ตำแหน่งติดป้าย Lancer Evolution บนฝากระโปรงหลัง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kittio, 14 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    พอดีผมเคยเห็นมีสมาชิกโพสวิธีการติดป้าย Lancer Evolution ของ 9 บนฝากระโปรงหลัง โดยเป็นรูปฝากระโปรง และมีระยะประกอบทั้งจากด้านข้างและด้านล่าง แต่หาเท่าไหร่ ก็หาไม่เจอคครับ รบกวนเพื่อนๆ ที่เคยเห็น หรือ หาเจอ แจ้งเบาะแส หรือเอามาโพสใหม่ให้ดูก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

2. Bom_evo

Bom_evo New Member Member

28
    1
    0
    นี่คับพี่โอ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2013
  3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    :) ที่แท้ข้อมูลก็อยุ่กับคนกันเอง ขอบคุณครับ

4. Bom_evo

Bom_evo New Member Member

28
    1
    0
    ไม่ได้มีหรอกคับ ไปเจอคนโพสในปี 2007 มา 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้