สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    แวะมาอีกแร้ว ตอนเย็น ๆ ค่ะ.....................กรุงเทพฯ ร้อนโคตร ๆ ๆ

2. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

ชายคับ ทำหน้าที่ ตัวแทนคลับ คับท่าน

ว่างๆเข้ามาร่วมคุยได้คับ

3. chai007

156
    1
    0
    ดีคับ นู๋ ญ หาดใหญ่-สงขลา กะร้อนแปลบเลย

แต่งานแข่งจิมคาน่า หนุกหนานมากๆ

อากาศร้อน รักษาสุขภาพนะคะ

เด๋วเมาแดด

4. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    ยืนยันอีกเสียงครับว่าสนุกมากมาย เอแล้วนี้คุณมิกหายปายหนายหว่า

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อิอิ อยู่คับช่วงนนี้งานเยอะแว๊ปไปแว๊ปมาได้เฉพาะเวลากลางคืนนะ

6. มิกส์..ขออภัยอย่างยิ่งที่ไม่ได้ไปหาดใหญ่ตอนปลายเดือนที่แล้ว
    พอดีติดงานสัมนาของบริษัทในวันเสาร์สุดท้ายของเดือนพอดี.เลย...
    สงกรานต์นี้พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ..ไปเที่ยวใหนกันคร้าบบบบ
    ขอให้ทุกคนมีความสุขในปีใหม่ไทยด้วยคร้าบ
    และขับรถกันด้วยความระมัดระวังและปลอดภัยกันทั่วหน้ากันเลยน่ะคร้าบบบบ...พี่น้อง

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คับพี่ลักษ์เช่นกันคับ พี่สบายดีป่าวคับ

ผมก้อกำลังหาเวลาว่างไปเที่ยวอยู่คับ

8. poppytown

407
    8
    18

:) หวัดดีจ้ะ.............ขอบคุณนะคะที่ห่วงใย

แร้วตอนนี้เล่นน้ำสงกรานต์กันรึยังล่ะนี่

เล่นเผื่อด้วยเน้อ.........น้อง ญ เฝ้ากรุงเทพฯ ค่ะ

ไม่ได้เที่ยวไหนเรย

9. poppytown

407
    8
    18
    วันหยุดยาว ๆ แบบนี้ ใช้รถใช้ถนนกันก้อ...ดื่มไม่ขับ ขับไม่ประมาท ง่วงก้อจอดนอนในปั๊มนะคะ

เดินทางปลอดภัยทุกคนค่ะ

น้อง ญ

:)

10. chai007

156
    1
    0
    ขอบคุณจร้าาาาา

กทม เป็นไงมั่ง รถติดป่าว เสื้อแดงล่ะ น่าเบื่อไหม

ดูแลตัวเองเด้อออ ตั้งสติก่อนสตาร์ท

11. poppytown

407
    8
    18
    5
    5
    5

เสื้อสีอารัยก้อตามซาบายเรยดีก่า...
    ติดตามแร้วเซ็ง เซ็งแร้วก้อช่วยอารัยครัยไม่ได้
    ตั้งแต่มีเสื้อสองสี...ธุรกิจในเมืองไทยเซ ๆ ไปตามกันจนถึงตอนนี้เรยอ่ะค่ะ
    โดยเฉพาะธุรกิจที่ต้องอาศัยความเชื่อมั่นของภาพลักษณ์ประเทศเนี่ย
    น่าฉงฉานอย่างแรง...เห้อ...ขอให้โลกสงบสุข.............................อิอิ

กรุงเทพฯ ตอนนี้ แดดแรงพอสมควรค่ะ

มีชาวบ้านเล่นน้ำกันมั่งแร้ว...จ้ะ

เอ๊ะ ๆ จาไปเช็คเรตติ้งแถวไหนดีล่ะนี่ พรุ่งนี้...หุหุ

เอารถขับไปให้เลอะเฉย ๆ อ่ะจ้ะ คนขับไม่ลงไปเช็คเรตติ้งหรอก

เด๋วเขาไม่กล้าสาดน้ำ...พอดีว่าคนขับเปนนางฟ้าหน้าโหด (หน้าโหดแถมตัวโตด้วย) 555

12. makonk evo III

595
    5
    0
    อิอิ ใครจะกล้ารังแกนางฟ้าตัวโตหละ ออกจะน่ารักซะขนาด

13. poppytown

407
    8
    18
    5 5 5

14. chai007

156
    1
    0
    sหวัดดีคับพี่ลักษ์

บายดีหม้าย ไม่เจอซะนานนนนนนนนนนนนนนนน

อิอิ มีโอกาสอยากไปกระบี่

15. makonk evo III

595
    5
    0
    พี่ หนุ่มช่วงนี้ไม่ค่อยได้ออนเลยอะ แล้วคืนน้าน้ำชาร้านไหนคับ

ส่วนพี่ดี๊ กับตาโจ๊กเด็กลิเวอร์อีกคน (ช้าง) อยู่ไหนกันหว่า

บอกว่าจะมาเที่ยวตานีกันนิ เห็นไม่มากันซะทีนะ

16. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :) อะไรหล่าว ตามิก ให้สงบก่อนแล้วกันเดี๋ยวค่อยไปเที่ยว นะครับ :D

17. owensatun

owensatun New Member Member

5
    0
    0
    ผมขอสมัครด้วยคนน่ะคับ
    ชื่อ รัฐพล บัวเพ็ชร
    ชื่อเล่น โอ owensatun
    อยู่ มิตซูสตูลน่ะคับ
    087 - 6321513
    ขับ L300 สีขาว
    ป้ายทะเบียน นข 107 สตูล คับ
    เครื่อง 4D56 (เดิมๆ.........แต่ใจเกินร้อย)
    อีเมล์ [email protected]
    ........กำลังรองบแต่ใหม่น่ะคับ....ตอนนี้เดิมๆ.....แต่ใจสู้เกินร้อย
    มีอะไรโทรมาได้เลยน่ะคับ (เข้าหาดใหญ่บ่อย)

18. methaweejoy

methaweejoy New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ : methawee boonkham
    ชื่อเล่น : may
    ชื่อในบอร์ด : methaweejoy
    MSN : [email protected]
    รถที่ใช้ : Lancer A72 ไฟนอน 4g33
    ทะเบียนรถ : ก-2164 นครพนม
    เหลือแต่งอีกหลายที่เลยคะ มีอะไรก็แนะนำด้วยนะ
    ฝากตัวด้วยนะคะ

19. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    คุ้นๆๆน่ะเคยมาภูเก็ตแล้วหรึอเปล่า:confused:

20. maison96

maison96 New Member Member

2
    0
    0
    สมัคด้วยคน

สวัดดีคับ ชื่อต๊อบ
    ใช้รถe car สีเขียว ปี95
    เครื่อง 4g63 กันชนevo3 พวงมาลัย นาดี้ รุ่น ลายเซ็น
    ท่อญี่ปุ่น ไม่ทราบยี่ห้อ แม็กขอบ15 สีดำ
    e mail; jubjub-top@hotmail
    โทสับ 0872717972
    รับราชการ(ทหาร)3จังหวัดชายแดนใต้(ปัตตานี)
    ใจรัก mitsu มากๆ

21. maison96

maison96 New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ ต๊อบ ใช้อีคาร์ ปี95 สีเขียว เครื่อง 4g63
    กันชนevo3 แม็กขอบ15 ท่อญี่ปุ่น ไม่ทรายี่ห้อ
    e mail; [email protected]
    โทสับ 0872717972
    เปงทหาร3จว จชต อยากร่วมด้วยคับ

22. makonk evo III

595
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุณต๊อป ผมมิกคับ ไม่รู้ว่าเราเคนเจอกันอะป่าว

ผมวิ่งประจำ อีคาร์คันขาวสภาพโทรม คันนั้นแหละเจอกัน ทักทายกันนะบ้างคับ

23. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แวะมาเยี่ยม...บ้านเก่า มาแล้วสบายใจ อิอิ

24. makonk evo III

595
    5
    0
    หวาดดีคับ มิกคับคุณโอ ว่างก้อค่อยนัดมา ดริ้งกิ้งคับ

25. makonk evo III

595
    5
    0
    หวาดดีคับยินดีตอนรับคับ

26. makonk evo III

595
    5
    0
    ก้อยังน่าอยู่เหมือนเดิมนิคับ ไม่ได้ไปไหนคับพี่โอม

27. ชื่อ : พีระ ชาติปรีชา
    ชื่อเล่น : ตุ่ย
    เบอร์ติดต่อ : 0859896432
    e-mail : [email protected]
    ที่อยู่ : มาอยู่ จ.นนทบุรี 20 ก่าปีแล้ว แต่สงการน์ กลับบ้านทีนึง บ้านที่ใต้อยู่ จ. สงขลา อ. สิงห์นคร
    รถที่ใช้ : Mitsubishi
    รุ่น :E-CAR
    ปี:95 เครื่อง: 4G91
    สี: ด๊าม ดำ สนิด
    ทะเบียนรถ : ฐก - 9226

:D:D:D:D

ปล ..... วันศุกร์ ที่ 8 นี้กำลังจะเดินทางกลับที่สงขลาครับ สมาชิกท่านใดอยู่ที่สงขลา รบกวนโทรหาได้เลยครับอยากเจอครับเพราะสงกราน์ปีนี้ที่ผ่านมาก็เอารถกลับครับ ไม่ รู้จักใครเลยอะครับ มีที่เห็นๆก็อยู่แถวหาดใหญ่ อะครับ ........ อีโว 3 สีขาว มีใครเคยเห็นไหมครับ จะจอดอยู่ตรง บิ๊กซีอะครับก่อนถึง :):):)

28. makonk evo III

595
    5
    0
    หวาดดีคับ ผม มิกคับ อยู่สงขลาลงมาก้อโทหาด้วยแหละกัน

081-2775194 081-4789671 ได้ 24 ชม.

วันที่ 9 มีซ้อมจิมคาน่าที่สงขลา ลงมาเที่ยวงานโตโยต้าเดย์

29. โอเชครับ ถึงที่หาดใหญ่แล้วจะโทรหานะครับ มิก *0*

30. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    เงียบๆๆๆๆๆๆ กันจัง
    upๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้