อยากทราบว่า เครื่องยนต์ 3S-GE มีกี่รุ่น

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย Aodmatrix, 3 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aodmatrix

Aodmatrix New Member Member

1
    0
    0
    รบกวนสอบถาม กูรู หน่อยครับว่า Toyota 3S-GE มีกี่รุ่น แล้วตัวที่ผมใช้อยู่เนี้ยตามท้องตลาดเรียกว่ารุ่นอะไรครับ

2. nekimaja

nekimaja New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็ดูไม่เป็นนะ แต่เท่าที่ทราบน่าจะมี 2 ตัวคือ ไอดีเหลี่ยมกับไอดีกลมนะคับ ยังไงรอท่านอื่นมาต่อ

เอาหยาบๆนะครับ
    1ไอดีเหลี่ยม
    2ไอดีกลม
    3 Beam
    ที่คุณใช้เป็นไอดีเหลี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้