จัดมิตติ้งกันสักครั้งดีมั๊ยครับสำหรับคนใช้ VVLหรือSR จะได้พบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันบ้าง

การสนทนาใน 'VVL Owners Club Thailand' เริ่มโดย ต๊อด VE, 4 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต๊อด VE

ต๊อด VE New Member Member

11
    0
    0
    :) :)

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    คนพร้อมรถพร้อมคับ
    จะแปรผันกันที่ไหนยังไงไปด้วยฮะ

3. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ยินดีครับ! มีเเพลนงานบ้างเเล้วครับเเต่หน้าจะเป็นหลังปีใหม่ครับ

4. SR20MT

SR20MT New Member Member

7
    1
    0
    ผมก็พร้อมแล้วครับ เมื่อไหร่จะเริ่มดำเนินการ วอร์บอกด้วยเน้อ เอิ๊กๆๆๆๆๆ:)

5. ต๊อด VE

ต๊อด VE New Member Member

11
    0
    0

6. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ยังไง ที่ไหน เวลาเท่าไรอ่ะฮะ

7. Koh nismo

371
    7
    0
    ที่งานบางเเสนก่อนเลยไหมครับ ใครว่างเชิญ หลังปีใหม่โมนันซ่าเขาใหญ่

8. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    -*- จะเข้าตี ด้วยเปล่า ได้เตรียม ตัง 55+
    เข้าตีๆๆๆ

9. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    -*- จะเข้าตี ด้วยเปล่า ได้เตรียม ตัง 55+
    เข้าตีๆๆๆ

10. micky-emotion

micky-emotion New Member Member

9
    0
    0
    จัดกันไปหรือยังคับ

11. Koh nismo

371
    7
    0
    มีเรื่อยๆครับ ถ้ามีอีกจะลงเเจ้งล่วงหน้าให้ทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้