สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สนใจรถ ... แคร์ รถ . ..

รถ อยู่ อู่ ไปดู มัน ทุกวัน . .

ไม่เห็น จะ แคร์จิตใจคนบ้างเลย . .

ปล่อยปละ ละเลย .. . ทิ้ง อยู่ได้ . .. *

+++++++++++++++++++++++++++++++++++ แล้ว อย่ามาง้อ นะ

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    สวยดีน่ะของนายน่ะ วันนี้อย่านอนกรนน่ะ
    สงสาร"ชาย"เค้า พรุ่งนี้เจอกันที่มิตรทองน่ะ

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    รถใครสวยจังอิๆๆๆๆๆๆ
    อย่าลืมสติกเกอร์น่ะทานชาย
    นอนฟังนายมิกกรนไปเถอะอิๆๆๆๆ

4. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ดูรูปน่ารักๆของชาว mrcs กันน่ะคับ

น่ารักกันจริงแต่ล่ะคัน

5. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    วันเสาร์ ครับเวลา 21.00 น.ดีไหมครับ ถ้าไงนัดรวมพล ร้านS.W ART (ร้านท่านชาย)นะครับ จะประกาศให้โลกรู้ว่า"ข้ายังอยู่ไม่ได้ไปไหนและมาด้วยความยิ่งใหญ่ด้วยหัวใจ Mitsu และมิตรภาพเหล่าพ้องเพื่อนที่ไม่มีสิ่งใดมาหยุดยั้งข้าได้ " (บ้าหนังไปไหมเนี๋ย อิอิๆ)

6. jerome

423
    1
    0
    ประกาศ ... นัดรวมพล

วัน เสาร์ ที่ 14 ตุลาคม 2549
    ขอเชิญ เหล่าพ้องเพื่อน ที่มีหัวใจรัก MITSU กรุณา มาทำการติดคาดหน้าใหม่และ ออกประกาศความยิ่งใหญ่กันอีกครั้ง ณ.เวลา 21.00 น. ขอให้เหล่าสมาชิคทุกท่านมาพร้อมเพียง กัน ณ ร้านSW.ART(ร้านท่านชาย) ด้วยครับขอความร่วมมือหน่อย และผมรู้ดีว่าทุกคนยินดีให้ความร่วมมือในครั้งนี้
    จึงประกาศไว้ ณ. ที่นี้
    ด้วยความเคารพอย่างสูง

เล้ง Mitsu Racing Club Southen Zone NO.008

7. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    พี่ชายเปิดไฟโชว์ถ่ายรุปเต็มที่เลยน่ะงับ

8. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

ก้อนะเวลาโทไปก้อนอนไม่อยากรบกวน อยากให้พักผ่อนสอบอยู่ด้วย

อ่านหนังสือดึกแล้วสบอเช้าอีก เป็นห่วงนะไม่ใช่ไม่แคร์

9. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ก้อแบบว่าเพิ่งด้ายกล้องมาใหม่ นะ หนุ่มน้อย

10. makonk evo III

595
    5
    0
    หายหน้าไปนาน เจอกันอีกที พี่ท่านวางโบเรียบร้อยแล้วนะ อิอิ

อย่าคิดว่าเราไม่รู้นะ Long live the king อิอิ คร้าบลูกพี่

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รูปรถวันนี้

ฝากระโปรงเกร็ดจ้า.................ขำๆๆ

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พรุ่งนี้เจอกันน่ะคับทุกคน ติดคาดหน้าใหม่แจ่มๆๆที่ร้านชายน่ะคับ
    ไปกันให้ได้น่ะ ทางสงขลาไปหมดทุกคนเลย แล้วเจอกันน่ะคับ

13. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    โอ้วฝาโปรง ขาวดำ แจ่มจัง

หื้อๆรถยังม่ายเส็ดเยย

14. makonk evo III

595
    5
    0
    เป็นงั้ยบ้างพี่เก๊ะ สบายดีป่าว
    เห็นรถพี่ก้อวางโบแล้วนิ กันชนหน้า
    อันใหม่ด้วยนิ แจ่ม โคตรๆแล้วมาเยี่ยม
    กันบ้างดิหายหน้าหายตาไปเลย

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    วันนี้เงียบเหงาจังเลย หายไปไหนกานหมด
    มาช่วย up กันหน่อยเร็ว วันนี้คาดสติกเกอร์กันแล้ว
    ใครยังไม่คาดไปหาท่านชายน่ะ ด่วนๆๆๆๆๆจ้า

16. makonk evo III

595
    5
    0
    เงียบอะดิ ก้อรถไม่เสร็จแถม อดไปนครอีกเซ็งหนักเข้าอีก

พอรู้ว่า แพนด้า ตัวน้อยของเรามีคนกะลังรอจะมาเชือดอยู่

แบบว่ารถผมก้อไม่ด้ายแรงอะรั้ยเลยก้อแค่ 4g92 เองคร้าบ

ขอโทษนะที่ต้องทำให้หลายท่านผิดหวังนะคร้าบ

รถไม่แรงแฟนทิ้ง เหรอจ้าสู้ รุ่นใหม่ อัศวิน เบอร์ 7ด้าย

17. ไงพวกตีสองหน้าทั้งหลายกูคิดว่าพวกมึงคงจะไปกันรอดนะส่วนไอ้คันขาวจอมตอแหล แถมยังมีน้องที่ขอบอบ๊อกว่าแร๊ดสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆส่วนแกไปหลอกใครไว้กี่คนแล้วล่ะ ได้ข่าวว่าตอนนี้คั่วเด็กอ่อนไม่ใช่เหรอไอ้สถุนเอ้ยส่วนคันอื่นๆก็ระวัง

18. ส่วนแกได้ข่าวว่าตอนนี้กำลังรอบจัดสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ใช่เหรอไอ้หัวแดงเกาะเมียได้ไปเท่าไหร่แล้วล่ะยัฃขายไม่ได้ล่ะซิก้แพงฉิบหายใครจะแดกเอาไปขับ เกิดมาจนโคตรเง่าไม่มีอะไรบุญน่ะมึงที่เจอลูกสาวเศรษฐีในหาดใหญ่ กูล่ะแปลกใจจรื๋งมีงไม่อายพวกแก๊งมึงบ้างไงว่ะขึ้โม้โอ้อวดก็สมบัติเมียสะหวะ

19. มันสะใจจิงโว้ยที่กูได้ด่าพวกห่าอย่างพวกมึงกูรู้ดีไม่ต้องกลัวสายในแก๊งพวกมึงน่ะมันรายงานดีก็มันนกสองหัว ตีสองหน้า เมียหลายคน แต่ขอบอกชอบแดกแต่เด็กๆๆๆๆๆๆๆว่ะสายกูคนนี้ อ้อ! แล้วหล่อนล่ะได้ข่าวว่าตอนนี้ตั้งแต่ขนลูกกลับมาอยู่บ้าน มรดกใช้ไม่หมดแล้วไม่ใช่เหรอตอนนี้ หล่อนน่ะโชดดีน่ะที่สมบัติเยอะไว้ให้ผัวเผาผลาญเ

20. ทำไมมีนแทงใจดำซิไอ้พวกสถุน อย่าเวอ่ให้มันมากน่ะนังไฮโซ แต่ก่อนละแหม ใช้เงินเป็นกระดาษเชียวน่ะมึงอีเว่อร์วัน ๆๆๆแดกแต่ห้องอาหาร ส่วนพวกเพื่อน ๆมึงก็อย่างทำอะไรที่โสโครกไว้ล่ะกูจะแฉให้บันไลเลย

21. ระวัง!น่ะไอ้สัตว์ทั้งหล่ายอย่าให้กูรู้ว่ามึงๆๆๆๆทำอะไรให้เมียกูเจ็บใจอีก กูจะแต่งรถจะทำเหี้ยอะไรกับรถมันหนึกหัวน้องหัวแม่พวกมึงเหรอไอ้ประธาน ไอ้อ้วน ไอ้ผอม ไอ้ปากหมา อีนังไฮโซ อีสำส่อน อีพวกไม่มีอำไรแล้วอวดจำไว่

22. 1234

1234 New Member Member

12
    0
    0
    สุยอไปเลยน้อง"แอ้"รู้ตัวแล้วแจ้งความดีไหมเนี้ย
    ตัวเองทำตัวเอง อย่าว่าคนอื่นน่ะ เอาตัวเองให้รอดก่อนน่ะน้อง
    พี่ๆๆอย่าไปสนใจเลยเด็กไร้สาระ เด็กเมื่อวานซืน

23. 1234

12
    0
    0
    น้อง"แอ้"ว่าแต่คนอื่นน่ะ เมื่อคืนไหงนั่ง ซีวิคล่ะ
    แล้ว อีโว 7 รู้เรื่องป่าว ใช้ได้เลยน่ะน้อง สุดๆๆ
    อย่าว่าคนอื่นเลยเอาตัวเองให้รอดน่ะ
    ไม่ใช่ขอเงินคนอื่นใช้ไปวันๆๆ ไม่ดีเลยน้อง
    ดิ้นรนด้วยตัวเองบ้างดิ ขำๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. 1234

12
    0
    0
    ทุกคนในทีมอย่าไปสนใจเลยน้องเค้าไม่ค่อยเต็มน่ะ
    ต้องขอโทษพี่ๆๆ mrc ทุกคนน่ะคับ ทางนี้ผมจัดการเอง
    เอาให้ถึงที่สุด กะว่าแจ้งความน่ะพี่ เอาเรื่อง เรียกสัก
    300,000 ถอยอีโวเลยคับ

25. 1234

12
    0
    0
    น้อง...พี่ว่าน้องบ้าวัตถุมากเลยน่ะเนี้ยะ คนอาร๊ายยยย
    เห็นแก่เงิน ว่าจะไม่ต่อปากต่อคำแล้วน่ะ แต่พี่ทนไม่ได้แล้ว
    ทนมาครั้งหนึ่งก้อเกินทนแล้ว เหนื่อยใจจังเจอเด็กไม่เต็ม
    เค้าเรียกว่าอะไรหน๊า ( ห..า กัดกระทู้หรึป่าวเนี้ย )
    อาจจะพิมพ์ไม่เจ็บเหมือนน้องน่ะ เพราะพวกพี่ไม่ใช่
    พวก "รากหญ้าน่ะ" พอดีพี่ๆๆเค้าโผล่มาจากดินกันหมดแล้วอ่ะ

26. 1234

12
    0
    0
    ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายน่ะน้อง ไม่งั้นแจ้งความน่ะ
    พวกพี่"ไม่ปลื่ม"....................................... จบ

27. jerome

423
    1
    0
    อืม ... เห็นด้วย ใจเย็นๆๆ เอาน้ำเย็นเข้าลูบ (อะไรดีอะ) เอิ๊กๆๆๆๆ

28. jerome

423
    1
    0
    นั้นแน่ IP ใครเอ๋ย 58.147.114.113 อิอิ ตรวจสอบหน่อย อิอิ ทำอะไรอย่าทิ้งลอยไว้นะ
    ใครต้องการเอาเรื่อง แค่ท่านบอกหมายเลข IP 58.147.114.113 แล้วให้ทางกระทรวง ICT ตรวจสอบให้ครับเค้าจะตรวจให้นะครับแล้วเอาไปแจ้งความ ข้อหา หมิ่นประมาท กระทำให้ผู้อื่นเกิดความเสียหาย ปรับไม่เกิน 100,000 บาท ได้เลยครับ
    ถ้าได้เอามามาแบ่งบ้างนะ เอิ๊กๆๆๆๆ
    :D

29. jerome

423
    1
    0
    หรือถ้าไง ก็ให้อภัยน้องเค้าเถอะครับ นึกว่าทำบุญ ท่าน มิ้ง เมื่อคืนโดดขึ้นรถใครไปอะตกใจหมดเลย อิอิอิ
    และ ท่านชายไงเอารูปเมื่อคืนวันเสาร์ที่ 14 มาลงด้วยนะครับ เสียดายท่าน เกาะ และท่าน แน๊ค และอีกหลายท่าน ที่มาไม่ได้ไงโอกาสหน้าเราไปสนุกกันใหม่นะครับทุกคน สู้ๆๆๆ

หมาเห่าๆๆๆๆๆ หมาเห่าๆๆๆ บ๊อกกกกกกกกก
    :D :D :D :D :p :p

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หยุดน่ะ....นี่เจ้าหน้าที่ ตร. คุณกำลังจะโดนข้อหา....
    อะไรดีหว่า............นึกไม่ออก ยังไงให้อภัยน้องเค้าะคับ
    วันหลังก้ออย่าให้มีอีกน่ะ......ขอเถอะ ขอเถอะ ขอเถอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้