หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mon07

mon07 Guest

0
    0
    0
    สงสัยจะรุ่นเดียวกันอ่ะคุณนะ ก็พอจะจำได้ลาง ๆ นะ ตอนม.3 คุณนะ อยู่ห้อง 8 รึเปล่าอ่ะ
    ส่วนม.6 เราอยู่ห้อง 1 ม.3 อยู่ห้อง 2 แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้กลับแม่กลองเลย เพราะทำงานในกรุงเทพตลอดเลย ส่วนรถก็ขับ honda อ่ะ แต่ไม่ได้แต่งอะไรมาก ไม่ได้กลับแม่กลองมานานมากแล้วนะ และก็ไม่ค่อยได้เจอเพื่อน ๆ เท่าไร ยังไงก็ดีใจที่ได้เจอกับคุณนะทาง net อ่ะ อิ อิ เอาไว้ไปแม่กลองแล้วเจอกันนะ

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

ถ้าทัน กลุ่มเด็กวัดที่กวนตรีน ๆ ชอบแซวสาว ๆ หน้าโรงเรียนก็........ใช่เลย
    ม. 1-2 ผมอยู่ห้อง 3 ม. 3 ห้อง 5 ม.ปลาย ก็ ห้อง 2 อะคร๊าบบบบบบ ยังไงกลับมาก็เจอกัน นะ โทรมาก็ได้ครับ เบอร์อยู่ข้างล่าง

คุณ te_uan คร๊าบบบบบบบบบบ..........

เมื่อไรขับไปธิเบตบอกด้วยดิ จาติดรถไปเที่ยวด้วย 555

3. ม่อน07

ม่อน07 Guest

0
    0
    0
    งั้นม.ปลาย อยู่ห้อง 2 ก็ต้องรู้จัก พวกท็อป อ่ะดิ เราเป็นเพื่อนกะแฟนท็อปอ่ะ ใช่ป่ะ
    แล้วเราก็อยู่ห้อง 1 ด้วยนะ ชื่อก็คุ้น ๆ มากเลย ห้อง 2 ก็จะเป็นแฝดติ๊กกะแตนอ่ะ ติ๊กอยู่ห้องเรา ส่วนแตนก็อยู่ห้อง 2 ใช่ป่าวอ่ะ อิ อิ รู้สึกมันเหมือนจะนานยังไงก็ม่ายรู้ อิ อิ .....

4. na046

983
    7
    18
    แฟนท็อป.............ใช่เจ๊โอ๋ป่าว ถ้าใช่ ผมก็รุ่นน้องปีนึงครับ:D

ห้อง 1 ก็มีเจ๊อัง พา ผึ้ง ประมาณนี้ป่าว

5. ม่อน07

ม่อน07 Guest

0
    0
    0
    ใช่แล้วแหละ โอ๋นั่นล่ะ แล้วก็อัง ผึ้ง นี่เลยรุ่นนี้แหละ ..แต่พอบอกว่าเป็นรุ่นน้องปีนึง ก็พอจะนึกออกบ้างลาง ๆ แล้วอ่ะอิ อิ ทีนี้ก็ลองหาเอาเองนะว่าใครอิ อิ ในห้องมีไม่เยอะหรอกไม่กี่สิบคนเอง ล้อเล่นอ่ะ ดีใจนะที่เจออยู่โรงเรียนเดียวกัน แล้วอาจจะรู้จักกันก็ได้ ช่ายป่ะ

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่นะ ฝันที่เปนจิง อิอิ

7. JDeE

JDeE Member Member

76
    2
    8
    หนองโพ ราชบุรึ ครับ ได้เมียอยู่นี่ รู้จักกะ B11 3D สีแดงครับ แต่ไปใหนไม่ค่อยได้ เสียดาย เมียดุ

8. na046

983
    7
    18
    ยินดีด้วยครับได้คนสวยโพราม งามแต้ ๆ เจอกันก็ทักทายกันนะ

9. na046

983
    7
    18

คร๊าบบบบบบบบบ ถ้าเจอกันคงร้อง อ๋อ แน่ๆ ว่างๆกลับมาก็ลองโทรมาดิครับ .... ไม่ได้เจอพวกเจ๊อังมานานมากๆ เลย ;)

10. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    Up ครับ อิอิ

11. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    :D :D :D ช่วย up ไปไม่รู้จักใครเลย เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปหาเพื่อนที่บ้านโป่งมา เจอSUPRAสีแดงสวยดีเหมือนกันไม่รู้ว่ารถแถวนั้นเปล่า

แก้ไขล่าสุด: 17 มีนาคม 2006
  12. n-less

n-less New Member Member

7
    1
    0
    Supra แดง คนขับชื่อ ต้า อ่า รุ่นเดียวกาน

13. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    วันนั้นเจอรถพี่na046จอดเอาหัวเข้าอยู๋ที่ร้านมอไซหรืออารายซักอย่างนี่แหละครับแถวๆบางนกแขวกอ่าครับ....
    ว่าจาเข้าไปทักแต่ไม่ได้เอาเปอร์โยไปอ่าครับเด๋วพี่จำไม่ได้.......

14. m-spec

m-spec Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานเห็น r-34 m-spec สีบรอนซ์ทอง อยู่ ริเวอร์แควเมืองกาญ ไม่ทราบของใครครับ สวยมากๆ

15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่นะมาตอบด่วน

16. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    นัดมิตติ้งกันซักครั้งดีมั้ยครับ วางแพลนไว้ครึ่งปี อิอิ

17. na046

983
    7
    18
    ง่ะ หายหน้าหายตาไปอาทิตย์นึงครับ ขับรถเล่นไปเกาะสุรินทร์ พังงาอะครับ สวยมัก ๆ ๆ ๆ แต่ก็ไม่เท่าตอนก่อน ซึนามินะ ปะการังหายไปเยอะเหมือนกัน ........

เห็นด้วยครับ มีทกันซักครั้ง เด็กกลางใต้ด้วยกัน อิอิ

วันนั้น หัวเข้า ....... น่าจะเป็นตรงข้าม อ.บ.ต. ป่าว ถ้าใช่ก็บ้านผมเอง ไม่ใช่ร้านมอไซอะนะ ร้านขายของ
    ธรรมด้า ธรรมดา เข้าไปทักได้เลยนะ ไม่กัด ถึงกัดก็ไม่เป็นไร..... ฉีดยาแล้ว

อัพครับ มากันอีกเร็ว ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2006
  18. te_uan

708
    25
    18
    วันหลังเจอจาเข้าไปทักครับพี่.......

19. na046

983
    7
    18
    ได้ ๆ เด๋วเลี้ยงน้ำแก้ว 555

20. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ไว้ไปบ้านตา แล้วจะเข้าไปหานะครับ

21. te_uan

708
    25
    18
    ขอเปงแบบขวดๆเป็นวุ้นไม่ได้เหรอครับ:p

22. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    น่ามีจัดมิตติ้งพูดคุยที่แม่กลองนะซักวันอาทิตย์ตอนเย็นๆ จะมีไหนนะ เดี๋ยวจะเข้ามาดูบ๋อยๆกลุ่มเรามีรถอยู่3คันนะ 200sx Subaru ToyotaWish น่าจะมีนะหรือใกล้เคียง อิอิ

:cool: :cool: :cool: :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มีนาคม 2006
  23. na046

983
    7
    18
    ได้มีทแม่กลอง แต่แหมม ผมมันก็กระบะคันเดียวอะดิ 555

ส่วยใหญ่จะอยู่บ้านอะครับ แต่ถ้าเข้าไปแม่กลองก็ เชล สายนอกอะออกปากทางเลี้ยวซ้าย อะนะ

ไปหาไรดื่มกะพวก มูลนิธิ ครับ ไงเด๋วนัดเจอกัน ฤ จะมาราชรี หาเพื่อน ๆ ทางนี้มั่ง
    มีบ้านโป่งกะเมืองกาญด้วย ฤ จะเป็นขับไปเที่ยวเมืองกาญ 55 หนุก ๆ ๆ ๆ
    เพื่อน ๆ ว่าไงกันมั่งครับ

24. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ไปด้วยดิพี่นะ อิอิ เติมน้ำมันรถให้ด้วยนะ ขอบคุนค่ะ 5555

25. na046

983
    7
    18
    ขำและ เองอะ ไอ้น้อง เอ............. แหมม อยู่โซนธนบุรี เลยลืมพี่ไปเลย ว่าจะเข้าไปเที่ยว เค้าไปมีทกันที่ไหนแล้วอะ หุหุหุ

26. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    แวะมาเยี่ยม เพื่อนๆ ชาวแม่กลองครับ...อิอิ

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0

เค้ามาที่ ปตท.ดิจิตอล สาย4อะพี่นะ เค้ามามิตติ้งกัน4รอบและ เอยังไม่ได้ไปซักรอบเรอะ เหอะๆ
    ขนาดใกล้บ้านแร้วนะเนี่ย อิอิ โดดๆ:D

28. na046

983
    7
    18
    up ครับ

29. bakoom

bakoom New Member Member

2
    0
    0
    เฮ้อ อยู่สมุทรสาครอ่ะคับ
    แต่ม่ายค่อยได้กลับบ้านเล้ย
    T . T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้