ปัญหา SR20 vvl เกียร์ออโตสาย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย yordchai_1040, 3 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emz-b14

Emz-b14 New Member Member

197
    6
    0
    vvl ผมมันทำงานทุกวันเลย วันไหนไม่ได้ยิน มันเหมือนขาดอะไรไปอย่าง ฮ่าๆๆ
    แต่ขับแบบนี้มันก็กินใช้ได้เลยนะคับ ยังดีที่ใช้แก๊ส ถ้าเป็นน้ำมันคงไม่กล้าขับ
    อัดทุกวันแบบนี้ ต้องรอดูว่าเกียร์ CVT จะยืนยาวแค่ไหน แต่ ณ ตอนนี้ (ใกล้จะ3หมื่นโลแล้ว) ยังไม่มีปัญหาอะไรคับ ^ ^

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

vvl ตามสั่งครับ

อยากให้เปิด อยากให้ปิด ได้ทุกรอบ สำหรับเครื่อง vvl ที่ไม่ได้จอไมล์มาด้วย ไม่มีเกียร์cvt มีแต่เครื่อง :)

MSD 8969 (Digital RPM Window Switch)

3. yordchai_1040

yordchai_1040 New Member Member

36
    0
    0
    หาซื้อกันที่ไหนครับ ราคาสักเท่าไร

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้