ร.ย.ส.ท. ด่วนเลยเข้ามาอ่าน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 18 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อืม..........................

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ

4. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
  5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    จัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ให้...... :D

6. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ขาดอีกหลายคนไหมครับ:D :D

7. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    LOL

8. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    รีบๆส่งกันได้แล้วนะครับ เสาร์นี้ใครติดมือมาด้วยก็นำส่งให้นิวเลยนะครับ :clap2:

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: เอ.............
    เจ้าของรถผมไม่อยู่ซะแล้นนนนนนนนนน
    แล้วใครจะเซ็นสำเนาหว่า........... :rolleyes:

10. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ปลอมเอาเลย คับ ฮิ้ววววว

11. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

12. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  13. new@nymph

12,042
    38
    0
    จากการที่ได้รับมอบหมาย+อาสาจะทำหน้าที่ เก็บข้อมูลของสมาชิกที่ยังอยู่เพื่อทำการนำ bb club เข้าทำการรับรองการเป็นสมาชิก ร.ย.ส.ท. เพื่อสิทธิประโยชน์ของคนส่วนใหญ่ในการทำกิจกรรมต่าง
    ผมจึงใครขอหลักฐานจากสมาชิกดังนี้ครับ
    1. สำเนาบัตรประชาชน พร้อมรับรองสำเนา ว่า เพื่อติดต่อ ร.ย.ส.ท.
    2.สำเนาทะเบียนรถ พร้อมรับรองสำเนา

1. คุณโจ้ U11/U12--ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ... ได้รับแล้ว
    2. คุณ benz อ้วนดำ U11 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    3. คุณ Bank U12 -- เบอร์โทรเปลี่ยนใหม่ ติดต่อไม่ได้ยังไม่ได้รับ
    4. คุณ boat U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    5. คุณ loong U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    6. คุณ นุ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    7. คุณ PoP_Whip U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    8. คุณ เทวา U12 -- โทรไปไม่ยอมรับสายนะครับ..........ยังไม่ได้รับ
    9. คุณ A madboy U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    10. คุณ Bas U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    11. คุณ บุ๊ง U12 (ยังไม่ได้ Sticker) -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    12. คุณ GuyZ/GaP U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ... ได้รับแล้ว
    13. คุณ มด U12 --- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    14. คุณ New U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    15. คุณ น้อย ศักดิสิทธิ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    16. คุณ Oat U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    17. คุณพี่ odd U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    18. คุณ โอ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    19. คุณพี่หนุ่ม U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    20. คุณพี่ต่อ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    21. คุณทศ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    22. คุณกล้วย 910 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    23. YY U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    24. DD U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    25. คุณ เป U13 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    26.คุณ นก u12-- (ยังไม่ได้ Sticker) -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ ได้รับแล้ว

ส่วนท่านอื่นเช่น คุณปุ๋ม U12 ..... หรือ คุณ Yo U12 นั้น
    ผมไม่มีเบอร์โทรติดต่อครับ .....

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ...........

รีบๆๆกันหน่อยนะครับ สุดท้ายและท้ายสุดให้นำมาวันมิตต้งนี้นะครับ ไม่งั้นจะทำให้การทำงานล่าช้าครับผม

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :D ;) :rolleyes: อืม............ อืม..... ;)

15. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  16. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ท่า...เสาร์นี้คนจะไปมิตติ้งกันเยอะคร๊าบบบบบบ เดี๋ยวผมจะเตรียมไปให้ครับพี่นิว แล้วจะเอาผ้ากันไฟไปให้โอ๊ดด้วยนะครับ

17. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ตายล่ะ รถตาโอ้ต แรงจนไฟลุก

18. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

20. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    แรงงงงงงงงง

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    จากการที่ได้รับมอบหมาย+อาสาจะทำหน้าที่ เก็บข้อมูลของสมาชิกที่ยังอยู่เพื่อทำการนำ bb club เข้าทำการรับรองการเป็นสมาชิก ร.ย.ส.ท. เพื่อสิทธิประโยชน์ของคนส่วนใหญ่ในการทำกิจกรรมต่าง
    ผมจึงใครขอหลักฐานจากสมาชิกดังนี้ครับ
    1. สำเนาบัตรประชาชน พร้อมรับรองสำเนา ว่า เพื่อติดต่อ ร.ย.ส.ท.
    2.สำเนาทะเบียนรถ พร้อมรับรองสำเนา

1. คุณโจ้ U11/U12--ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ... ได้รับแล้ว
    2. คุณ benz อ้วนดำ U11 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    3. คุณ Bank U12 -- เบอร์โทรเปลี่ยนใหม่ ติดต่อไม่ได้ยังไม่ได้รับ
    4. คุณ boat U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    5. คุณ loong U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    6. คุณ นุ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    7. คุณ PoP_Whip U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    8. คุณ เทวา U12 -- โทรไปไม่ยอมรับสายนะครับ..........ยังไม่ได้รับ
    9. คุณ A madboy U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    10. คุณ Bas U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    11. คุณ บุ๊ง U12 (ยังไม่ได้ Sticker) -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    12. คุณ GuyZ/GaP U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ... ได้รับแล้ว
    13. คุณ มด U12 --- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    14. คุณ New U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    15. คุณ น้อย ศักดิสิทธิ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    16. คุณ Oat U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    17. คุณพี่ odd U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    18. คุณ โอ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    19. คุณพี่หนุ่ม U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    20. คุณพี่ต่อ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    21. คุณทศ U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    22. คุณกล้วย 910 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    23. YY U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    24. DD U12 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ยังไม่ได้รับ
    25. คุณ เป U13 -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ...ได้รับแล้ว
    26.คุณ นก u12-- (ยังไม่ได้ Sticker) -- ยังรักษาสถานภาพสมาชิก BB Club อยู่นะครับ ได้รับแล้ว

ส่วนท่านอื่นเช่น คุณปุ๋ม U12 ..... หรือ คุณ Yo U12 นั้น
    ผมไม่มีเบอร์โทรติดต่อครับ .....

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ...........

รีบๆๆกันหน่อยนะครับ สุดท้ายและท้ายสุดให้นำมาวันมิตต้งนี้นะครับ ไม่งั้นจะทำให้การทำงานล่าช้าครับผม

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    ที่เหลืออย่าลืมนะ

25. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0

จ้า,,,,,,,,,,,ไม่ลืมจ๊ะ,,,,,,,,:D

26. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    อิอิอิ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

28. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    แวะมาดูตาโป้ง แปะ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิ....ติดใจอะไรผมรึ ลุงหนุ่ม.....:rolleyes:

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อย่ามาดูนะ เค้าอายอะ......อิอิอิอิ,....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้