เเวะมาทักทายคับจาก MITSU RACING CLUB

การสนทนาใน 'GTO & FTO Sport Cars' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 11 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เเวะมาทักทายชาว Mitsu Sport Cars คับ ยินดีทีได้รู้จักเพื่อนใหม่นะคับ หวังว่าพวกเราคงจะได้มีโอกาสได้ร่วมทำกิจกรรม ร่วมกันระหว่าง CLUB นะคับ ใช้MITSU เหมือนกัน ยังไงก็ยินดีทีได้รู้จักคร้าบบ:)

2. baskat0007

baskat0007 New Member Moderator

322
    0
    0
    ยินดีครับ แล้วก็ขอบคุณครับที่เข้ามาเยี่ยมชมอิอิ

3. boom_djmix

boom_djmix New Member Moderator

110
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่น้อง...ไว้ร่วมกิจกรรมกันนะ

4. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    อิอิ ไว้มาร่วมกิจกรรมกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้