สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    แวะมาอัพคับ

เมื่อไรเราจะกลับมาเหมือนเดินเนี้ย(หวังอยู่ลึกๆ)

2. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    สวัสดีชาว MRC ปีนี้ วังเวง

ปี 53 จะกลับมา

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ไม่ต้องรอถึงปี หน้าหรอก เอามันซะสิ้นปีนี้แหละคับ

4. หวัดดี พี่น้อง และเพื่อน ๆ ทั้งหลาย
    กลับมารื้อฟื้นกันใหม่ ต้องให้หญายก๋าเดิม น่ะคร้าบ
    ขอแนะนำให้ มี meeting กันภูเก็ตดีมั๊ย ( ถ้ามาก็เข้าทางล่ะ) อิอิ

5. หมีน้อย

81
    0
    0
    อัฟกันไปเลื่อยๆ

จะปีนี้หรือปีไหมใจก็ยังรักเหมือนเดิม

6. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    กลับมาแว๊ววววววววววววววววววววววววววววววววววว หลังจากหายหน้าไปเสียนานนนนค่ะ

สบายดีเหมือนเคยกันทุกคนป่าววววววจ้ะ

:)

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ถ้าไปไกลขนาดนั้นต้องเตรียมความพร้อมล่วงหน้าประมาณ 3 เดือนคับ

8. makonk evo III

595
    5
    0
    เอามันซะปีนี้เลยดีกว่ามั้ง น้าหมีดูแล้วที่ยังคงเดิมมีอยู่ไม่กี่คนแล้ว

ที่แน่ ๆ มี พี่โอม น้าหมี พี่แน๊ค ผม ท่านชาย พี่ดี๊ พี่ลักษ์ ชุค

น้อยคนแต่ได้ใจความ มีกันแค่นี้ก้อดีเหมือนกัน

9. หมีน้อย

81
    0
    0

ก็เอาเท่าที่ยังไปก่อนเรื่องอื่นค่อยว่ากัน

10. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    เรามาแร้ว เรามาตามคำเรียกร้อง 555+ อยู่ Mrcs บายใจหว่าลุย

เหมือนเดิม เทห์ ก่าเยอะเลยเพื่อนๆๆเอ๋ยยยย Mitsu Racing Club

11. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

สวัสดีจร้า...นางฟ้าตัวโต กลับมาอีกครั้งแล้ว หลังจากที่ ลับๆ ล่อๆ มานาน 555+

พวกพี่ทางนี้สบายดีจร้า...แล้วนางฟ้าตัวโตหล่ะเป็นไงบ้าง..

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อรุณสวัสดิ์ทุกท่านเด้อ...ส่วนผมขอตัวไปนอนก่อนน่ะ

( แบบนี้แหละ หาค่ำ กินเย็น ) 5555+

13. poppytown

407
    8
    18
    มาแว๊ววววววววววววว

14. poppytown

407
    8
    18
    ยังสบายดีอยู่เหมือนเคย ๆ มาจ้ะ

ตอนนี้กรุงเทพฯ ฝนตกช่วงเย็น ๆ

แถวอื่น เปนไงมั่งคะ เหมือนกันรึป่าว

"ฝนที่ตกทางโน้น หนาวถึงคนทางนี้"

อิอิ

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จร้า..ที่ทางใต้ก็ตกเหมือนกันน่ะ..แต่มาไม่เป็นเวลาแล้วแต่อารมณ์ 555+

คนอื่นๆ หายไปไหนกานหมดเนี้ย...อย่าให้บอร์ดเงียบดิ โย้วๆๆๆๆๆๆ :cool:

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ฝันดีทุกคนน่ะคร๊าบบบ....

17. jay-phuket

jay-phuket New Member Member

6
    0
    0
    น้องไหม่คับ ขอร่วมแจมด้วยนะคับ

18. poppytown

407
    8
    18
    ซาหวัดดีจ้า

มารายงานตัวตอนดึก ๆ ๆ ๆ ๆ ค่ะ

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีคับผม...ผมชื่อโอม อยู่สงขลาคับ ขับอีคาร์สีแดงคับ

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ทามอารายดึกๆ ไม่รู้จักนอน ระวังผีหลอกน่ะ :p

21. poppytown

407
    8
    18
    มาอีกแร้วววววววววววววววว ตอนค่ำ ๆ ๆ ๆ จ้ะ

22. poppytown

407
    8
    18

ying

23. poppytown

407
    8
    18

555+

ม่ายกัว ม่ายกัวววววววววววววว

:p

24. หมีน้อย

81
    0
    0
  25. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    สวัสดีตอนเช้า ครับทุกคน ช่วงนี้เงียบเหงามาก ต้องหากิจกรรมทำซะแล้ว!

26. makonk evo III

595
    5
    0
    วันที่ 31 นี้ใครไปบ้างคับมิตติ้ง MRC นะคับ

27. poppytown

407
    8
    18
    แวะมาซาหวัดดีพี่ ๆ ๆ ทั้งหลายจ้า

28. หมีน้อย

81
    0
    0
    หวัดดัแวะมาอัฟ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0

เพราะว่านางฟ้า น่ากลัวกว่าผี ช่ายป่าว อิอิ ( ล้อเล่งน๊ะ )

แวะมาทักทายจร้า

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    โห้...ลุงกว่าจะเข้ามาได้น่ะเนี้ย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้