หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    คลิบวีดีโอพี่ข้างบนเท่มากเลยครับ.....น่าหนุกจังครับ

2. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    :) แวะเข้ามาทักทายจ้า......พี่บอย.. ว่างๆจะเอารถไปลอง เติ้ง..เอง (ออฟโรด..กลายพันธุ์)

3. Diesel Only

158
    2
    0
    เติ้งครับ

4. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    คนเริ่มเยอะเรื่อยๆ แล้ว อิอิ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่นะเมื่อไหร่จะพาไปเที่ยวแม่กลองอ่ะ อิอิ

6.  
  7. ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนครับผมใช้ ROVER 623 สีเขียว อยู่อัมพวาเจอกันทักกันบ้างครับ

8. นิ้กเนมเขา อดีต golf TZ ปัจจุบัน golf A31 ไม่เจอเลยนะ ผ่านมาแวะมาทักทายบ้าง // boy

9. golfgap374

golfgap374 New Member Member

26
    1
    0
    นึกว่าใครน้อง boy JR นี่เอง :D ปัจจุบันขับ ROVER ซะแล้ว พี่ไม่ค่อยได้กลับบ้านอะ ถ้าว่างๆจะแวะไปเที่ยวเน้อ อ้อได้ข่าวว่าเดี๋ยวนี้สนามบินราชบุรีมีแข่งกลางคืนอีกแล้วเหรอ มีทุกเสาร์เลยเปล่าอะ :D :D

10. ถ้าจำไม่ผิดก็ทุกเสาร์แรกของเดือน ไปอยู่เหมือนกันแต่ไม่ทุกสนาม ว่างๆกลับมาเจอกันบ้างเน้อ ว่าจะเปลี่ยนไปขับ cef อยู่เหมือนกัน

11. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

ว่าไงไอ้น้องเขยมาแม่กลองเมื่อไรก็เจอกันหน่อยดิ :)

12. na046

983
    7
    18

ดีครับ เคยเห็นนะคันเขียว ยังไงกลับไปเจอกันก็ทักทายกันนะครับ คงคุ้น ๆ หน้ากันแหละ :)

เออเด๋วพรุ่งนี้กลับบ้านพอดีเลย ..... เจอกัน ขับโรเวอร์ อะเจ๋งดีไม่ค่อยมีใครเอามาแต่ง เจ๋ง

13. na046

983
    7
    18
    ฮืม มีมีทมั่งท่าจะดีแต่ว่าที่ไหนดีหล่ะ เพื่อน ๆ ว่าไง ............... ลองโพสกันมานะ ฤ ว่าจะเจอกันแต่ละจังหวัดแล้วค่อยมาเจอกัน ยังไงดี

น้องเอมาดิแม่กลองอะเด๋วพาเที่ยว แต่ต้องไม่เอาอีหนึ่งมานะ .................................. เคืองว่ะ

14. เอ*อย่าห้าว

เมื่อวันอาทิดพึ่งไปแม่กลองมา ไปทำบุญวัดสวนหลวงอะพี่นะ แร้วก้อไปตลาดที่ติดริมน้ำอ่ะ ชื่อ ยามเย็นละมั้งถ้าจำไม่ผิด

แต่ยังงงัยก้อชอบตลาดอัมพวามากกว่า อิอิ

15. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    มันที่เดียวกันมะใช่หรอครับ...
    ตลาดน้ำยามเย็น = อัมพวา

16. วันเสาร์แล้วทำไมเงียบจังเลย

17. na046

983
    7
    18
    มาเล้วคร๊าบบบ

18. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

อ้าวหรอ มะรู้อ่ะ นึกว่าคนละที่ เพราะมันก้อเปนตลาดน้ำเหมือนกันอ่ะ แต่ตรงนี้เค้าเรียก ตลาดยามเย็น
    แร้วก้ออีกที่ ที่เราไป ก้อเหมือนกันอ่ะ ไม่รู้ตรงนั้นเค้าเรียกตลาดน้ำ อันนั้นว่าชื่ออะไร ที่มีเรือเช่าไปดู เค้าทำน้ำตาลปี๊บอ่ะ นั่นแหละ ชอบตลาดนั้น เย็นดี:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มิถุนายน 2006
  19. na046

983
    7
    18
    ชอบก็ดี ...คราวหน้ามาก็โทรมานะ พี่จะดูแลอย่างดี หุหุ

20. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เหอะๆ คราวหน้าไป แต่จะไปกะใครนั้น ต้องดูอีกทีนะ พี่นะ อิอิ

21. Sic_Rps13

Sic_Rps13 New Member Member

19
    0
    0
    มีe-carแต่งevo3เปล่าครับ สีแดงสติ๊กเกอร์เทาๆ ตรงประตูอ่ะครับ เคยเห็นๆ อิ อิ รถใครครับ:cool:

แก้ไขล่าสุด: 7 มิถุนายน 2006
  22. Sic_Rps13

Sic_Rps13 New Member Member

19
    0
    0
    มีใครเรียนราชภัฏนครปฐมบ้างครับ อิ อิ

23. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0
    เพื่อนเราอยู่ในนี้นี่เอง....อิ อิ :D

24. boy623

boy623 Guest

0
    0
    0
    เงียบอีกแล้วตกลง มิ้ตติ้งที่แม่กลองว่างไงกันครับบบบบบบ

25. na046

983
    7
    18
    จากราชรีเยอะครับ แม่กลองมีน้อยกว่า ไม่รู้จะยังไงดีครับ

26. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    บ้านอยู่ราชบุรี แต่ตัวอยู่กรุงเทพ มาได้เปล่าไม่รู้

27. n-less

n-less New Member Member

7
    1
    0
    วันนี้ไปราชรีมา เจอ 200sx ของใรม่ายรุ สีขาว ล้อ work s1 ชุดแต่งน่าจะเป็น uras มั้ง สวยมากๆ

ARTWOOD ถูกใจสิ่งนี้
  28. กะเหรี่ยงตะนาวศรี

บ้านอยู่กรุงเทพ สำนักงานอยู่เมืองราดรี พื้นที่ทำงานอยู่สวนผึ้ง สนใจมีเพื่อนคนคอออฟโรด ที่จริงใจ (ไม่ใช่เกย์นะครับ) [email protected]

29. Diesel Only

158
    2
    0
    ได้มาแว้วจ้า

พี่บอยได้แล้วสวยมั้ย

30. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0

อิอิเป็นของ เจ้าของ ปั้ม ปตท อะ อิอิ คันนั้น Urus แท้ๆครับ:D :eek:

ปล เสาร์นี้มีสนาม Drag นะครับไปกันนะ:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้