ฝากครับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย SR หัวใจผูกโบว์, 20 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ผู้หญิงเกลียดคน โกหก และคนเจ้าชู้ ทุกคนนะค่ะ ผู้ชายทั้งหลาย

2. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    จายเยนๆ น้องสาว.....

3. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ....................................

4. For~te...

For~te... New Member Member

179
    0
    0
    ไม่มีใครชอบหรอกคับ แต่ยังไงก็จัยเย็นๆดีกว่าคับ:sad: :sad: :sad:

5. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0

อืม...พี่เข้าจัยนู๋เอม

6. beerutcc

beerutcc New Member Member

50
    1
    0
    จายเย็น ครับ ทุกอย่าง เคลียร์ กันได้คับ ค่อยๆๆ คุยกันหรือ ห่างๆๆ กัน ซักพักดีกว่า ดูดิว่า ขาดกันได้ไหม ถ้าไมได้ ก็ค่อยกับมาดี กัน ถ้าอยู่ได้ ก็ปล่อยเค้าไปครับ เดี่ยวเค้าจะรู้ค่าเราเอง อิอิ ทำใจกันดี กว่า มานั้ง ทะเลาะกัน เจ็บ ทั้ง คู่ครับ ห่างกัน ซักพักดีกว่าครับ (แนะนำน่ะครับ) เพื่ออะไรจะดีขึ้น ครับ ( ใจเย็นๆๆ เดี่ยว อะไรมันก็ดี จ้า ):D :D :D :D

7. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    ถูกต้องนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้