หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    อิอิ อาจเป็นรถข้าพเจ้าเอง ชื่อหนุ่ยครับ บ้านพ่อกับแม่อยู่โพธารามครับ เจอกันอย่าลืมทักนะ :D

JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  2. dew_vtec

dew_vtec New Member Member

60
    3
    0
    ีup หน่อย

up ให้ครับ เดี๋ยวจะหลุดหายจากวงโคจรครับ

3. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เราไปนัดเจอกันที่งานนี้กันมั้ย ชาว ราชบุรี และ เพื่อนๆใกล้เคียง

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=182639

น่าสนมั้ยถ้าสนใจเราไปจัด Meeting กันดีมั้ยครับ
    :D :D

4. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    น่าสนใจแล้วถ้าไปจะไปกันวันไหนอะครับ พี่น้อง

5. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    สนใจไอ้ประกวดสาวเซ็กซี่นี่ล่ะครับ

6. dew_vtec

60
    3
    0
    เอากันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ดีครับ เห็นด้วย เอาเป็นวันเสาร์ ในช่วงงาน ดีไหมครับ

8. na046

983
    7
    18
    ดีครับได้มีเวลาเตรียมตัวกัน สำหรับผู้ที่อยู่ไกล จะกลับบ้านอะนะครับ .............. เสาร์นี้คงไม่ได้ไปครับ มีงาน อะคร๊าบ โทษที ............. ยังไงเพื่อนๆมีความเห็นว่าไงก็โพสกันมานะ ได้รวมตัวกันนะครับ

9. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    don't forget me na krub boy 08-12688890

10. dew_vtec

60
    3
    0
  11. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ดิวว่างก็มาซิ่งนะ:D

12. dew_vtec

60
    3
    0
    ได้เลยตี้ศุกร์นี้ว่าจะกลับบ้านอ่ะ ยังไงถ้าไปเที่ยวจะเข้าไปหานะตี้

13. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0
    :D :D :D :D

14. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    อัพปายๆ กันตก...

15. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    ผมก้อเคยเห็นแถวเทคนิค สมุทรสงครามอ่ะ

16. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    แล้วคัยจบเทคนิคสมุทรสงครามบ้างครับ

17. ตายหละเล่นเว็บนี้มาโคตนาน ทำไมเพิ่งจะมาเจอกระทู้นี้ กำของเรา 555+

สวัสดี คับ ผมชื่อ อ้วน จบ มาจาก รร.เบญจมราชูทิศ ราชบุรี ดาวเหลือง รุ่น 92 คับ
    บ้านอยู่ ดำเนินสะดวก ถ้าใครอยู่ใกล้ๆๆดำเนิน แม่กลอง บ้านแพ้ว น่าจะเจอได้บ่อยๆๆคับ กลับ
    ตอนนี้เรียนอยู่พระจอมเกล้าลาดกระบัง กลับบ้าน ทุกอาทิตย์ คับ ไปตัวเมือง ราดรีประจำ
    ไปจอด ตลาดกำนันหลัก แทบทุกเสาร์ เลย คับ อิอิ งานแข่งรถสนามบิน ก็ไปบ่อย แทบทุกครั้ง

ไงเจอกันอย่าลืม ทักทายกันบ้างนะ รถผมก็ ไมตี้คันนี้เลย อยู่ มินิทรัค คับ อิอิ
    ถ้ามีกิจกรมม ก็ดีคับ มีนัดรวมตัวกันบ้าน น่าสนุกดีคับ มีอาไรคืบหน้าบอกกันบ้างนะ
    หรือว่าจะนัดไปสนามบินก็ได้ นะ ไปวิ่ง เล่นขำขำ กันก็ได้ น่าจะมีเคยเห็นผมบ้างอะที่หนามบิน
    ผมก็ไปเรื่อยๆๆนะ

มีใครอยู่ดำเนินสะดวก บ้างมั้ย เจอกันอย่าลืม ทักทายนะ ชาวแม่กลอง บ้านแพ้ว ด้วย อยู่ใกล้ๆๆกัน :D :D

แล้วมีใครนัดรวมตัวกันบ้างมั้ย เห็นได้ข่างจากเพื่อน ในคืนวันเสาร์ ที่ไม่มีแข่งงานที่สนามบินราดรี

จะมีรถมารวมกลุ่มที่ ปั้ม ...... แถวแยกพิกุลทอง มีจิงมั้ย จะได้ไปร่วมด้วยคับ มีกะบะไปบ้างมั้ย

ที่ผมไปตัวเมืองเจอรถแต่ง ผมเจอ RX7 สีฟ้า 200sx สีขาว สีแดง corona สีขาว สีเขียว หัวทิ่มๆ imสีขาว สีน้ำเงิน evo 5 civic 3D นี่เยอะเลย E30 อีก หลายๆๆคัน เยอะมาก แต่ผมไม่รุ้จัก เลยไม่รู้จะทักยังไง

รถผมคันข้างล่างนี่เลย เจอกัน ทักได้เลยนะ บีบแตร เปิดกระจก ทักทายได้เลย คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2006
  18. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ผมเองคนจัด วิ่งที่ปั้ม ผมชื่อ ตี้ นะครับ ตอนนี้ย้ายที่วิ่งใหม่แล้ว ไปวิ่งที่ ถนนใหม่ ยาวสะใจ ที่ปั้ม Jet ตอนนี้เรายกเลิกไปแล้วเพราะว่ามีเหตุการณ์ ไม่ดี แต่ว่าผ่านไปแล้ว นานมากแล้ว จึงทำให้ตอนนี้ไปที่ สนาม หมด แต่ถ้าใจรัก แข่งถนน ก็มีกลุ่ม พวกผมยัง วิ่งแข่งถนน และ สนาม ครับ มาแจมกันได้

ทักได้เลย ส่วน Rx7 กับ 200SX หน้า s15 นั้น เป็นของเพื่อนผมเอง ซึ่ง 2 คันนี้ เขาจะไม่ชอบซิ่ง ครับ นอกนั้น สามารถทักได้เลย ประมาณว่าวิ่งด้วยได้เลย หนุกๆ เพราะว่าทุกคนที่เป็นเด็กในตลาด จะรู้จักผมหมด ที่เจอกันบ่อยๆ มี 7/11 หลังโรงพยาบาล และ ร้านกาแฟ กลางตลาด ดูจากรูป หน้าจะพอรู้ว่าที่ไหนนะครับ เจอกันทุกเสาร์ ที่ไม่มีแข่งสนามครับ

รูปสุดท้ายคือที่วิ่งใหม่ ของพวกเรา:D :D

19. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ชื่อ คน ขับ รถ แต่ ละ คัน

E30 ดำล้อขาว ชื่อตี้ เจ้าของร้าน BayLagoon Shop หัวหน้าทีม BayLagoon
    3Door น้ำเงิน ล้อขาว ชื่อ เยียร์ ลูกคนจัดแข่งที่สนามบิน หัวหน้าทีม Moody
    3Door ขาวล้อดำ ชื่อพี่เอ
    im สีขาวล้อน้ำตาล ชื่อพี่ต่อ
    Cef สีดำล้อทอง ชื่อโจ้
    DX สีทอง ล้อแดง ชื่อจัง
    Colola สีขาวล้อดำ ชื่อเอ๋ เจ้าของร้าน D Shop หัวหน้าทีม KaZaMa
    EF สีบรอน์ล้อ ขาว ชื่อพี่โจ
    EG สีทองล้อขาว ชื่อพี่ยอด
    EG สีบรอน์ แต่ง เมกา ชื่อนิว
    NV สีบรอน์ ล้อดำ ชื่อมิก
    RX7 น้ำเงิน ชื่อเอ๊ะ เจ้าของทีม Nothing
    200 หน้า S15 ชื่อพี่ไก่ เจ้าของร้านกังวาล แต่งมอไซต์
    Ae101 สีบรอน์ ล้อ น้ำตาล ชื่อ อุ้ม

อีกเยอะเลย เช่นทีม Friend Time// LowEye // Answer Speed เยอะมากๆแต่เราเพื่อนกันหมดครับ
    :D :D :D

20. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    อันนี้ภาพลับจาก VDO ที่ไปวิ่งกันที่ .... สายนอกอิอิ:D :D :D

21. Deuce

Deuce New Member Member

4
    1
    0
    ภาพนี้เก่าแล้วนา เพราะวันนั้นไปด้วย และก็ไม่ได้ไปมีตติ้งอีกเลยอ่ะ

22. ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุณ ตี้ ถ้าเล่น m มาคุยกันนะ [email protected]
    รถแต่ละ คัน เห็น บ่อยๆๆในตลาดทั้ง นั้น เลย

ถนน นี่ใช่เส้นตัดใหม่ป่าว บ้านไร่ ไปออก แถวเขาแก่นจัน เส้นนี้ เคยไปขับรถเล่นกะเพื่อนเหมือนกันตอนสมัยถนนยังทำไม่เสร็จ ตอนนั้น ยังอยู่ ม.ปลาย อิอิ เด๋วว่างๆๆ จะไป แจมด้วย แต่ไม่ค่อยมีรถกระบะ เลย อะ

23. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ผมก้ออยู่ดำเนิน หลัก 5 ครับ ว่าง เจอกันก้อทักกันบ้างนะครับ ธนบุรี225 ครับ

24. dew_vtec

60
    3
    0

update ให้ตี้หน่อย มิกซ์เปลี่ยนรถแวร้วนะ จาก NV เป็น jazz vtec สีขาวอ่า ช่วงนี้มันไม่ค่อยได้ไปหาเหรอ สงสัยมันจะติดหญิง

25. na046

983
    7
    18
    โห เพียบ เลยนะ คุณตี้ครับ สงสัย มีบางคันเคยวิ่งกันบ้างแล้วนะเนี่ย ก็นั่นแหละ ว่าง ๆ มาเจอกัน นะได้รู้จักกัน ครับ :D

ราชรีที่สนิท ๆ กะผมก็ เจ้า เอ็ก 3 ด สีน้ำเงิน ตอนนี้ล้อ สปูน สีดำ ครับ เปิดร้านล้างรถอยู่ ตรงข้าม บ.กรุงเทพประกันภัย ตรงที่ ข้ามแยก เขาวังอะครับ ทางไป สวนผึ้ง ฤ ไงเนี่ย ....... ตอนนี้ มันกะลังขายรถครับ 220000 ครับ สนใจลองดูครับที่ร้านล้างรถของ X เลยครับ :D

ส่วนผมชื่อ บอย ฤ นะ ครับ
    รถกระบะมาสด้า b2500 บอร์น มีหลังคา
    มินิทรัครามอินทรา 046
    เต็ปเอ๊า 010 และ ณุเทอร์โบ ดอนกรวยครับ หุหุ

แหมม มาช้าจังนะน้องอ้วน รถก็แรง 200 กว่าม้า แหนะ ว่าง ๆ เจอกัน แต่คงไม่ใช่เดือนนี้แล้วหละ อยู่ใต้ทั้งเดือนเลยอะดิ ..................

26. คับพี่นะ ผมเล่นมาตั้งนานเพิ่งจะเจอกระทู้นี้อะ งงตัวเองเหมือนกัน 555+งานนี้มีเฮ รถเยอะดีจัง

27. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ไว้โอกาสเหมาะแล้วเจอกันครับ
    ผมจะมีเพื่อนๆ เปิดร้านขายโทรศัพท์ ที่โรบินสันอ่ะครับ กลุ่มรถแต่งนิดๆ จอดชั้นใต้ดินอ่ะครับ

28. พี่อยู่แถวรุ่งอรุณ หรอคับ ตอนนี้ผมอยู่ หอราชพฤกษ แถวๆๆ ซอย จินดา อะคับพี่

เด๋วว่างๆๆ จะไปกะพี่ผม ไป ที่เค้ารวม กรุ๊ป ลาดกระบัง กันอะ อิอิ

ถ้ากลับราดรี เจอกันคับ ผมกลับทุกศุกร์

29. na046

983
    7
    18
    วันนี้ กลับบ้านก็แวะ โรบินสัน มาอะดิครับ

30. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    รถเยอะดีจัง...ตั้งบอร์ดใหม่ได้เลยนะเนี่ย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้