ศุกร์แรกของเดือนอย่าลืมมามิตติ้งที่ปั้มเอสโซ่ รามอินทรา ก.ม.5

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DEVILMAN, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Heretic_KE70

Heretic_KE70 New Member Member

8
    0
    0
    ขอทำใบขับขี่ก่อนครับ ^^

2. pooklook

pooklook New Member Member

22
    0
    0
    ผมขับ KE-70 van รถจะเสร็จก็กลางเดือนมิถุนา อยากเข้า Club ด้วยครับ

ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังคง meeting ที่เดิมกันอยู่หรือป่าว เอาไว้ศุกร์แรกของเดือนกรกฏา ถ้าไม่ติดอะไรจะไปขอบเข้า Club ด้วยคนนะครับ ^-^

3. Numoo

Numoo New Member Member

8
    0
    0
    อาการเนี้เป้นเหมือนกันค่ะ..และรถเริ่มอายุเยอะเลยไปหาหมอได้รักษาเปลี่ยนอะไหล่ตามข้างบนทั้ง 4 รายการแถมล้างเครื่องเปลี่ยนรังผึ้งซ่อมแอร์เบ็ดเสร็จค่ารักษา17,000 ค่ะ...5555++++กระเป๋าแห้งเลยยังไม่ได้ไปเอารถเลย

4. น้องk

น้องk Guest

0
    0
    0
    งอลลลลลลลลลล

ไปมาแล้ว แต่ไม่ได้สติ๊กเกอร์ แม็กกี้ผิดสัญญา โดนคนอื่นตัดหน้าไปก่อน เซงงงง

5. pooklook

22
    0
    0
    ศุกร์ สิงหานี้ หวังว่าจะได้ไปร่วมด้วยซะที่ นะคร้าบ

6. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    มาเลยได้เลยครับผม

มาไม่เจอใครรอก่อนนะไปแน่ๆๆครับผม

7. pooklook

22
    0
    0
    เดี๋ยวจะแว๊ะไปนะครับ แต่อยู่ได้แค่แปปเดียวเองอ่ะครับ พอดีนัดเพื่อนไว้ เดี๋ยวเดือนหน้าถ้าว่างจะไปอยู่ยาวๆนะครับ

8. pooklook

22
    0
    0
    5 5 5 ได้ไปมาแล้วครับ แต่ฝนตกซะได้ คนเลยมาไม่เยอะ เดือนหน้าไปใหม่ หวังว่าฝนคงไม่ตกอีกนะเนี่ย *-*

9. ~@Over-Steer@~

~@Over-Steer@~ New Member Member

27
    0
    0
    TE-71 ไปได้ปะคับ พอดีเพิ่งได้มาอยากขอคำปรึกษาอะคับ~

10. zuu@za

140
    4
    0
    ได้เลยครับ

รถอะไรก็ได้ครับมาเลยมีใจรักรถพอครับ

11. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    อยากดูรูปมีตติ้งอ่ะ ไม่มีมั่งเหรอคะ ของเดือนนี้อ่ะ ^^

12. nongsee

nongsee New Member Member

28
    0
    0
    พึ่งได้ ke30 มาคันนึง ส่งไปแต่งหล่อใหม่ทั้งคัน (แบบว่าทั้งคันมีดีแค่เครื่องยนต์นะ 555) อีก 2 เดือนเสร็จ ไม่รู้จะออกมาเป็นไงบ้าง มีใครเคยเห็น keกระ30 ทำสีขาวมุก กระโปรงดำ บ้างปล่าว อยากเห็นเป็นตัวอย่างจัง

13. Over-steer

Over-steer Guest

0
    0
    0
    อยากไปร่วมด้วย

ผมอยากไปร่วมด้วยอะคับ พอดี หา TE71 มาเล่น ต้องการคำปรึกษา และก็บ้านอยู่ใน ซอย 34 ด้วย วันศุกร์ พวกพี่ๆ เลิกกันกี่โมงดึกม่ะคับ~

14. bkk5137

bkk5137 New Member Member

16
    0
    0
    หวังว่ารอบหน้าพระพิรุณคงไม่มาเยี่ยมอีกนะ

แล้วก็ . . . . .

ยืนกันไปได้เนาะใต้หลังคา "โลตัส" อ่ะ มีหลังคายื่นออกมาซักศอกนึงมั้ง

สงสารแต่พี่ซู่อุตส่าห์แขม่วพุงแล้วก็ยังเลยหลังคาอยู่ดี ^^

รอบหน้า 5 ก.ย นะครับ ^ ^

15. pooklook

22
    0
    0
    เอาสติ๊กเกอร์ Club มาฝากผมด้วยนะครับพี่ ขอบคุณมากคร้าบ

16. pooklook

22
    0
    0
    ไปมาอีกแล้ว ฝนตกอีกแล้วแต่ถึงฝนตก ก็ยังมีคนมานะ ครั้งหน้า คงไม่ได้ไปร่วม เพราะน่าจะติดธุระ
    เสียดจิงๆ ไม่ได้ไปครั้งนี้ต้องรออีกตั้งเดือน เฮ้อออออออ

17. กาเซม

กาเซม Guest

0
    0
    0
    คนใช้KE

อยากไปร่วมมิตติ้งด้วยครับ ไม่ทราบว่าต้องสมัครสมาชิกหรือเปล่า

18. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    และแล้วก็ถึงศุกร์แรกอีกครั้ง(7/11/51).........:sad::sad::sad:

เจอะกันที่เดิม คราวนี้ไปกันเยอะแน่ๆเพราะพี่โตเขาลด แลก แจก แถม(อิอิ หรือปล่าว)
    สถานที่เดิมที่ไหนล่ะ--->
    - ปั๊ม เอสโซ่รามอินทรา ก.ม. 5
    - มี B-Quick และ Lotus อยู่ในปั้ม
    - เริ่มเวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไปคะรับ

ไปกันเยอะๆนะเด้อ.....จะได๋หนุกๆ พูดคุยภาษาKE :D:D:D up+++++

19. nongsee

nongsee New Member Member

28
    0
    0
    ไปมาไม่เห็นเจอใครเลย

20. zuu@za

140
    4
    0
    บอกแล้วให้รอไปแน่ๆๆ

อยู่ถึงตี1ครึ่งเลย

เละกันเป็นแถบๆๆ(เมา)

21. ball_rayong

ball_rayong Member Member

47
    1
    8
    ไปมาแล้วครับแต่ไม่ได้เอารถ KE ไป วันหลังเดี๋ยวจะเอารถไปนะครับ รอรถเสร็จก่อนครับ

22. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    พอจะมี แผนที่ป่ะครับ ผมอยู่ พระราม2 ไปได้เส้นไหนยังไงมั่งครับ
    พี่ๆ อยู่ พระราม2 ท่านใดจะไป ก็ ชวนผมไปด้วยนะครับ อยากไปจังเลย ดูอบอุ่นจัง ครอบครัว KE~ อิๆๆๆ

ถ้ามีรูปแผนที่จะดีมากๆเลยครับผม ขอบคุณมากๆครับ

23. pooklook

22
    0
    0
    5 5 5 5 ในที่สุดก็ได้สติ๊กเกอร์คลับมาแล้วววววว

ว่าแต่ วันศุกร์ที่ 5 ธันวานี้ จะไปกันเยอะหรือป่าวไม่รู้นะครับ หยุกยาว 3 วันแบบนี้

แต่ผมว่าผมจะไปนะ

คนที่ไปไม่ถูกเมลมาหาผมซิ เดี๋ยวผมวาดแผ่นที่ แล้วเมล กลับไปให้ [email protected]

24. TJ_King

TJ_King New Member Member

9
    0
    0
    ฝากตัวด้วยคนนะครับ

พอดี ผมมี KE25 อยู่คันขับตั้งแต่ สมัยเรียน พอดี ตอนนี้ เอา เขามาทำใหม่ ไม่รู้ว่า พอ จะเข้าคลับได้ไหมครับ ตอนนี้ ผมกำลังคิดว่า จะเอามาทำ เป็น ตัวTE27 อ่ะครับ สไตล์ Retro Car อ่ะครับ เอารูปมาให้ดูด้วย อยากได้คำชี้แนะ ครับ

25. TJ_King

9
    0
    0
    ใครมีอะไหล่ โทรบอกได้นะครับ 086-3147661 ณุ ครับ

มีอีกครับ รูปใหญ่ หน่อยโทษทีนะครับ พอดี เพิ่งหัดเล่นเวปอ่ะครับ ผมอยู่ลพบุรีนะครับ ใครใช้KE ก็โทรมาคุยได้นะครับ

26. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ และมารอชมความหล่อคันโปรดของท่านอยู่นะครับ....

27. TJ_King

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ ไว้ทำเสร็จจะเอามาให้ชมกันครับ:teeth:

28. jitty38

jitty38 New Member Member

255
    0
    0
    หวาดดีน้องนุ..จากเด็กลพรีเหมือนกันครับ

29. TJ_King

9
    0
    0
    ดีงาบพี่ไก่ หุหุ พอดีโทรศัพเบตหมดง่ะ ไว้วางๆจะโทรไปใหม่นะพี่:confused:

30. pooklook

22
    0
    0
    ไปทุ่งทานตะวันมา เมื่อวันที่ 5 แล้วกลับมาก็แว๊ะไปที่ปั๊มตอน 3 ทุ่ม แต่ไม่เจอใครเลย ก็เลยกลับบ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้