สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    sawasdee
    พี่ ๆ น้องทุกคน สบายกันดีน่ะ
    ช่วงนี้แย่หน่อย เพิ่งเอารถไปขึ้นเกาะ(กลางถนน)มา..
    ว่าง ๆ น้องมิกส์นำพาพี่ ๆ น้อง ๆ ในคลับมากินน้ำช้าแถ้วๆ ภูเก็ต มั่งแหล

1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คงต้องเปลี่ยนแผนอะคับ เนื่องจากว่าวันเสาร์มีงานเปิดร้านอาหาร

ของน้องในคลับ ว่าจะไปร่วมงานเลี้ยงเชิญพี่ด้วยนะคับพี่หนุ่ม

เหรอถ้าว่ามีอะรั้ยเปลี่ยนแปลงเราก้อนัดที่เดิมก้อได้ คับ

2. naztywater

naztywater New Member Member

15
    0
    0
    ยังสมัครสมาชิกได้อีกไหมครับ

ผมอยู่หาดใหญ่แถวขนส่ง

ขับL300สีขาวครับ

3. naztywater

15
    0
    0
    ชื่อ :CHOOK
    เบอร์ติดต่อ : 0849995899
    e-mail : [email protected]
    ที่อยู่ อ.หาดใหญ๋ จ.สงขลา
    รถที่ใช้ : MITSUBISHI L300
    ทะเบียนรถ :นข 279 พัทลุง
    แต่งอะไรบ้าง :แม็ก16x7,เครื่อง 1G,เครื่อ
    เสียงพอฟังได้,ท่อ
    ขอสมัครด้วยคนนะครับ

4. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    สวัสดีคับพี่ๆเพื่อนๆ หายหน้าไปนานเลยไม่ได้ไปมิตติ้งเลยด้วย เข้ามาวันนี้เพื่อจะมาลาออกอ่ะคับ คือว่าต้องไปศึกษาต่อที่ออสเตรเลีย กะว่ากลับมาค่อยมาสมัครเปงสมาชิกใหม่(ไม่รู้เค้าจะรับอีกไหม) แต่สติ๊กเกอร์ผมยังมะได้แกะออกนะคับ ช่วงนี้ถ้าเห็นรถผมก็คงเป็นพ่อที่ขับหรือไม่ก็น้องชาย ไว้เจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการนะครับพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ อีก 2 ปีเจอกันใหม่คับ หวังว่าคงได้ร่วมก๊วน MRCS.อีกครั้งนะคับ ขอบคุณคับ

5. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    วันที่28-29มีงานที่สงขลามีใครไปมั่งครับ

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

คับน้องจูน จะเดินทางวันไหนคับจะได้ไปส่งที่สนามบินคับ

7. makonk evo III

595
    5
    0

คับผมพี่โชค แล้วเจอกันวันมิตติ้งนะคับ เหรอว่าจะ
    เจอกันก่อนวันพฤหัส ตอนหัวค่ำๆ ร้านน้ำชาในโลตัสคับ

8. makonk evo III

595
    5
    0
    คับผมพี่หนุ่มแล้วผมจะรอโคลตัวน้อยลงไปวาดลวดลายในสนามนะคับ

9. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    คงเปงแค่ผู้ชมอะคุณมิก.......:D แหมรถแตน แตน คงทำเวลาได้ไม่ดีเท่าไหร่หรอก แถมยังเกียร์ออโต้อีกตะหาก :sad::sad::sad:

10. naztywater

15
    0
    0
    ผมชื่อชุกครับพี่มิ๊กซ์ไม่ใช่โชค อิอิ

วันไหนพี่โทรบอกผมด้วยได้ป่าวครับ

ยังไงวันพฤหัสช่วยโทรมานิดนึงนะครับ

ผมกลัวไม่รู้จักใครอ่าครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่

11. makonk evo III

595
    5
    0
    ขอโทดทีคับ พอดีไปอ่านในบอร์ด south zone

ถึงได้รู้ว่าชื่อ ชุก อิอิ หลงเรียกโชค ซะตั้งนาน

12. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

แวะมาแล...กว่าจะเข้าได้...น๊านๆๆๆนาน...

13. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    สวัสดีทุกๆคน ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย

หุหุหุ พี่โอมหายหน้าไปนานเลยนะคับ

มิคก็งานยุ่ง

ชุก รถก็สวย เห็นแล้วอยากได้มั่งจัง

ส่วนผมตอนนี้ทำเสริมสวยรถนิดหน่อย

อิอิอิ

14. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    หวัดดีค่ะ พี่ ๆ ๆ ทุกคนเรย

หายหน้าหายตัวไปนาน

กลับมาแว๊วววววววววว

น้อง ญ ค่ะ

:)

15. naztywater

15
    0
    0
    ทำไรอยู่เหรอพี่ชายที่ว่าเสริมสวยอ่ะ

สระไดท์ หรือว่าดัดลอน

อิอิ

ล้อเล่นนะครับพี่

16. makonk evo III

595
    5
    0
    อิอิ หายหน้ากันไปนานเลยนะ พี่โอม กับนางฟ้า นิ

17. naztywater

15
    0
    0
    ไงพี่มิ๊กซ์สบายดีป่าว

เงียบหายไปเลย

เข้าเวรเหรอพี่

18. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    อิอิ

นาน ๆ มาที

แต่มาด้วยจัยยยยยย

:)

19. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดี

ผมชื่อหมีนะคับอยู่แถว มอ

แต่ว่าL300คันนี้เหมือนกับเคยเห็นแถม มอ หลายครั้งแล้วนิ

ไม่รู้ว่าจะใช้คันเดียวกันยหรือเปล่า

ปล. เราของผมอีคาร์สีฟ้าเห็นแล้วทักทายกันบ้างนะ

20. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16

29 เด๋ว ทีมงานลงไปน๊า

เอาcolt ไป เร่นจิม :D:D

21. makonk evo III

595
    5
    0
    ได้เลยคับ ถ้าไม่เอา พลุนโต้น้อยไม่ใช่แคนตัวจิง อิอิ

22. หมีน้อย

81
    0
    0
    มากันกี่คนละแว่น

23. makonk evo III

595
    5
    0

ท่านหมีจะรับเลี้ยงตลอดงานป่าวคับ

24. หมีน้อย

81
    0
    0
    ก็คนบ้านเดียวกันมากทั้งที่ก็ต้องต้อนรับขับสู้กันหน่อย

25. naztywater

15
    0
    0
    เมื่อคืนขอโทดด้วยครับ

ที่ไม่ได้ไปกินน้ำชา

พี่ชายชวนแล้วแต่ว่าแมนยูแพ้ไม่มีแรงไปเลย

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ผมก็อยู่แถว มอ.

26. makonk evo III

595
    5
    0
    บอกแล้วว่าให้ระวังช่วงนี้ ผีมันจะหลอกเก่ง อิอิ

27. naztywater

15
    0
    0

ยังขนหัวลุกอยู่เลยพี่ถูกหลอกมาสองสัปดาห์แล้ว

28. ZeVeN

ZeVeN New Member Member

5
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...คนพัทลุงครับ (ผมCHAMPNO.zero ครับพี่โป้ง)
    ชื่อ : นภชนัชญ์ ชูไพ
    ชื่อเล่น :ไอซ์
    เบอร์ติดต่อ :074695383...ไม่มีมือถืออะทำหาย
    e-mail :[email protected]
    รถที่ใช้ : Mitsubishi
    รุ่น :CHAMP
    ปี:95
    เครื่อง:1300 ธรรมดา อยากลง 91 อ่า แต่ตอนนี้(เติม) 95
    สี:บรอนด์
    ทะเบียนรถ :กค-6132 สงขลา
    แต่งอะไรบ้าง :ลงแม็ค ขอบ15 Lg ครับ พวงมารัย MOMO หัวเกีร์ย D1 ซับ10นิ้ว

คำพูด:กูชอบของกูง่ะ....

29. หมีน้อย

81
    0
    0
    ยินดีคับ

ยินดีต้อนรับคับ

ผม ชื่อหมีอีคาร์สีฟ้านะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้