สอบถาม ปั๊มเบรค อีโว 1-3

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย 4g63T EVO, 2 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 4g63T EVO

4g63T EVO Guest

0
    0
    0
    สอบถามเรื่อง ปั๊มเบรค อีโว 1-3 ลูกยางน่าจะเสีย เบรคหายเป็นพักๆ ถ้าจะเปลี่ยนชุดซ่อม ไม่รู้ว่าจะใช้ขนาดลูกยางตัวไหน หรือรุ่นอะไร ครับ ขอบคุณครับ

2. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ทั้งลูกสูบเบรคและชุดซ่อมใช้ของสตราด้าโฟว์วีลได้เลยครับ 2pot ขนาดเดียวกันมีทั้งของไทยและนำเข้าของญี่ปุ่น ลองเช็คดูตามร้านอะหลั่ยใหญ่ๆมีแน่นอนครับ:):):)

3. แม่ปั๊มบน หรอครับ

4. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ถ้าเป็นที่แม่ปั้มเบรคผมว่าน่าจะต้องถอดเอาไปเทียบดีกว่าครับหรือไม่ก็หาซื้อหม้อลมเบรคสภาพดีๆมาเปลี่ยนใหม่ไปเลย:):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้