แจ้งให้ทราบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kook za, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นไงมั่งแว่น....แล่มม.ม...ม.ม....เลยป่ะ.....ญ....อ่ะ.......พี่เจผมรู้ว่าพี่จองหมดแหละทั้งคนมากินแล้วคนที่ปั่นเหล้า.....โห่ๆ.ๆๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆๆ

1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    คราวหน้าเมื่อไหร่ดีอะครับ......อิอิ

2. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    มื้อคืนเมาสุดๆครับขอบ 1กลม ที่ลงขัน

3. ray-j

450
    0
    0
    พี่ เจตื่นแล้วบ่อ

4. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ตื่นแล้วจ๋างานนี้มาสาวสวยไปร่วมงานใส่ชุดมุ้ง X สุดๆ เหอๆๆ เนอะปุ๋ยๆ

5. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    อ้ายเจ อ้ายตุ่ย ไปณ นนท์ มาเมิงไม่ชวนพี่เลย
    เมิงต๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยย.....

ปล.ไอ้รูป ญ.ที่เอ็งถ่ายที่ร้านอ่ะ เด็กน้าออดนะเว้ย
    หาเรื่องหัวขาดซะแล้น เอ๊ะ!! ไอ้นี่นิ่
    ปล2.ว่างๆเราไปเหล้าปั่นกันดีมั๊ย ยังไม่เคยสัมผัส..อิอิ 081 2960219

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    งานเข้าและไง คิคิคิคิ

7. ray-j

450
    0
    0
    พี่ เจ-ตุ่ย ตอนเย็นเหล่าปั่นบ่

8. ray-j

450
    0
    0
    ใครจะไปด้วยตอนเย็นกรุณาแจ้งด้วยนะครับจะได้จองโต๊ะครับ

9. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0

เด็กมันยั่วเลยหลวมตัวไปน้อย ผีซ้ำด้ามพลอยถึงคราวจะต้องเปลืองตัวฯ:D :D

10. kook za

217
    1
    0

จัดปายอ้ายน้องรัก.........อ่ะ เด่ะ อ่ะ เด่ะ
    ตามสโลแกนทีมไปเลย กลัว......ที่ไหน

11. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    เหอๆๆๆ

กลัวที่หนายยยย จาดดปายย อย่าห้ายยเสีย

ชอบมากเลยครับสโลแกนนี้

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณชาว RT โซนนนท์มากเลยครับที่โทรชวนผมเกือบทุกครั้งที่นอกรอบ แต่ช่วงนี้ไม่ว่างจริงๆ ขอโทษอย่างแรง ถ้าว่างเมื่อไหร่นะ ไปโลด ....... คร้าบ ...............พรรคพวก " กลัวซะที่ไหน" อิอิ

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :eek: :eek: :eek: :eek: ถึงว่าท่องราตรีกันทุกคืนเลยนะคู่ซี้ :D

14. ray-j

450
    0
    0
    พี่เจ ลาบ+น้ำตกแซบไหม ขอบอกว่าตื่นขึ้นมาเข้าห้องน้ำแต่เช้าเลยไม่ไหว

15. kook za

217
    1
    0
    อร่อยดีอ่ะ...ว่าแต่วันนี้ไปท่องราตรีที่ไหนดี ว่ะ 5 5
    drift ไปถึงไหนแล้วพร้อม drift คู่ยังว่างๆมาซ้อมกันเว้ยที่เดิม...........

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D มีแอบไปดริฟท์คู่ด้วยนะ ...... :D :D :D

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ดูจากบรรยากาศแล้วน่าสนแฮ่ะ

น่าไปแจมด้วยเหมือนกันนะเนี่ย แต่ว่าจะแพ้ควันบุหรี่ที่ไม่อากาศถ่ายเทอยู่ภายในนี่น่ะสิ :D :cool:

18. kook za

217
    1
    0

ไม่ต้องห่วงครับที่เจไปไม่มีควันบุหรี่ครับเพราะเป็นร้านนั่งเล่นริมถนนอากาศถ่ายเทสะดวก
    เพราะพี่กับปุ้ยเองก็แพ้ควันบุหรี่เหมือนกันอ่ะ:D :D :D

19. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ออก Drink กันทุกวันเลยนะจ๊ะ

20. kook za

217
    1
    0
    ถนัดจ๊ะ คิกๆ

21. kook za

217
    1
    0

อ๋อ drift รถบังคับอ่ะ...มันดี โดนมากับปุ้ยคนละคัน ตุ่ยมันก็จะไปโดนเหมือนกันสิ้นเดือนนี้
    หนุกดีเวลาไม่มีไรทำเอามาdrift เล่นแก้เซ็ง:sad: :sad: :sad:

22. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    เบอร์ใหม่พี่นะ 0859501885 ถ้าไปนั่งปั๊มโทรตามด้วย :D :D

23. kook za

217
    1
    0
    รับทราบเจ้าค่ะ

24. ray-j

450
    0
    0
    ตอนนี้เครื่องเสียง เสียงกลางไม่ออกครับพี่ J ก็เลยกำลังจัดการอยู่ครับเลยไม่มีเวลาไปนั่งดื่มครับ

25. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    สงสัยจะไปเที่ยวกันทุกคืนเลยนะเนี่ย...............คู่ซี้...............อิอิ

26. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ไปซัดเหล้าปั่นมา ด้วยความเบื่อครับ
    เพราะณ นนท์ แมร่งมีแต่ผู้ชายทั้งร้านเลย ถึงกับเซง
    เลยบอกน้าออดตะเวนหาร้านเหล้าปั่นแถว อตก3. ไปได้มาร้านนึง
    ไม่หรูหรา เต้นผ้าใบ โต๊ะขาว ริมถนน ก็ใช้ได้เลยครับ
    2เหยือก 2คน เหยือกละ99 (เยอะชิบหาย) ยำใส้กรอก
    รสแสบรู ตอนเข้าห้องน้ำ 50บาท ..........เมาชิหาย

27. ray-j

450
    0
    0
    คืนวันพุธที่ผ่านมา ไปกันมาหลายที่ครับ ไปตั้งแต่ เหล่าปั่น , ณ.นนท์ , ม.ธุรกิจผลไม้ปั่น

ขอบอกสาวตรึมครับ พี่เจ เลือดไหลออกมาทางจมูกเลยครับ

ปล. ตอนเย็นขออีกสักที่ครับ

28. kook za

217
    1
    0

เฮ้ยๆๆๆ ไอ้ที่แซวน้อง บี+เบญ น่ะเอ็งทั้งนั้นอย่ามาโทษข้านาเว้ย พี่เล็ง เจ๊ ตั้งหาก ( นั๋ว นัว :D :D :D )
    วันนี้ไปอีกเป่าแต่ว่างโทรหาพี่หน่อยดิงานเข้าว่ะ.............:cry: :cry: :cry:
    เซ็งสุดๆ งานนี้ต้องเมายันเช้า:sad: :sad:

น่าอิจฉาเน่อะ .... -*- ไอ้ที่มาได้ก็กลัว ..... แต่ที่ไม่ไม่ไม่ใจจจจจจจจจจจ...เลย....น่ะ.....นานๆจามาแต่กลัวอาไรนักหนาอ่ะ.........ไม่มีความมั่นใจเลยสาดดดดดดดดดดดด...จาทำเชี้ยไรได้....มันมาที่หลังเราเป็นยังไงก็เป็นหยั่งนั้น.....กินยังไงก็เปผ็นหยั่งงั้น....พ่อแม่ยังไม่บังคับเลย.....แล้วมันเป็น ..... ไรมาบังคับ ถุ๋ยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้