หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    อัพไปเรื่อย ๆ ครับ

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    Meeting กันบ้างมั้ยหละครับ ที่สนามก็ได้นะ:D

3. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ก็ดีนะครับ แต่ผมว่าเป็นลานจอดโลตัส หรือ โรบินสัน หรือ สนามกีฬา ข้างทางรถไฟหรือหน้าโรงบาลก็ได้ ผมว่าน่าจะดีกว่านะครับ

4. na046

983
    7
    18
    เห็นด้วยครับ ไปโลตัสก็ได้นะ คงเป็นราชรีแหละครับ เพราะรถเยอะ มาก ตอนนี้อยู่ใต้ครับยังไงก็ว่ากันอีกที .... เพื่อน ๆ สดวกวันไหนบ้างอะครับ

5. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    อัพ...วันนี้กลับแม่กลอง คิดถึงจังเลย...

6. na046

983
    7
    18
    คุณ terk นี่เหือนผมเคยเห็นอะครับ บ้านอยู่แถวไหนครับ

7. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ส่วนใหญ่ผมจะรวมกันที่ หน้าโรงบาลอะ ตรงหน้า 7/11 อะ (วงเวียนใหม่) วันไหนว่างๆมากันนะ จะได้รู้จักกันอะ เดี๋ยววันไหนเจอกันไม่รู้จักกัน แล้วมาวิ่งกันเองจะมีเรื่องปวดหัวอะ เพราะว่าเดี๋ยวหาว่าขับรถกวนกันอะ เบื่อไม่อยากไปแก้ปัญหาให้ใครอีกแย้ว:mad:

ปล อยากให้เจอกัน จะได้รู้จักกันหมดอะ ตอนนี้รถแต่งบ้านเราเยอะขึ้น แล้วเด็กใหม่ๆที่ไม่รู้จักว่าในเมืองไม่ควรขับรถเร็วมีเยอะ ผมอยากให้ได้มาคุยกันนะครับ เป็นห่วงคนที่ ผ่านไปผ่านมา แล้วผมเด็กในเมืองเขาดูพวกผมไม่ดีเลยนะครับ ทุกท่านว่างก็มานะครับ เพื่อนกันทั้งนั้น อย่าแตกแยกเลยนะ:eek:

8. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    อยู่แถวบางนกแขวกอ่ะครับ...ยินดีที่ได้รู้จักครับ...

เมื่อคืนไปเที่ยว station มา รถสวยๆ ทั้งนั้นเลย...แจ่มๆๆ

:D :D :p :D :D

9. na046

983
    7
    18
    ว่าแล้ว ผมอยู่ บางยี่รงค์อะครับ หน้า อบต. บางยี่รงค์เลย

10. black dagon

black dagon Guest

0
    0
    0
    1

อยู่ดำเนินสะดวก อีซูซุสีดำไฮโดรลิค

11. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    ว่างๆจะไปเที่ยวราชบุรีบ้าง

JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  12. na046

983
    7
    18
    มากันแลยคร๊าบบบบบบบบบบ

1

--------------------------------------------------------------------------------

อยู่ดำเนินสะดวก อีซูซุสีดำไฮโดรลิค

อยู่ตรงไหนของดำเนินครับ

ในดำเนินเลยที่เห็น ๆ ก็ รถตาอ้วน มินิทรัค ไมตี้บรอนครับ แล้วก็กระบะรับส่งนักเรียนจะเยอะครับ :D

13. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0

อยากไป ๆ คิดถึงบ้านเกิด.. :D :D

14. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เสาร์นี้ กลับราชบุรีครับ อาจจะเอารถไปแรดแถวตัวเมือง ถ้าเจอกันจะเข้าไปทักครับ

15. dew_vtec

dew_vtec New Member Member

60
    3
    0
    หวัดดีทุกคนครับ อยู่อัมพวาครับผม เพิ่งจะมาเห็นกระทู้นี้เลยเข้ามารายงานตัวครับ
    ถึง jza80driftdancer คิดถึงนายว่ะ ไม่ได้meet กันจะครบปีได้แล้วมั้งเนี่ยะ ตอนนี้ทำอะไรอยู่ไม่เห็นหน้าเห็นตาใน msn เลย ว่างๆจะแวะไปรบกวนที่บ้านนะ

16. na046

983
    7
    18

รวมกันวันไหนบ้างครับ เด๋วพรุ่งนี้ก็เข้าราชรีครับ

17. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    boyu

.........." มาช้ายังดีกว่าไม่มา
    ผมบอยครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร๊าบบบ
    สหยนต์อะไหล่ ดำเนินสะดวก

ยินดีรับใช้ 0-1268-8890

18. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    นัดเจอกาน วันเสาร์ดีมั้ย เพราะว่าพวกผม จะเจอกันวันเสาร์ที่ ไม่มี สนามอะ จะเจอกานตรงหน้าโรงพยาบาลอะ หน้า 7/11 ลองๆนัดก่านดูว่า เสาร์ไหนใครว่างบ้างจะได้มาเจอกานนะครับ ทุกท่านนน:D

19. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    บอยจำผมได้มั้ยอะ เราเคยคุยกันใน เพริส์ อะ นานมากๆแล้วอะ เราที่ใช้ชื่อ Jza80 ในห้องคนราชบุรีอะ จำได้เปล่า ตอนนี้ร้านบอยเป็นไงบ้างหละ เราไม่ได้เขาไปสักที:rolleyes:

20. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ดิว นายไม่มาเลยนะ ตอนนี้รถซิ่งเยอะมากๆ มาเที่ยวสิ ไม่เจอกานเลย อิอิ ไว้ไป เชง ที่ใหม่กันเพื่อน:D

21. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    เลยไม่เจอกันเลยท่าน เสาร์ที่ผ่านมาไป สนามมามั้ย ครับ:D

22. dew_vtec

60
    3
    0
    เดี๋ยวนี้ meet กันบ่อยเหรอตี้ ช่วงนี้ไม่ได้ไปราชรีเลยไม่ได้แวะไปหา ไงเสาร์ที่จะถึงจะแว้บๆไปหานะเพื่อน ว่าแต่มีที่เชงที่ใหม่เหรอ ดีๆแล้วเจอกัน

23. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    ถึง jza80driftdancer คุ้นๆ ครับ แต่นึกม่ายออก เพราะท้าวความไปถึงสมัยเพิชชชช นู๊นนน นานเหมือนกันแฮ่ะ ต้องแต่กระบะผมยังเป็นโบเดิมเรย
    แอดมาคุยกัน ค๊าบบบบ เผื่อจะเจอกันในสนาม ราชบุรี หรือตามท้องทุ่ง เอ้ย ท้องถนน

[email protected]

24. dew_vtec

60
    3
    0
    up ไปเรื่อยๆครับ

25. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    คนราชบุรีเยอะจังเนอะ .....

JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  26. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    มา Up ให้ไม่เหงา

27. na046

983
    7
    18
    เสาร์ที่แล้วไม่ได้ไปครับ แต่ว่า เสาร์ที่ผ่านมา ไปคลอง 5 มาครับ ยังไงเสาร์หน้า เสาร์ที่ 3 ของเดือน ลองมาเจอกันก่อนไหมครับ ......................

28. dew_vtec

60
    3
    0
    ไปไหนกันครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาเพื่อนๆผมไปคลอง 5 กันมาครับ แต่ผมมะได้ไปเหมือนกันครับ

29. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ผม ไม่ได้ไปไหนเลย ช่างนี้เซ็งการเมือง

30. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    อัพหน่อยครับ ชื่อหนุ่ยครับ คนราชบุรี แต่เรียนกรุงเทพและก็ทำงานที่กรุงเทพอ่ะครับ กลับบ้านบ่อยเหมือนกันครับ ถ้าเจอกันก็ทักได้นะครับ 200sx สีแดงฝากระโปรงดำ มีหาง Banana ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้