หม้อน้ำอลูมิเนนียม ep82 ep91

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 20 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ต้องการเปลี่ยนหม้อน้ำอลูมิเนียมให้ ep82 เนื่องจากหม้อน้ำผุ อยากรู้ว่าใช้ของep91 ได้ไหม แล้ว ของae100 101 111 สามารถใส่กันไดไหมคับเอาแบบไม่ต้องแปลงคานหม้อน้ำล่าง รบกวนช่วยแนะนำด้วยคับ ขอบคุณคับ

1. poko_ja

poko_ja New Member Member

2
    0
    0
    จ้างตีใหม่เลยครับ

2. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    หม้อน้ำ ep82 - ep91 เหมือนกันครับใช้แทนกันได้ แต่ของ ae ใช้ไม่ได้นะครับไม่เหมือนกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้