พี่ๆน้องๆ ทำงานไรกันบ้าง มาลงไว้หน่อย เผื่อมีโอกาสได้ใช้บริการกัน

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ขะโม่เฮ่, 12 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เคยมีกระทู้ แต่มะรุไปไหนแระ ตั้งใหม่ละกัน

ผม การตลาดหนังสือต่างประเทศ ออฟฟิศอยู่แถวพัฒนาการจ้า
    0865562482 ท็อป

2. +- Virgin +-

+- Virgin +- New Member Member

67
    2
    0
    พี่ท๊อปขา นู๋ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊า....

MRC ถูกใจสิ่งนี้
  3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ตอนนี้ ยังไม่หายดี แต่ปกติ ทำงาน ด้าน Computer ครับ
    ก่อนประสบอุบัติเหตุ อยู่ ฝ่าย Computer support ครับท่าน

4. Blue_GSR

Blue_GSR New Member Member

1
    2
    0
    เปิดร้านอยู่ในห้างแถวบางนาครับ ทำเกี่ยวกับ ตัดสติ๊กเกอร์ งานพิมพ์ทุกชนิด นามบัตร ตรายาง ป้าย Inkjet งานโรงพิมพ์ ฯลฯ ราคาจัดให้ได้ครับ :)

MRC และ Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  5. เปิดร้านขาย ขนมจีนชื่อร้านสุโขทัยหม้อดินมีทั้ง น้ำยา น้ำพริก น้ำยาป่า ซาวน้ำ เขียวเเกงไก่& ปลากราย น้ำเงี้ยว เเละมีขนมหวานด้วย ใครสนใจอยากจะมาชิม เชิญได้ร้านอยู่เเถว สี่เเยกวังหิน หมู่บ้านอมรพันธุ์ 9 คับ

MRC และ Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  6. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    โห มะเจอพี่เอนานเรย เด๋วแวะไปกินหนมจีนดีฝ่า

7. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    ฟ่ายงานวิศวกรรม die design ผลิตชิ้นส่วนรถยนต์

8. iyarastudio

iyarastudio New Member Member

1
    2
    0
    ทำฟาร์มอยู่ครับ แต่เป็นฟามเลวนะครับ

9. rimula

rimula New Member Member

21
    2
    0
    Network Engineer สนามบินสุวรรณภูมิครับทั่น

งานอดิเรก .... ทำยันต์ครับ

ยันกันเม็ด:D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2007
  10. ของผม ทำอยู่บริษัท PHOTO HUT คับ เกี่ยวกับกล้องดิจิตอล และอุปกรณ์ดิจิตอลคับ ออฟฟิต อยู่บางกรวยนะคับ

11. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ผมชื่อ..โอม..คร๊าบบบ...เป็นนักดนตรีอาชีพ..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบ

มีอารายสงสัยเกี่ยวกับเรื่องดนตรี...ก้อโทรหากันได้คร๊าบบบบ

12. denyd

denyd New Member Member

12
    1
    0
    เด่น ครับ เป็นตัวแทนหล่อลื่น ปตท.

13. rimula

rimula New Member Member

21
    2
    0

ทั้งหล่อทั้งลื่นเลยเหรอเนี่ย

แสดงว่าเจ้าชู้น่าดู :p :p :p

14. mmc01

mmc01 New Member Member

17
    2
    0
    วิดวะโยธาค้าบบ -*-

15. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    pc.....cadcam.....

16. sand99

sand99 New Member Member

11
    2
    0
    ผม นักศึกษามหาลัย ปี 1 เองครับ แหะๆ อยู่ มหาลัยนเรศร ที่พิษณุโลก คับ

17. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เ มื่ อ ก่ อ น ทำ N e t w o r k ก ะ ฐ า น ข อ มู ล อ ยู่ แ พ ท ย ส ภ า เ ดี๋ ย ว นี้ อ อ ก ม า ข า ย อ ะ ไ ห ล่ ร ถ แ ห ล ะ . . . . p u r e d o i t . . . a c c e s s o r i e s o f e v o l u t i o n คั บ . . . ทุ ก อ ย่ า ง เ กี ย ว ก ะ อี โ ว อ ะ ไ ห ล่ ขั้ น ต อ น ก า ร ทำ ป รึ ก ษ า ไ ด้ โ ห ม ด ด ด . . . รู้ บ อ ก ห ม ด ไ ม่ รู้ เ ดี๋ ย ว ถ า ม ม า ใ ห้ คั บ . . .

18. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    - - เรียนอยู่ ม.นอร์ท เชียงใหม่ ปี 2 ค่ะ บริหารธุรกิจ E-commerce - -

และ .. โรงงานน้ำปลา ,, ที่ จ. เชียงราย ค่ะ

19. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ป๋ม นักศึกษามหาลัยปี 1 คับป๋ม อยู่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เรียนวิศวกรรมศาสตร์อยู่งับ เจอที่โคราชแล้วป๋มจะไปทักนะ

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  20. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    ตอนนี้ ทำ Database Administrator คับ SQL น่ะ

แล้วก็รับ ทำงาน 3D Animation (แบบง่ายๆ) 3D Interior , ทำเว็บ, เขียนโปรแกรม(VB6) , และรับเป็น Organizer ด้วยครับ

ที่สำคัญ รับเป็นเพื่อนใจให้สาวๆเสมอ (เป็นศิราณีบ่อย อิๆๆ)

21. ผมชื่อ เอ็ม ครับ ตอนนี่ขายของตกแต่งอะไหล่มอไซค์ ทุกอย่าง อ่ะ
    ขายส่งครับ ใครมีเพื่อนๆเพ่ๆ น้องๆสนจัยจะเปิดร้าน ติดต่อได้นะครับ

22. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    พีท ครับ ทำ H/W MA ดูแล NETWORK , Progaming, Mailserver

23. paebagarm

paebagarm New Member VIP

94
    3
    0
    มดครับ sale ขายสินค้าอุตสาหกรรม

24. tortor69@90 club

tortor69@90 club New Member Member

19
    1
    0
    ไม่รู้ว่า อีโว2สีขาวที่จอดหน้าร้านบ่อยๆใช่รถคุณ พัชร รึป่าว แอบมองอยู่นานและผมคันเนี้ย

ว่างๆจะแวะไปทักทายและใช้บริการที่ร้านนะครับ

25. ใช่แล้วคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ว่างๆก็แวะมาดูกล้องและทักทายกันได้นะคับ :)

26. เรียนอยู่คับ.ปวส...SBAC แล้วว่าจะต่อ ม.รังสิตครับ

แก้ไขล่าสุด: 27 สิงหาคม 2019
  27. ^_^AU^_^

^_^AU^_^ New Member Member

5
    2
    0
    เลขานุการ บ.ผลิตและส่งออก Office Furniture ค่ะ อยู่แถวรังสิตค่ะ

28. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    ผลิตงานพิมพ์บนกระดาษทุกชนิด ทั้งเป็นชิ้นงานและเป็นผลิตภัณฑ์ ด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยคุณสามารถสั่งพิมพ์ได้ แม้เพียง 1 แผ่น โดยงานมีหลายรูปแบบดังนี้
    งานพิมพ์บนกระดาษ
    โปสเตอร์
    ใบประกาศนียบัตร
    งานพิมพ์เฉพาะบุคคล
    เมนูอาหาร
    ส.ค.ส.
    โบว์ชัวร์และใบปลิว
    การ์ดแต่งงาน
    นามบัตร - หัวจดหมาย/ แผ่นพับ, โบว์ชัวร์ / กราฟฟิกดีไซน์ / เอกสารประกอบการประชุม
    พิมพ์เป็นผลิตภัณฑ์
    แฟ้มบริษัท
    เต็นท์การ์ด
    กล่องบรรจุภัณฑ์ต่างๆ
    รับผลิตหนังสือทุกประเภท บริการพิมพ์หนังสือด้วยเครื่องพิมพ์ที่ทันสมัย สั่งทำได้ แม้เพียง 1 เล่ม ได้งานที่รวดเร็ว เราสามารถจัดส่งให้ รองรับต้นฉบับทั้งที่เป็นไฟล์คอมพิวเตอร์ หรือเป็นกระดาษ พิมพ์ปกหนังสือของท่านได้ทั้งระบบดิจิตอลออฟเซท ขึ้นอยู่กับจำนวนที่ต้องการ สามารถพิมพ์และเข้าเล่ม เอกสารได้ หลายขนาด เช่น A4 , A5, 6x9 นิ้ว , 7x9 นิ้ว , 7x10 นิ้ว เป็นต้น เรามีเข้าเล่มแบบไสกาว ,
    เครื่องเจาะรูร้อยห่วงกระดูกงู และเครื่องเย็บมุงหลังคา เพื่องานเข้าเล่มแบบมืออาชีพ และทำให้งานหนังสือของท่านมีความสวยงาม

ผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับงานหนังสือ
    หนังสือพ็อกเก็ตบุ๊ค
    หนังสือทํามือ
    หนังสือตําราเรียนเอกสารวิชาการ
    หนังสือฝึกอบรมประกอบสัมมนา
    หนังสือรุ่น หนังสืออนุสรณ์
    หนังสืองานศพ
    หนังสือธรรมะ หนังสือสวดมนต์

ติดต่อได้ครับ นายเติ้ง 0875994059 , 0867050785

29. Havayashi

Havayashi New Member Member

31
    9
    0
    เป็นเจ้าหน้าที่ประสานงานวิศวะกรรมอาคาร ดูแลภายในสำนักงานใหญ่ ของบริษัทที่ดูแลร้านสะดวกซื้อ 24 ช่วโมง ที่มีอยู่ทั่วประเทศไทยค่ะ สำนักงานอยู่ที่อาคารชื่อดัง...... ย่านสีลมที่มีท่านเจ้าสัวอยู่ค่ะ :)
    (รับขนมจีบ ซาลาเปา ทานเพิ่มมั้ยค่ะ):D :rolleyes: :embarassed:

:"อยากเปิดร้านสะดวกซื้อ หรือ มีทำเลให้เช่าพี้นที่ ก้อบอกได้น่ะค่ะ จะช่วยประสานงานให้ค่ะ":blabla:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กรกฎาคม 2007
  30. usup-harn

usup-harn New Member Member

3
    1
    0
    ทำธุระกิจ ส่วนตัวร้านสดวกซื้อ 0866087963 มีขายทุกอย่างอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้