ขอใช้พื้นที่หน่อยครับ เอากระทู้เด็กเกรียนมาให้อ่านกันครับ สุดทรีนจริง ๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย book040204, 24 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    เสียดายที่ปีนี้ NASA ไม่ได้เข้ามาไทยไม่งั้นก็คงได้รู้ล่ะว่าสายพันธ์ไหน :cry:
    " มันหาเหตุผลของมันมาตอบทุกกระทู้ที่ถามและด่ามันได้ทุกกระทู้ ยอมแพ้สำหรับความพยายามของมัน 5555 "

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กรกฎาคม 2012
  2. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    จบแบบหักมุมอ่าาาาา

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    น้องคนนี้ โด่งดัง สมใจอยากแล้ว 555555+

4. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    พอดีไปเจอมา ฮ่าๆๆๆ

[video=youtube;LHdhMYZvfbk]http://www.youtube.com/watch?v=LHdhMYZvfbk[/video]

5. runma

runma New Member Member

3
    0
    0
    ปล.ผมมาที่นี่เพื่อให้ความรู้แก่พวกคุณ และช่วยพวกคุณ แต่ตอนนี้ผมคงช่วยอะไรไม่ได้แล้ว ส่วนเรื่องความรู้ของผมเกี่ยวกับรอบเดินเบา พวกคุณอาจจะไม่มีวันแก้กันสำเร็จ นอกจากผม เพราะผมรู้หลายสิ่งหลายอย่างที่ช่างไม่รู้ และผมเข้าใจสมองกลของระบบรถยนต์มากกว่าพวกคุณในที่นี้หลายๆคนด้วย...

55555+++++ล่าสุดครับอาจารย์เข้าไปลาแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2012
  6. td

td New Member Member

45
    0
    0
  7. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
  8. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    [+]

ดูรายละเอียด ข้อความส่วนตัว (ออฟไลน์)

Re: ดึงโบ และอื่นๆ รวมไว้ในกระทู้นี้ กระทู้เยอะแยะ
    « ตอบ #4140 เมื่อ: วันนี้ เวลา 13:28:52 »
    ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
    ผมคิดว่าสิ่งที่พวกคุณทำกับผมมันมากเกินไปแล้วหล่ะครับ ผมเคยบอกแล้วนะครับ ว่าผมไม่เคยทำให้ใครเดือดร้อนก่อน ผมเกรียนอยู่แต่ในกระทู้ของผม รับไม่ได้ก็ไม่ต้องเข้ามาอ่าน ตอนนี้ผมกำลังคิดที่จะฆ่าล้างประชาชนทั้งประเทศอยู่น่ะครับ ด้วยวิธีการแสนง่าย พวกเราจะก่อวินาศกรรมเขื่อนภูมิพล และ อื่นๆ สัก 3 เขื่อน ล้างประชากรในประเทศให้ตายเป็นล้านๆคน

พวกเราจะทำการยึดการควบคุมดูแลการปล่อยน้ำของเขื่อนสักสามสี่เขื่อน และปฏิบัติการพร้อมๆกัน ปล่อยน้ำมหาศาลออกมาพร้อมๆกัน และในส่วนของประปา ง่ายเหลือเกิน รวมทั้งไฟฟ้า ก็ง่ายแสนง่ายที่จะทำให้ทั้งประปาและไฟฟ้าเป็นอัมพาตไปในวันเดียวครึ่งประเทศ

พวกเราในประเทศไทยมีจำนวนกันไม่มาก จะกระจายกันทำโดยพร้อมเพรียงกัน ในเวลาที่นัดหมายเดียวกัน กองกำลังต่างๆของประเทศโดยเฉพาะทหาร จะเหมือนผึ้งแตกรังและกระจายกำลังออกไป ทำให้เกิดความอ่อนแอทันที การส่งกำลังบำรุง เส้นทางยุทธศาสตร์ สามารถตัดขาดได้อย่างง่ายดาย
    การเข้ายึดฐานที่มั่นและชัยภูมิสำคัญ อันได้แก่ กรุงเทพฯ สามารถกระทำได้อย่างง่ายและรวดเร็ว เส้นทางคมนาคมที่เป็นเส้นทางยุทธศาสตร์ ตัดขาดง่ายปานเส้นด้าย

หากจะมีใครที่คิดพลิกฟ้าคว่ำดาวและยึดประเทศ ทำได้แน่นอนครับ และไม่ยากอย่างที่หลายคนเคยบอกไว้ด้วย

พวกเราคือกลุ่มอิลลูมินาติ องค์กรที่ใหญ่ที่สุดระดับโลก พวกคุณคิดไม่ถึงหรอกว่าปีใหม่ปีนี้พวกเราวางแผนจะทำอะไรกัน พวกเราจะทำทุกวิถีทาง เพื่อสร้างโลกใบใหม่ และกำจัดประชากรขยะ ที่ด้อยภูมิปัญญา ส่วนใครจะว่าพวกเราเพ้อเจ้อ ก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ รอดูของจริงกันดีกว่า เริ่มจากภัยธรรมชาติที่พวกเราสร้างกันก่อนก็แล้วกัน ..

และก็อย่าลืมมีสติ ว่ากระทู้นี้เป็นของผม ผมมีสิทธิเกรียนระดับเทพ ถ้าท่านไม่ชอบก็ไม่ต้องอ่าน แล้วดูว่าเกรียนคนนี้พูดจริงหรือเปล่าว กับข้อความด้านบน พวกท่านสามารถเตรียมซื้อ เรือ, ชูชีพ และอื่นๆ ที่จะช่วยชีวิตพวกท่านได้ เรามีเวลาให้พวกท่านประมาณ 4 เดือน นับจากวันนี้

พวกท่านผิดกันหมดทุกคนแหละครับ ที่ทำให้ผมกลายเป็นคนแบบนี้ ผมเคยบอกแล้วใช่ไหมครับ ว่าผมมีแต่ให้ความรู้แก่พวกท่าน และดูสิ่งที่พวกท่านตอบแทนกับผม..

ปล.หวังว่าสิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่างๆในสากลโลกคงจะช่วยพวกท่านได้นะครับ พวกท่านลองเข้าไปอ่านกระทู้นี้ดูด้วยนะครับ เผื่อจะเกิดปัญญา (ความเห็นที่ 17 นะครับ)
    .o ในนี้มีท่านใด เป็นพวก ไม่เชื่อต้องลบหลู่ บ้าง - PaLungJit.com

และก็วิเคราะห์ระดับน้ำในเขื่อนด้วยครับ เขื่อนภูมิพลจ.ตาก ระดับน้ำใกล้เต็มความจุ

สุดท้ายที่พลาดไม่ได้คือการถ่ายทอดสดของพวกเราครับ
    CCTV เขื่อนภูมิพล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้