หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    ไม่ได้เข้ามาอ่านซะนาน บ้าน ...แม่กลอง UP ไป

อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2006
  2. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0

มีร้านทำTur bo งานโอเคนะ ร้านชัยเจริญยนตร์ ทางหลังโลตัสออกปากทางถนนพระราม2

พอใช้ได้อยู่ [ถ้ารถเสียแบบฉุกเฉินวิ่งเข้ากทม.ไม่ได้]

:cool: :cool:

3. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    สาวบ้านโป่ง ยินดีรู้จักครับ ว่างๆเจอกันที่ร้าน "เรื่องเล่า" ข้างๆโฆษิต

เสาร์นี้ที่ราชบุรีมีมิตติ้งกันรึป่าวครับ ว่าจะกลับบ้าน คิดถึงบ้านมากๆ

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

benzd ถูกใจสิ่งนี้
  4. dew_vtec

dew_vtec New Member Member

60
    3
    0
    หวัดดีทุกคนนนนนน

benzd ถูกใจสิ่งนี้
  5. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    หวัดดีงับ

6. dew_vtec

60
    3
    0
    up ไปปปปปป

7. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    ...

8. แว๊บเข้ามาหน่อย อิอิ เด๋วตก

9. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    หวัดดีครับ เหิ่งกลับจากพังงาครับ เป็นไงกันบ้าง สบายดีกันทุกท่านนะครับ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่นะไปพังงามาหรอ

เอก้อไปมา แต่ เปน ร้านกับข้าวแกงใต้ เจ้าของ เปนคนพังงา
    หนมจีนไตปลา หร่อยจังฮู้ อิอิ

ร้านอยู่ เส้น สาย 4 ตัดใหม่ ถ้ามาจาก สาย 4 ฝั่ง ปตท.ดิจิตอล มุ่งหน้าข้ามสะพาน สาครเกษมมา ตรงๆมา
    กลับรถใต้สะพานใหญ่ๆ เลยมาประมานโลกว่าๆ ร้านอยู่ทางซ้าย ป้ายใหญ่ๆ ขนมจีน พังงา
    เข้าของร้านและ ลูกมือ ญาติๆเค้า อัธยาศัยดีมาก กันเองทุกคนเลย ปลื้ม จิงๆพี่นะ อิอิ

11. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0
    จาปีใหม่แย้ว.. :D :D

12. พี่นะ เค้า ไป ครบ ทุกจังหวัดแล้ว มั้งเนี่ย อิอิ

13. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    up หน่อยไว้ไปเที่ยวราชบุรีมั่งดีกว่า

14. na046

983
    7
    18
    พี่ไปท้ายเหมือง มาดิ เมืองไรเอจะไปกะพี่ ซะที

หวัดดีอ้วน .... ล้อสวยเนอะ ยังไปไม่ครบทุกจ.เลย ขาด8-9 จ.อะนะ

ใกล้ปีใหม่แล้ว .... วันหยุดเยอะ ขับรถระวังกันนะครับ

อัพด้วย........... แนะนำน่าสนใจอีกที่ครับ หุ่นขี้ผึ้ง ที่ บางแพ น่าสนใจครับ ดูด้านหน้าจะแคบ พอเข้าไปแล้วกว้าง มาก มีบริเวณ ให้เดินเล่นครับ ........

15. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    up ครับ เดี๋ยวตก

16. na046

983
    7
    18
    วันนี้ไปราชรีครับ พาบิดามาหาหมอ ครับผม รถแต่งเยอะดี

17. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ประกาศเรื่องงานที่โรบินสันว่าไงกานดีครับ จะถึงแล้วนะครับ วันที่ 24 นี้ เอาเป็นว่าใครจะมาลงชื่อด้วยครับจะได้หาที่จอดและรู้จำนวนรถที่จะมาครับ วันเสาร์ที่25รถคงน้อยเพราะว่าไปงาน Honda ที่คลอง 5 หมด คืนวันศุกร์น่าจะสดใส แต่ตัวผมก็คงอยู่กทม อะครับไปรวมกันวันไหนดีครับ งานมียาวไปถึง ปลายปีหาวันดีๆไปรวมกันจะได้ เรียก หนังสือมาถ่ายไว้ดูกานครับ:D

18. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0

ไปด้วย ๆ ๆ ๆ :D :D ;)

ไม่ให้ไป..ก้อจาไปด้วย ๆ ๆ ๆ :p :p :D

19. TAKUMI_RPS13

179
    14
    0
    น่าไปจังขอกำหนดการหน่อยจิ:cool: :cool: :cool:

20. dew_vtec

60
    3
    0
    ใส่เหล็กดัดรอบคันแล้วเหรอ ไม่เหลือให้ใครนั่งเลยดูสิ

21. ไปทำที่ไหน อะพี่เบย์ ถ้าผมกลับบ้าน นะไปด้วยคนนะ

22. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    SITT Turbo คร้าบบบบ อิอิเปลี่ยนล้อไปออกตัว แข่งกะอ้วนแย้ว อิอิ (ล่อเล่นๆ) แล้วเจอกานอ้วน:D

23. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เดี๋ยวจะเคลียร์งาน แล้วหาวันลงไปครับ

24. dew_vtec

60
    3
    0
  25. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ลองดูวันที่ว่างๆกันหมดนะครับ เพราะว่าจะได้เจอกานหมด อิอิ :D :D :D

26. ว่างแต่ เสาร์ อาทิตย์ นี้ วันไหนดีอะ ตอนไหนอะ ถ้าไม่ติดงานที่บ้าน คงได้เจอกัน อิอิ

พี่เบย์ ผมเปลี่ยนล้อ แล้วหละ pro 1 หน้า 8 หลัง 9 ใส่ยางหลัง ใหญ่ๆๆ มาวิ่งกะพี่แล้วหละ อิอิ ล้อเล่นคับ วิ่งเที่ยวกันต่างหากคับ ถ้ายังไง น่าจะได้เจอกันๆๆๆ

27. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    นั้นแน่ อิอิ ผมก็ไปใส่หลัง 9 นิ้ว S1C มาแย้ว + ยาง 255/40/17 ไว้วิ่งกับอ้วนไง อิอิ ล้อเล่นๆ ไว้ขับหล่อๆ รถอ้วนหล่อขึ้นเยอะเลย ได้ล้อเร็วกว่าที่คิดเยอะเลยนะน้องอ้วน:D

28. EAKEF

EAKEF New Member Member

12
    0
    0
    พรุ่งนี้ไปครับราชบุรีสงสัยหญิงตึมแน่เลยแจ่มๆทั้งนั้น

29. na046

983
    7
    18
    ว่าไงกัน

30. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    ไปด้วยครับ นัดวันเลยครับ จะได้เตรียมตัว

ใกล้ๆวันท้ายๆก็ได้นะครับ อาทิตย์หน้าไม่ว่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้