แคมสไลท์

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย 4g63T EVO, 29 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 4g63T EVO

4g63T EVO Guest

0
    0
    0
    สอบถามความคิดเห็น เรื่อง แคมสไลท์ ที่มีขาย ก็อปปี้ จีน ไตหวัน ถ้าเปลี่ยนมาใช้กับ เครื่อง อีโว เดิม สายพาน เดิม จะใช้ทนหรือป่าวครับ หรือ กินสาย หรือ สายพานกินแคม ตอนนี้กำลีงตัดสินใจ้เปลี่ยน ใช้ครับ ขอบคุณครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้าอะลูมิเนียมที่เอามาทำเฟืองใช้วัสดุดี ไม่สึกจนเป็นร่องและกินสายพานก็ใช้ได้ครับ
    แต่ถ้ารถไม่ได้โมอะไร เฟืองแคมเดิมโรงงานดีที่สุดครับ ถ้าอยากปรับตั้งก็เอาเฟืองแคมเดิมไปให้โรงกลึงเจาะสไลด์ทำให้ปรับมาร์คทามมิ่งได้
    ก็ใช้งานได้ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้