แจ้งให้ทราบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kook za, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ก็ดังประมาณ 132 DB ครับ
    วันไหนคุณเบียร์มีโอกาสมาแถวนนท์ก็โทรหาผมได้เลยครับ
    เดี่ยวจัดไปเลย 1เพลงครับ

2. Beer_BMS_Services

Beer_BMS_Services New Member Member

83
    0
    0
    สุดยอดเลยครับพี่ปุ้ย อยากติดมั่งจัง เอาแบบเบาๆไว้ให้สาวฟังก็พออ่ะครับ อิๆๆ
    มันติดถังน้ำมันอ่ะใส่ดอกใหญ่ไม่ได้เลยครับ ไม่รู้จะเอาดอกลำโพงไปไว้ไหนดีอ่ะครับ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    1เพลงผมว่ามันจะนานไปนะครับแค่ขยับ วอลุ่มซัก2-3ทีก็พอแล้ว....เชื่อผมสิ

4. Beer_BMS_Services

Beer_BMS_Services New Member Member

83
    0
    0
  5. ray-j

450
    0
    0
    เรื่องถังน้ำมันไม่มีปัญหาครับตีได้ทุกแบบครับ
    วันไหนว่างจะพาไปที่ร้านครับว่าชอบเสียงขนาดไหน
    มีทุกแบบครับงานสวยมาก
    ปล. ไอ้ตุ่ยเคยไปมาไม่อยากกลับเลยครับ

6. Beer_BMS_Services

83
    0
    0
    ดีเลยครับถ้าย้ายถังน้ำมันแล้วก็แจ่มเลยทีนี้
    ตีตู้ซับซัก 10นิ้ว ก็พออ่ะ มีโอกาสทำต้องปรึกษาพี่ปุ้ยครับ
    ขอบคุณครับ

7. อิอิ ไอ้ที่ไม่อยากกลับอ่ะ ญ มาณเยอะ คิคิคิ......นานะ.......เครื่องเสียงเขาดีจริงผมฟันธงครับพี่น้อง..... ^O^

8. ray-j

450
    0
    0
    ว.2222 พี่J ไปไหนไม่เห็นเข้ามาเลยหรือไม่ว่างสงสัยงานเยอะ
    ตอนเย็นเจอกันที่ไหนดี โทรหาด้วย...

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่รู้งานเยอะ หรือว่า ญ.หญิง เยอะกันน้าพี่เจ ตอบด้วย :D:D:D

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แล้วพี่หายไปไหนมาอ่ะครับ ไม่รู้ป่านนี้พืชผักสวนครัวในรถพี่หนูนาออกดอกออกผลให้กินได้หรือยัง 55+ :D:D:D

ปล. ดีใจที่ยังคิดถึงคลับนี้นะ

11. แกคงเอาไปขายจนรวยแล้วมั้ง...อิอิ

12. kappurara

kappurara New Member Member

113
    0
    0
    พี่เจ ญ เยอะจิงเหรอ พี่ปุ้ยอย่าเปิดเพลงในรถเสียงดังมากนะเดี๋ยวหูตึงหมดแย้วจะหาว่าเค้าไม่บอกนะ

13. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    งานเยอะครับประชุมแม่งทั้งอาทิตย์ เซ็ง:mad:
    เย็นวันนี้เจอกันไหมปุ้ย..ตอบด้วย...ด่วน:sad:

14. ray-j

450
    0
    0
    OK ถ้าไม่ติดอะไรตอนเย็นเจอกันครับพี่น้อง

15. ray-j

450
    0
    0
    งานเยอะมากครับๆๆๆๆ ปวดหัวกินหญิงดีกว่า.....(เหล้า)

16. -*- เบื่อ..ทำแต่งาน.........กำ....โว้ย.ย.ย.ย.ย.ยย.ย.ย.ย.........อยากกินเหล้า................. อารมณ์เสีย

17. ray-j

450
    0
    0
    จัดไปตุ๋ยอย่าไห้เสีย ป เปล่า

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ถึงสมาชิกโซนนนท์ (พี่เจ พี่ปุ้ย เจ้าตุ่ย) ไปร่วมงานครบรอบ 3 ปีของคลับกันหรือป่าวครับ ช่วยตอบในกระทู้งานครบรอบ3 ปีด้วยนะครับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=350917

19. โอเชพี่........................เด๋วไปตอบให้

20. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ถามคุณปุ้ยหน่อย

พอดีผมจะติดเครื่องเสียงรถโตโยต้า หน้าแหลม น่ะ พอดีผมมีวิทยุ 2 Din แล้ว และลำโพงอยู่บางส่วน พร้อมเสาอากาศวิทยุต้นใหม่ ว่าจะให้ดำเนินการเดินสายและติด Power เพิ่มอีกสัก 1 ตัว เอาแค่พอฟังได้ก็พอ ไม่ต้องถึงกับดังมากแบบคุณปุ้ยหรอกนะครับ ไม่รู้ว่ายินดีดำเนินการให้หรือเปล่า? :cool::D

21. ray-j

450
    0
    0
    วันไหนว่างก็โทรมานัดได้เลยครับ
    ปล.วันอาทิตย์ยิ่งดีครับจะได้พาไปที่ร้านเลย

22. kappurara

113
    0
    0
    พี่ปุ้ย วันไหนว่ามาจิเดี๋ยวเค้าทำกุ้งแช่น้ำปลาให้กินเค้าทำอร่อยนะ

23. ray-j

450
    0
    0
    กุ้งแช่น้ำปลาหรือน้ำปลาแช่กุ้งจ้ะ ตอนเย็นไปไหนตอบด้วย หัวปลาพระราม 5 เปล่า

24. kappurara

113
    0
    0
    หูยดูถูกนะพี่ปุ้ย เดี๋ยวกินแล้วจะติดใจ

25. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ปุ้ยกินฝีมือเมย์วันไหนโทรบอกด้วย จะเอายาแก้ท้องเสียไปให้

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอ่อ ..... ดีจังมีคนทำกุ้งแช่น้ำปลาให้กินด้วย ยังไงก็เผื่อคนในคลับด้วยนะพี่เจ อิอิ

27. ray-j

450
    0
    0
    พี่ J ครับตอนเย็นคงไม่เจอครับผมไม่สบายเป็นไข้ครับ

28. เฮ่ยย..ย.ย...... T_T ........ เหงา

29. ..เหงา.................................................................เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....เหงา....

แค่นี้แหละ - - จิงๆ ......

30. golf the zeed

3,808
    7
    38

แบบนี้ต้องไปทำบุญกันแล้วจะหายเหงา อิอิ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้