หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    อัพปายเน๊อะ จะได้ไม่ตก

2. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    มาอัพอีกรอบ

3. dew_vtec

dew_vtec New Member Member

60
    3
    0
    ไม่ได้เข้ามาอาทิตย์นึงเห็นจาได้ ผู้คนมากมาย หวัดดีทักทายทุกคนครับ

ปล.ขอบใจตี้ด้วยบวกให้เรา มีคะแนนติดตัวแล้ว เย้ๆ

4. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    สวัสดีด้วยครับ แหะ แหะ อยู่ราชบุรีเหมือนกัน แต่ช่วงนี้มาอยู่กทม.
    อยากไปเจอเพื่อนบ้างอะครับ มิตติ้งเมื่อไร บอกด้วยนะครับ
    ผมชื่อ ง๊อบ ใช้ CKII ล้อดำ กับ อีซุ แอดแวนเจอร์ สีส้มๆอะครับ
    อยากมีส่วนร่วมด้วย

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เด๋วอีกไม่กี่วันต้องไปอยู๋แถวๆบางคนทีซัก3-4วันอ่าครับ.....เจอเปอร์โยขาวล้อน้ำเงินก็ทักได้นะครับ

6. ตูนmtc041

ตูนmtc041 Guest

0
    0
    0
    ตูนเองฟอร์ดสีน้ำเงิน4ประตู อยู่เพชรบุรี แต่ปีหน้าไปเรียนที่ดรุณาราดรี

7. ตูน มาทำไร 555+ เรียนอะไรที่ดรุณา

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สงสัยคงพาลูกมาเรียนอะดี้
    ว่าปะอ้วน อิอิ

9. benzd

311
    4
    0
    UPUP+++

10. dew_vtec

60
    3
    0
  11. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    คึงถึงบ้านจังวุ้ย ไม่ได้กลับบ้านมาเดือนกว่าแล้ว
    เดี๋ยวกลับช่วงลอยกระทงดีกว่า

12. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    up ไปครับ เดี๋ยวตก ผมว่าน่ะตั้งเป็นคลับได้แล้วครับ คนเยอะจริงๆ อิอิ

13. อยู่แต่บ้านอะคับ ไป ตัวเมือง เรื่อยๆๆๆ เจอก็ทักทายได้เลย

JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  14. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ลาก่อนเพื่อนๆ ทุกคน ผมรู้สึกว่าตัวผมเองไม่ควรจะอยู่ในวงการนี้ ผมไม่มีรถสวยๆแรงๆ แบบคนอื่น เพื่อนๆ ที่เคยคบหา ตอนนี้ไป ขับ รถ Sport กันหมด ผมเองได้แต่รอว่ารถที่คู่ควรเมื่อไหร่จะมา ตอนนี้ผมขอพักก่อน ราชบุรีไม่กว้าง ขับเจ้า30ไปไหนก็อายเขา ขอเวลาสร้างตัวสักพัก เพื่อนๆที่เคย ร่วมกันซิ่ง ไม่มีอีกแล้ว ถนนที่เคย มีรถเยอะแยะ ไม่มีอีกแล้ว มีแค่ตัวผม คนเดียวในถนน เพื่อนๆเก่าไปเล่นรถคนละชั้นกันเราไปซะแล้ว ไม่เคยหันมามอง ช่ายแล้ว เรามันกระจอก เรามันรถเก่า เรามันเพื่อนที่ถูกลืม ผมเองจะขอลาก่อนนะครับ ขอให้ทุกคน สนุกในหน้าหนาวที่กำลังจะมาถึง ส่วนผมคงต้องไป จากวงการนี้ สักพัก:eek: :eek: :eek:

15. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ทำไมเปงอย่างง้านอ่าครับพี่........คนเราคบกานไม่เกี่ยวกะรถหรอกครับ

[ BuAY ] และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  16. dew_vtec

60
    3
    0

เกิดอารายขึ้นกะนายอีกอ่ะตี้ คิดมากไปอ๊ะป่าว "รถเก่าไม่เกี่ยวขอให้นั่งแล้วดึงจนเสียวเป็นพอ"

[ BuAY ] และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  17. กำ..!! เข้ามางงเลย

18. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0

เปงราย ๆ อย่าคิดมากจิ....ห่วงมากนะ :( :(

19. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    คนเราต้องเดินหน้า เวลายังเดินหน้าเลย

• ไม่ต้องสนว่าแมวจะสีขาวหรือดำ ขอให้จับหนูได้พอ

1. ในโลกกลมๆใบนี้ ไม่มีคำว่าแน่นอน

1. คนเราเมื่อม้าตายก็ต้องลงเดิน
    อย่าคิดมากเลยมี E30 ไม่จำเป็นต้องอายใคร เพื่อนผมแถวบ้านไม่มีรถขับด้วยซ้ำไป มีผมอยู่คันเดียวเอง แต่ผมก็ยังคบกันได้อยู่

[ BuAY ] ถูกใจสิ่งนี้
  20. benzd

311
    4
    0
    ESสีทองล้อสีน้ำตาลไหม้ ที่แม่กลองใช่คนในเว็บป่ะ สวยดีครับ

21. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ขอบคุณมากๆครับ:eek:

22. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0

ขอบใจนะ ที่รัก:eek:

23. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    อย่าคิดมากสิครับ ยังไม่ได้คุยกันเลย ผมเองก็ขับรถเก่า 20 กว่าปี ผมก็ไม่สนใจใครหรอก เพื่อนที่สนิทกันมานานมาก มันว่าผมยังขับคันนี้อยู่อีกเหรอ ทั้งที่มันก็ไม่มีรถ ผมบอกแล้วทำไมหล่ะ เราซื้อ เราแต่งด้วยเงินของเราเอง ไม่ให้ใครต้องมาลำบากกับเราด้วยซะหน่อย
    ซะนั้น อย่าคิดมากครับ ทำรถเราให้ดีที่สุดก็พอครับ ดูอย่าง E30 สีทองล้อ 19 ที่ขายสิครับ ผมยังอยากได้เลย ฉะนั้นรถชองคุณมีค่าสำหรับคุณที่สุดแล้วครับ

24. sabtoat

sabtoat New Member Member

12
    0
    0
    ผมชื่อโอ๊ตนะ แต่ก่อนขับ ee90 สีขาว RAMA3 RACING ZONE แต่เดี๋ยวนี้ขายไปแล้ว บ้านอยู่ราชบุรีเหมือนกัน รู้จักกับไก่ ตั้งแต่ตอนเรียนเบญแล้ว อยากเห็นจริงๆว่า 200sx หน้า s15 จะสวยแค่ไหน ใครมีรูปช่วยลงให้ด้วยนะ หรือถ้าไก่มาอ่านเองเมล์มาก็ได้ [email protected]

25. ผมก็ จบจากเบญ

ถึงพี่ตี้ อย่าคิดมากเลยคับ เพื่อนกันคบกัน คงไม่จำเป้นต้องดุที่รถหรอก ที่ใจมากว่า
    ผมก้ขับกระบะเก่าๆๆนะ เพื่อนที่ไม่มีรถก้มี มีรถที่ดีกว่าก็เยอะ ก็ยังคบกันได้นะคับ
    ผมกำลังจะหาเวลาไปคุยกะพี่เลย จะหนีกันไปไหนอะ อย่างน้อยก้มีผมที่ขับรถ เก่าๆๆๆอะคับ
    เสาร์นี้ ตอน กลางคืนผมก้ไป ตัวเมืองเหมือนกันอะคับ

26. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    โอ้ว ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

ปล วันนี้มีเชง ที่ถนนใหม่ หัวค่ำมีรวมตัวนะครับ ใครที่มาตลาดเจอกันนะครับ

20/10/49

อย่าลืมนะครับ

:D :D

แก้ไขล่าสุด: 29 ตุลาคม 2006
  27. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0
    :D :D :p ;)

28. benzd

311
    4
    0
    UPอีกรอบ

29. แล้ว พรุ่งนี้ เสาร์ที่ 21 มีรวมมั้ย ถ้ามีจะเข้าไปด้วย เน้อ คุณพี่ตี้

E30 ใครนะ

30. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    น่าไปวุ้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้