ได้อีกละยุ่งเลยตอนนี้รถยิ่งเบลอๆอยู่แต่ก็ไล่จบแล้วไว้ไปดูละกาน

23. คันนี้เห็นทุกวันเลยคับ

24. S 2L

S 2L New Member Member

1
    0
    0
    เห็นทั้ง 2 คันเลย ตลิ่งชัน

25. แถวนั้นรถแรงๆเพียบ........

26. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    พี่เอ๋กระจังหน้าดำอ่า ว่าไงเพ่จะเอาด่วนเลย

27. SURAPHONG

135
    1
    0
    ต้องขอโทษด้วยครับ ข้อมูลไม้ตี้มันมากมายครับ ไม่รู้จะลงอะไรให้ดู ผมมีทั้งหนังสือ(รถกระนอกแต่ง) และ ก็คู่มือที่ติดมากับรถไม้ตี้ของนอกเลย บอกหมดว่ารุ่นไหนมีอะไรมาบ้าง (ของหายากครับฟรุ๊กครับที่ได้มา ได้มาจากเซียงกงรังสิตโน่นเนะ)

28. hivigo

2,219
    39
    0
    แฟนพันธ์แท้ไมตี้..เลยนะเนี่ย???:D :D :D

29. สุดยอดดดดดดดดดด.........

30. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    ง่า.....อยากเหน........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้