หาเพื่อน ๆที่อยู่ ราชบุรี สมุทรสงคราม และที่ใกล้เคียงครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย na046, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ตั้ง ได้เลยนะเนี่ย รถเยอะดี 555+

ARTWOOD และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  1. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    อ่าเสาร์นี้ใครไปสนาม บิน บ้างมั้ย ครับ แต่ส่วนตัวผมขอตัวนะครับ จะไปคลอง5ไปดู HKS ซะหน่อยอิอิ ใครจะไปบ้าง แล้วเจอกานครับ :D

ARTWOOD ถูกใจสิ่งนี้
  2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    บอยมาเที่ยวตลาดก็มาเจอกานนะครับ อิอิ :D

3. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    UP ให้ครับ เดี่ยวตก

ARTWOOD และ JZA80DriftDancer ถูกใจสิ่งนี้
  4. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ผม บวก + ให้ทุกคนในกระทู้ นี้นะครับ :D :D :D :eek: :eek:

5. ถ้ามีกิจกรรมอะไร อย่าลืมบอกกันน๊า อิอิ

6. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ผมกับน้องอยู่รุ่งอรุณ 1 ส่วน กรุ๊ปลาดกระบัง ส่วนมากจะรวมกันอยู่ รุ่งอรุณ 2 ครับ ว่างๆ แล้วจะเข้าไปครับ

7. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:D

8. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    ไปมะไหร่บอก ผมด้วยครับ พี่ตี้ [email protected] add เมลล์ทุกคน ไว้คุยกันดีกว่าเน๊อะ

9. พี่นะ เมื่อไหร่กลับ มาดำเนินอะ ว่างๆๆอยากมาหาไรทำเล่น ที่ลานกว้างๆๆ วัดมอญ

บอย ไปกันมั้ย หาเพื่อน ไป เปิดก่อนเลย เด๋วมีคนตามแน่ ลานกว้างๆๆๆ น่าหาไรทำ ยามว่าง เสริม % ลิมิเต็ดแล้วด้วย พร้อม ลุยๆๆ อิอิ

10. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    ขอบใจนะ:D

11. benzd

311
    4
    0
    มาช่วยกันลงร้านแต่งรถของจังหวัดสมุทรสาคร สมุทรสงคราม ราชบุรี กันหน่อย

12. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ตัวเมืองครับบ

D Shop ขายเกจ์วัด ทำหม้อน้ำ ของซิ่งๆ เบาะ กรอง ล้อ ท่อ จาก Japan คุณเอ๋ Kazama
    Bay Lagoon Shop รับวางเครื่อง จูน กล่อง E-manage รับทำรอม จูนจอฟ้า เทอร์โบ อินเตอร์ ล้อซิ่ง มือ2 จาก Japan ตี้ Bay Lagoon

Shop By Year รับจัดหาของ ทำสั่งราคาถูก จากสายแข่ง เช่น รถแข่งทำมาแล้ว เครื่องทำมาแล้ว คุณ เยียร์ Moody

Friend Time Shop ของแต่ง คลองถม ไฟแต่ง หลอดไฟ ทำโคมดำ ไฟส้ม ขายเบาะ Copy ของใหม่ตามสั่ง Friend Time

Luis Shop ขายชุดแต่ง แนว TheFast ไฟใต้ท้อง ชุดแต่งไฟเบอร์ (แนว) หางหลัง Gt เบาะ ท่อ เกจวัด หลุยส์ Luis

โอภาสดีเชล ทำเครื่อง ดีเชล จัดหาโบ กรอง ท่อ เซตรถ แข่ง พี่อั้น loweye

:D :D :D :D :D :D :D :D

แก้ไขล่าสุด: 9 ตุลาคม 2006
    benzd ถูกใจสิ่งนี้
  13. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    มีคนเจอวิออสดำแต่งดุ ในตัวเมืองราชบุรี ติดสติ๊กเกอร์ Soluna mania อยู่แถวนี้ป่าวค่ะ

เพิ่งกลับราชบุรีเมื่อวันเสาร์ วันอาทิตย์ไปบ้านยายที่อัมพวา เหอๆๆๆๆ

14. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0

ขอบคุณค่า..........

15. boyu

boyu New Member Member

21
    4
    0
    สหยนต์อะไหล่

ขอนิดนึงนะ ร้านสหยนต์อะไหล่ดำเนินสะดกว Racing Shop By Boy ร้านเดียวกัน ขายอะไหล่รถยนต์ ทั้งแท้และเทียม เครื่องช่วงล่าง กรองน้ำมันเครื่อง น้ำมันเครื่อง คือ ของแต่งรถ ผมแค่อยากจะแยกแบรนด์ แต่อยู่ร้านเดียวกันฮั๊บ ขอบคุณ [email protected] 0-1268-8890

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ตุลาคม 2006
  16. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ขอบคุณมากครับ

17. picman

picman New Member Member

1
    0
    0
    อิอิ นานเข้ามาทีเพียบเลย หวัดดีครับทุกคน ผมชื่อรินนะ ขับ Chavrolet สีบอนทองนะครับ อยู่บ้านเดียวกับตานะอะครับ เจอกานทักได้นะครับ ข้างหลังมีสติกเกอร์ ณุเทอร์โบครับ จะพยายามแวะมาทักบ่อยๆ เวบมันเข้ายาก
    ปล. หากรถเสีย หรือต้องการความช่วยเหลือระหว่างทาง บอกนะครับ

18. แอบมาดู อิอิ

19. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0
    :D :D :D

20. UP เด๋วตก

21. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ซอยจินดา น้ำท่วมเปล่าครับ รุ่งอรุณ1 ท่วมกระจายเลย

22. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    + คืนให้ทุกคนเลยนะครับ // เจอกันทักกันได้นะครับ ผม 200SX สีบลอนฟ้า

แก้ไขล่าสุด: 11 ตุลาคม 2006
    benzd ถูกใจสิ่งนี้
  23. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    มาแอบดุครับ อิอิ

24. ท่วมนิดหน่อยด้านในท่วมหนัก แต่ซอยอื่น ท่วมโคตเยอะ ครึ่งล้อรถก็มีผมเคนขับรถเค้าไปรับเพื่อน น้ำจะเข้ารถอะ เกือบทึงประตู ตกหลุมทีแย่เลย ท้องกระแทก มองไม่เห็นหลุม ชานสวนอะ พันช์ ก็ท่วมหนัก ผมอยู่หอราชพฤก ไม่ท่วมคับ อิอิ

25. รถคุ้นๆๆเหมือนเคยเห็น แถวบ้านโป่ง โพธารามเลยอะ เจออย่าลืมทักทายกันนะ อิอิ :D :D :D

26. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ตอนนี้ อีกครึ่งคืบ จะถึงหัวเข่าอ่ะครับ รุ่งอรุณ1

27. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
  28. benzd

311
    4
    0
    UPUP

29. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0

ผู้คนมากมายดีจัง :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้