ใครรักการถ่ายภาพรถ และ แฟชั่น ขอฝาก BZ MAGAZINE ไว้ในอ้อมใจด้วยครับ

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย BEZY BZ MAGAZINE, 23 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEZY BZ MAGAZINE

BEZY BZ MAGAZINE New Member Member

55
    0
    0
    FANPAGE BEZY PHOTOGRAPHY FROM THAILAND +++++++ { บี ซี่ แม๊กาซีน }
    facebook fanpage
    Bz Magazine | Facebook
    website
    Bezy MAGAZINE | BEZY PHOTOGRAPHY FROM THAILAND
    รายละเอียด
    B E Z Y บริการ ถ่ายภาพ CONTACT : 086 - 6279540

ผม เป็นผู้ชาย ตัวเล็กๆๆ คน หนึ่ง ที่มีฝันอยากมี แม๊กาซีนเป็นของตัวเอง ผมจึงเก็บเกี่ยวประสบการ์ณ ไปเลื่อยๆ ภาพของผมอาจจะไม่สวย และคม แต่ รูปทุก ใบ ผมถ่ายด้วย จิตรวิญญาณ ของผม กับกล้อง คู่ใจของผม

2. rx7job

rx7job New Member Member

63
    0
    0
    ผลงานคนไทย ฝีมือระดับโลก :)

3. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    แจ๋วๆๆเลย

- - - Updated - - -

แจ๋วๆๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้