เปลี่ยนเครื่อง3sใช่เรือนไมล์ดีครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย atcha.c, 22 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. atcha.c

atcha.c New Member Member

11
    0
    0
    หน้าแหลมเปลี่ยน 3t มาเป็น 3s ตอนนี้มีปัญหาเรือนไมล์เพราะไมล์เดิมเป็นสาย
    1.แปลงไมล์เดิมได้รึป่าว
    2.ไมล์ตัวไหนใส่ได้แบบไม่ต้องแปลง
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    (หน้าแลมหนองคาย)

2. เดี๋ยวรอตาเบนซ์มาตอบ

- - - Updated - - -

เดี๋ยวรอตาเบนซ์มาตอบ

3. atcha.c

atcha.c New Member Member

11
    0
    0
    รอคำตอบครับ (มามิตติ้งแถวหนองคายบ้างวิครับ)

4. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    ใช้ไมล์เดิมได้ครับ แต่ของผมวัดรอบไม่ขึ้นนะ อยากอื่นขึ้นหมด
    ความเร็วใช้สายไมล์ของ ISUZU TFR

- - - Updated - - -

ใช้ไมล์เดิมได้ครับ แต่ของผมวัดรอบไม่ขึ้นนะ อยากอื่นขึ้นหมด
    ความเร็วใช้สายไมล์ของ ISUZU TFR

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้