หาอู่วาง J งานเยี่ยมๆ ย้านฝั่งธนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BlueWish, 13 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ทองเต็ม จัดไป ไม่นานมานี้ คุณน้าเพิ่งโดน1J-ge ในวอลโว่ไป1คัน เนียนดีไม่มีปัญหา

2. boxboxbox321

boxboxbox321 New Member Member

1
    0
    0
    อู่ดีมากครับเข้าไปทำแล้วประทับใจมากครับไม่เชื่อลองเลยรับประกัน*-*

3. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ไม่แน่ใจว่าพิมชื่อ ถูกไหมนะครับ set up by อ้น หรืออั้น นี่ละครับ เห้นเค้าใช้ เซฟ j กันเยอะครับ อีกอย่าง แรงด้วย^^

อู่อยุ่แถวๆ ซอย เล้าเป็ด เลย บิ๊กซีพระประแดงมาหน่อยนึงครับ

4. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ......ผม ขอ แนะนำอู่ หนึ่ง ย่านพระราม2 ......ครับ อู่ ศักดิ์ชัย ครับ
    -อยู่ ถนนพะราม2 ในซอย 20 ครับ งานดี ครับ จรีง ลองตัดสินจัยดู ครับ

5. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    ยังไงก็แล้วแต่การวางเครื่องป็นเรื่องใหญ่นะคับ ควรศึกษาให้ดีๆๆ นะคับแต่ละอู่ก็มีเทคนิคของเขานะคับ ผมแนะนำว่าคุณควรเข้าไปคุกคีกับ อู่ที่ท่านอยากวางก่อนนะคับเพื่อไปดูงานหรือพฤติกรรมของเจ้าของอู่เพราะถ้าเราไม่วางที่เขาเราก็มีสิทธิ์คับเพราะรถเรา ส่วนตัวผมอู่ไหน็ได้ขอให้รถเราจบ ติดตามงานเป็นพอคับ

6. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ทองเต็มครับบบบบ

งานจบราคากันเอง

7. [SN]

[SN] New Member Member

12
    0
    0
    SPC อีก 1 เสียง ครับผม

8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ลอง อู่ตำหมาก โดย ประสิทธิ์ ดูก็ได้นะ

ข้างๆขนส่งสายใต้ใหม่ (ใหม่สุด)

9. <1>

<1> New Member Member

1
    0
    0
    พี่อุ๊ ยนตรเจริญ อีกเสียงครับ วางในวอลโว่มาหลายปีแล้ว ยังไม่มีปัญหาเลยครับ

แถมรับผิดชอบผลงานดีด้วย 0818471303 ตรับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้