กว่าจะเป็นรถซักคัน

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย มนัส พยุงโภชน์, 29 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สุดแสวงหามาอย่างพิถีพิถัน

1. ทำสีไรคับ

- - - Updated - - -

ทำสีไรคับ

2. เงินBMW525 i รุ่นล่า

3. บอร์นเงินหรอครับ น่าจะสีสดๆ เช่น แดง เหลือง ส้ม จะสวยมาก (ความคิดส่วนตัวนะ)
    แต่สีแดงผมทำแล้ว ขาดสีเหลืองกับส้มไม่มีคนทำ แต่ถ้าชอบก็จัดไป รถคุณเงินคุณ

บอร์นเงินหรอครับ น่าจะสีสดๆ เช่น แดง เหลือง ส้ม จะสวยมาก (ความคิดส่วนตัวนะ)
    แต่สีแดงผมทำแล้ว ขาดสีเหลืองกับส้มไม่มีคนทำ แต่ถ้าชอบก็จัดไป รถคุณเงินคุณ

4. เอ่อ ที่ผมทำสีเงินเพราะ ผมขี้เกียจล้างครับ 2-3เดือน ล้างทีครับ เป็นความขี้เกียจ ส่วนตัว ครับ 555555 เฉพาะทำสี+ปะผุ +ลอก+อย่างเดียว 60000 ครับ

5. somruk_aram

somruk_aram New Member Member

12
    0
    0
    ทำสีอู่ไหนครับดูจากภาพเเล้วอยากไปทำบ้าง

ทำสีอู่ไหนครับดูจากภาพเเล้วอยากไปทำบ้าง

6. แถวสุขุมวิท 105 ช่างสีทำงานมา40ปี โป๊วเนียน

7. somruk_aram

somruk_aram New Member Member

12
    0
    0
    ขอเเผนที่ด้วย ขอบคุณ

ขอเเผนที่ด้วย ขอบคุณ

8. กลิ้งมาครับ

9. ขอให้พี่ก้อยหายไวไวทั้งคนและรถคับ

10. ขอบคุณครับน้า

11. วันหลังอย่าพาไปเติมแก็สนะ กลัวววววว อิอิ

วันหลังอย่าพาไปเติมแก็สนะ กลัวววววว อิอิ

12. ครับ วันหน้าไปเติม น้ำมัน 5555

สภาพนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้