ร้าน TRC ผิด หรือ ผมคิดไปเองหว่า?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 11 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เสียเวลา เสียความรู้สึก !!!

2. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    ครั้งต่อไปคงต้องโทรเช็คก่อนน่าจะดีกว่านะครับ ถามชื่อคนที่เรารับสายไว้ด้วย
    เวลาไปซื้อก็ติดต่อกับคนที่เราคุยไว้ กันบิดพริ้ว

3. พกหนังสือเล่มนั้นไปด้วย

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ราคา มันลอยตัว ตามค่าเงิน กีบ .....

เดินหาของที่บางพลีตั้งแต่ ร้านนี้ไม่ติดแอร์ ตอนนี้ ติดแอร์ มี Sale สาวสวย สองสามคน
    วันนึงแต่งตัว เลอะๆแบบช่าง ขับ NV เก่าๆ ไม่มี ใครมาสนใจเลย
    พอมาอีกวัน แต่ง อย่างหล่อ เสื้อเชิรต กางเกง ผ้า รองเท้าหนัง ขับ FD ไปจอดหน้าร้าน
    พี่ค๊ะพี่ขา .... อยากจะบอกว่า(กูมาตากแอร์ไม่ได้มาซื้อของ)พอเวลาหาของเสือกไม่มาสนใจ
    ตอนนี้ไม่เคยเข้าเลย ของแต่งมือหนึ่งลูกค้าโทรมา คลองถมอย่างเดียว

5. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ธุรกิจจะพังเพราะมีลูกจ้างห่วยๆ

6. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เคยไปถาม ราคาไม่ตรง เลิกเข้าเลยคับ
    โดนมามุกเดียวกัน ราคาเก่า
    ดูเล่มหน้ากันหน่อยสิคับ ว่ายังลงราคาผิดอีกเปล่า
    ผิดมันทุกตัวเลยเปล่าค้าบ 55555555

*ผมไม่คิดว่าผิดที่หนังสือนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้