หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ใกล้จะสงกรานต์แว้วววววววววว................... :D
    ขับรถระวังชน ซุกซนระวังเอดส์ นะคร้าบบบบบบบบ :embarassed:
    ปล. สงกรานต์ รถเยอะ สาวก็แยะ จริงมั๊ย.............ชอบๆ อิอิ...:rolleyes:

2. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    แวะมาดัน ครับ 3 d สีส้มฝากระโปรงดำ โหดดีครับ เคย เห็นจอดอยู่หน้าศัทธา

3. doraemon_w

doraemon_w New Member Member

23
    0
    1
    :D :D :D คิดถึงแม่กลอง อัมพวา อ่ะ (โดยเฉพาะสาว ๆ ) อิอิ :D :D :p :p

4. katoua

katoua Member Member

75
    0
    6
    รถผมเองคร้าบ...:D
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้บ คุณ markruk
    ถ้าเจอแวะทักทายกันได้ครับ
    :) :) :)

5. doraemon_w

23
    0
    1
    :D :D :D :D วันที่ 13/4 นี้จากลับไปเที่ยวแม่กลองสักหน่อย..แล้วก็ไปหาลิ้นจี่อร่อย ๆ กินดีก่า :D :D :D

6. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    แวะมาทักทาย

7. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    คิดถึงบ้าน จังเลยคับ:cry: :cry:

8. markruk

1,028
    52
    0
    ดันๆ ครับ

9. katoua

75
    0
    6
    จะถึงวันสงกรานต์แล้ว ร่วมด้วยช่วยกัน รณรงค์เมาไม่ขับนะครับ:cool: :cool: :cool:

10. katoua

75
    0
    6
    เอ้า สาด......น้ำ.......อิ อิ :D :D

11. ^^ น้ำเมา ป่าว อิอิ

12. tongmoun

tongmoun New Member Member

63
    24
    0
    เข้ามารายงานตัวคร๊าบบบ อยู่วัดคริศต์ บางนกแขวก เล่น RCWeb นานแล้วนะแต่ไม่ยักกะรู้ว่ามีกระทู้หาเพื่อนด้วย อิอิ ถ้าจะจัดมิตติ้งก็แจ้งในกระทู้นะ จะได้เจอกัน

13. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    พี่อยู่แถวไหนหรอ

14. markruk

1,028
    52
    0
    ดันๆอีกหน่อย

15. doraemon_w

23
    0
    1
    :D :D อยู่แถว ๆ การประปา อ่ะ แต่ตอนนี้มาอยู่รังสิตแว้ว...แต่ยังมีป้าเค้าอยู่ที่นั่น ก็เลยแวะไปเยี่ยมอ่ะค้าบ :D :D

16. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    อัพครับ... ฝนตกหนักกลับบ้านเส้นพระรามสองลื่นมากๆเลย
    แถมน้ำขังมากินทางอีก ระวังกันด้วยนะครับ

17. เหมือนจะเคยเห็นเลยอะ ผมอยู่ดำเนิน อะคับ

18. terk

151
    52
    28
    ทำไมช่วงนี้เงียบกันจัง...

19. katoua

75
    0
    6
    หวัดดีครับทุกคน :) :) :)

20. มาอัพคับ เงียบจัง อิอิ

21. katoua

75
    0
    6
  22. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    up up อยากไปเที่ยวราชรีอีกจัง

23. TKsiam

97
    4
    0
    กลับมาอีกครั้ง

24. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    ไม่ได้เข้ามานานแสนนาน พอดีเปิดร้านคอมที่บ้าน ใครว่างๆเชิญมาใช้บริการนะ

หน่อยนะครับ ร้าน Speed House ข้างๆร้านลูกชิ้นวีระ [หลังธนาคารออมสินใหม่นะ]แม่กลอง

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2007
  25. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ร้าน Speed House ข้างๆร้านลูกชิ้นวีระ แม่กลอง """""""""""""""""""
    ทางไปท่าเรือป่าวครับ

แหมมไม่ได้เข้ามานาน ...20หน้าแล้ว ........ ผมอยู่บางนกแขวก หน้า อบต.บางยี่รงค์ คับผม
    มาสด้ากะบะ บรอน มีหลังคา .... ครับเจอก็ทักกันเน้อครับ

26. katoua

75
    0
    6
    ถ้าว่างจะไปอุดหนุนนะครับ :) :) :)

27. markruk

1,028
    52
    0
    ดันๆๆ หน่อยครับ

28. terk

151
    52
    28
    รถเสร็จยังครับหมากรุก...

29. doraemon_w

23
    0
    1
    :D :D :D ไม่ได้กลับแม่กลองนานแล้ว...แต่ยังพอจำได้บ้างนะ :D :D :D

30. TKsiam

97
    4
    0
    คุคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้